Đánh giá chi tiết Lenovo K900

vuhai6
20/7/2013 18:22Phản hồi: 379
379 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

V’t
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn mặt trước mặt sau và cả giao diện nói chung không thấy điểm nào thuyết phục được mình bỏ tiền ra mua con này
chienpt92
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm nọ có một bài rồi mà nhỉ? Đây là quảng cáo thì đúng hơn. Giống Q10 hôm nọ cũng vậy. dạo nào tinhte quảng cáo kinh thế nhỉ, lại còn quảng cảo cũng rất "tinh tế" 😁
k giền hàng TQ
Đúng là nếu bỏ qua vấn đề thương hiệu thì em này thật sự đáng để mua nhưng một vài lỗi như nắp lưng dễ bị oxi hoá, mà hình full HD nhưng lại khó nhìn ngoài trời, camera thao tác chậm... Lenovo cần chỉnh sửa ngay thì con này với giá như trên là ko đắt
mọi người cho mình hỏi gpu của con này với s4 cái nào hơn
tấm hình chụp ly cafe thấy ảo quá, làm sao đt có thể lấy nét xoá phông xa như vậy được bạn, chỉ mình với
@bonbonpi chắc có hiệu ứng gì đó bác....nhìn ngon hơn kiểu hiệu ứng xóa phông cảu HTC ...nhìn như xóa phông của máy chuyên nghiệp vậy
@nguyenchien45.3 kêu chủ topic giải thích và chỉ cách chụp như thế ^^
anhtaiqb
TÍCH CỰC
11 năm
thiết kế quá đẹp @@
ước gì anh sam thiết kế như vậy 😆
không phải mình có ác cảm với thương hiệu của TQ mà thực sự nếu có 10tr trong tay mình sẽ không lựa chọn sản phẩm này...thay vào đó mình sẽ mua lg optimus G tuy cấu hình không phải là cao nhất nhưng mà mình thấy nó đáp ứng đủ nhu cầu hàng ngày của mình. Thiết kế của K900 mình thấy không đẹp bằng lg optimus G...theo cá nhân mình là vậy.
cứ giá xuống 50% nữa thì mua được, tầm này $$$ thì việc gì phải chơi với KHựa
theo thứ tự thì phải như thến ày QC --> REVIEW (hoặc trên tay) ---> KM
Lenovo đầu tư PR nhiều quá nhỉ, ko biết chất lượng sản phẩm tn
nhtdx1
ĐẠI BÀNG
11 năm
QC có vẻ ... hay
Pin con này chán lắm các bạn ạ!

Sent from my Lenovo P780 using Tinhte.vn
Không bao giờ bỏ 10tr ra mua cái loại này. 10tr á, có rất rất nhiều sự lựa chọn khác ngon hơn. DỰ LÀ 2 THÁNG NỨA LÀ GIẢM XUỐNG CÒN 7TR
kết nhất câu này :"Kích thước lớn là điểm yếu nhưng màn hình lớn lại là điểm mạnh" ;)
Nếu ko đủ tiền mua Samsung, LG, Sony, Nokia hoặc iPhone thì mua con này cũng đc. Hàng TQ giá rẻ, chất lượng cao. 😃
@SoGetSu 10tr rồi, thêm tí tiền mua các em kia, cộng đồng sử dụng đông, còn intel này rất ít hãng dùng và xem như là cơ hội cập nhật cũng như support lâu dài là dài cổ thôi.
Còn chất lượng cao không thì không rõ, vì có thể ngủm bất đắt kỳ tử hết bảo hành thì lúc đó kiếm ai? linh kiện thay thế càng hiếm.
Như giờ hàng xách tay ss, sony, htc dòng cao cấp cũng tầm giá 10tr chứ mấy.
Đẹp qúa 😁
Máy tốt , cấu hình ngon , giá ổn , mỗi tội mang thương hiệu khựa , mà Vn mk nói đến khựa là ai cũng ghét .
3 phím cảm ứng làm thế là hợp lý rồi, đặt giữa khoảng trống sẽ bị xịch xuống, khó bấm hơn, ở trên cao thế dễ bấm hơn.
còn này lỗi tùm lum, bác nào có ý định mua bỏ gấp đi, em bán em biết :😔, bán 10 con thì nhận lại bảo hành 6 con, nghe khách chửi cũng chóng mặt
@hellboycf Người ta đang quảng cáo sản phẩm. Bác vô bình luận 1 câu trất quất luôn! 😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019