Đánh giá chi tiết philips s388

TAKUMA
1/9/2014 8:42Phản hồi: 670
670 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huuphon989
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái bộ nhớ trong khả dụng có 0.89gb tính thêm các app hệ thống thì còn có hơn 200mb cài ứng dụng. cài được vài cái zalo facebook xong không cài được bất cứ thứ gì nữa?
trong khi cái bộ nhớ điện thoại thì còn nguyên 1.67gb không làm được gì. ( 4.4 phân biệt bộ nhớ trong với bộ nhớ điện thoại. vô lý thật)
nhcuong.bk
TÍCH CỰC
9 năm
up len 4.4 của nga. xài English thì nó dc 2,4gb cài app
duyphucts
ĐẠI BÀNG
9 năm
AE nào dùng rồi thì hai sim 2 sóng này khi 1 sim nhận cuộc gọi thì sim còn lại khi tiếp tục có cuộc gọi thì máy chuyển sang chế độ chờ hay báo không liên lạc được nhỉ...... thank ...có pin dung lượng cao k nhỉ..
Thanks !!!!
TAKUMA
CAO CẤP
9 năm
@TAKUMA
huynhdd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@TAKUMA không có được đâu bác, chế độ chờ chỉ ở 1 sim đang gọi, tức là bác dụng mạng Viettel với Mobi cùng máy phillips này, nếu có ai gọi sim mobi thì sim viettel sẽ tắt, người gọi vào sim viettel lúc đó sẽ nhận thông báo không liên lạc được. chế độ chờ ở đây nếu đã cài đặt thì nếu ai gọi vào sim Mobi vào lúc đang thực hiện cuộc gọi tại sim Mobi thì sẽ thông báo có cuộc gọi tới, mình chọn nói chuyện với ai thôi (người kia ở chế độ chờ)
duyphucts
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huynhdd Vay chac la khong dc roài.... Hix ma philips E130 được đó .... ( Nếu 1 trong 2 sim đang gọi thì sim còn lại chuyển qua chế độ chờ ....)... 😔:(:(
huynhdd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@duyphucts nếu biết cách thì không phải không được bạn à, có nghĩa là đăng kí chuyển tiếp cuộc gọi, sim 1 là sim công việc, sim 2 là sim để tán gẫu, ví lý do không muốn bỏ lỡ cuộc gọi công việc thì bạn cứ đăng kí với nhà mạng chuyển tiếp từ sim 1 sang sim 2, tuy nhiên tốn phí 1 chút
nhcuong.bk
TÍCH CỰC
9 năm
mua e130 bao xài ngon facebook nghe nhac thả ga 😁
712777
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác nào cho em hỏi là con này có kết nối đc với tay PS3 qua cái app sixaxis controller ko ạ , chỉ cần dùng cái sixaxis controller checker để test thui ạ ,em định mua con này về chống cháy mà ko biết nó có nhận ko , phần mềm này yêu cầu root nên cũng ko test ngoài hàng đc
Cac bac oi tu van giup em voi. Em dinh ruoc em nay ve ma sao thay co nguoi noi mau bi hu nut nguon. Dung duoc tam 1 thang la nut nguon bi liet, bao hanh xong van tiep tuc bi lai. Co bac nao o day dung lau chua xac nhan giup em voi
huynhdd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinhthaobl chuẩn rồi bác, mà em xài 8 tháng rồi, dùng đến tháng thứ 4 thì cảm giác nút nguồn nó ko nhạy, giờ ấn vào kịch liệt nó mới bật lên 😁, cũng may là chưa liệt hẳn nên vẫn còn dùng được
V
Vãi bác bấm kịch liệt 😆
zich
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình đã cho em nó ra đi rùi
các bạn ở lại nhé....chuyển sang con lumina 730
nhcuong.bk
TÍCH CỰC
9 năm
640 hay 640xl ngon hơn e này nhìu. vì nó măc hơn e nó 😁
quang 2014
ĐẠI BÀNG
9 năm
con nay minh xem hon qua bo nho trong de cai ung dung nó trong khoang 600mb gi do xem youtube o muc phan giai 360p cam thì mo nhat diem antutu chi 17000 diem nói chung ai mua thi mua voi 2 trieu thi khó có em nào chạy ngon được suy cho cung nếu 2500k nó lai khac đây mua cu thi ko an tam mua moi thi dat bay gio cu ra cua hang di dong test het roihang mua cho no do an han nhu cau bay gio cung cao it nhất chụp phai net xem yutube tam khoang 480p tro len bo nho trong khoang 4g la ok
Andryck
ĐẠI BÀNG
9 năm
máy e bị đơ cảm ứng vùng ở giữa các bác ạ, ấn vào nó nhảy đi chỗ khác, đã tháo miếng dán.... có bác nào có cách nào khắc phục ko ạ ?
Andryck
ĐẠI BÀNG
9 năm
máy e bị đơ cảm ứng vùng ở giữa các bác ạ, ấn vào nó nhảy đi chỗ khác, đã tháo miếng dán.... có bác nào có cách nào khắc phục ko ạ ?
Ngoài cái flash bị lệch thì s388 của mình vẫn dùng mượt.
Dt Philips s388 xài rất tốt nhá mấy bạn màu sắc đẹp xem phim quay camera cũng rõ. Nhưng camera trứơc hok đc sắc net như camera sau ..cấu hình tương đối ok giá cả lại hộp với túi tiền
nhcuong.bk
TÍCH CỰC
8 năm
@Tuandaubac123 camera sau có thể nói là đẹp nhất trong tầm giá, ổn định pin ko chai. chụp đẹp samsung hay lenovo thì chưa bằng con này trong giá <2củ
Có bác nào tắt đc âm lúc mở nguồn k vậy chỉ em với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019