Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá chi tiết Lenovo K900

vuhai6
20/7/2013 18:22Phản hồi: 379
379 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hhhieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
k900 có lên Android 4.3 hay Android 4.4 ko vậy mọi người
Khả năng không được lên 4.3 với 4.4 là rất cao. Vì bây giờ thằng Lenovo tập trung nhiều hơn cho mấy con flagship mới, K900 xuống hàng trung cấp rồi.
@DungHD.Developer Em K900 mới được lên 4.3 đó anh Dũng, bản Rom Vibe bên XDA cũng khá mượt đó.

Gửi từ điện thoại mượn cô bé hàng xóm.
@vulanlt sao chưa thấy bản vập nhật từ lenovo nhỉ
@thanhtu92 E vào topic Up Rom cho Lenovo K900 đi, bên đó có hướng dẫn cách lên bản Rom Vibe 4.3 đó

@vulanlt rom viber với rom row có khắc nhau gì ko vậy a. ah tiện cho em hỏi rom viber 4.3 có bị lỗi gì ko, pin có cải thiện ko, tốc độ lấy nét có nhanh hơn ko.
@thanhtu92 Thực tế hai bản rom Row và Vibe về cơ bản không khác nhau nhiều lắm, điểm khác biệt cơ nhất là bản rom Vibe dành riêng cho thị trường China nên sẽ không có Gapp. Vì vậy bạn không nên update bản rom Vibe theo cách truyền thống OTA mà nên lấy bản rom Vibe của bên forum XDA thì sẽ có đầy đủ Gapp, bạn nhé. Hiện bản Rom Vibe mới nhất là bản V 1.0-1413 DEV, pin được cải thiện nhiều và dùng cũng mượt mà lắm.

ah ko biết mọi người có gặp tình trạng như này ko. khi tắt nguồn sạc pin thì 3 nút cảm ứng sáng liên tục, màn hình hiện lên biểu tượng viên pin. còn khi bặt nguồn sạc thì màn hình sáng liên tục. chỉ khi nào bấm nút nguồn tắt thì nó mới tắt. còn ko thì nó sáng suốt luôn.
cho em xin cai link bản 4.3 đi anh !!!!
cho em hỏi pin con này thế nào à dùng bt có được 1 ngày không
Bình thường là đi làm, đt dùng vào time dảnh rỗi thì dc 1 ngày, nhưng lướt web nó cứ đơ đơ khi kích vào các link rất khó chịu
quang2001
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bạn cho hỏi chút, K900 hỗ trợ đọc thẻ nhớ và USB qua USB on to go đến bao nhiêu GB, cảm ơn!
@quang2001 Em K900 này đọc thẻ nhớ vô tư, bao nhiêu cũng được hết đó bạn.

Sent from my Lenovo K900 using Tapatalk 2
quang2001
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ổ cứng di động thì thế nào bạn, thông cảm Gà khoản này.
@quang2001 Ổ cứng di động của được luôn đó bạn. Vì Em này hỗ trợ theo kiểu OTG nên chơi được để bù lại việc không có thẻ nhớ đó.

quang2001
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cảm ơn vulanlt nhé.
@quang2001 Nếu bạn muốn hỏi thêm thông tin gì về em K900 này thì ghé qua topic Up Rom Cho Lenovo K900 nhé. Ở đây có rất nhiều điều thú vị mọi người đang trao đổi đó. Thân!

thiết kế đẹp và sang trọng nhưng mình không thích 3 phím cảm ứng,mất giá trị chiếc đt hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019