Đánh giá chi tiết Samsung Galaxy S4

vuhai6
22/4/2013 10:38Phản hồi: 651
651 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

s4 có vậy thôi sao 😔
Sài s3 rồi nên chắc là ko lên s4 nữa, cầm khá ọp ẹp lúc bóp vào mặt lưng, không biết trên s4 thế nào
có lẽ S4 thuyết phục hơn One .
dvthong
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon đến đâu cũng không có thóc, ngồi hóng vậy thôi
Sợ nhất đt si giả kim loại, mốt nó bong tróc thì thôi rồi siêu phẩm ơi
Đẹp xấu j cũng éo có xiền mà mua, xài tạm No 1280 vậy :mad:
Con này là note 2 thu nhỏ, mốt đừng nói ip kéo dài nha, thiên ha nó cười cho, sfan nhé
@Gemini05 Nói về kiểu dáng, cây bút thần thánh với t ko tác dụng nên ko đáng kể ở đây
@Gemini05 Cái đó sfan hay tự hào, với tui cây bút đó như cây tâm xỉa răng cho ch.. Kaka
mỏng nhẹ luôn là bất lợi của s3 tray, ss chưa chịu sửa nữa ah @@
Thiết kế rẻ tiền nhất thuộc về SS :-ss....
@huycuong91 lol, bác mặc bullet proof vest vào đi nha 😁
3kshop
CAO CẤP
11 năm
hình chụp đẹp quá .
thomastn
TÍCH CỰC
11 năm
Sao tự nhiên vào đây chửi nhau... Các bạn rảnh quá vậy...đẹp xấu tuỳ người thôi....
quyết định của mình thật không sai lầm...😁
đã bao nhiêu năm rồi từ ngày xài con S1, phải nói android thì khách quan mà nói SS là số 1 rồi mà, S4 là trùm cuối của Android 😃
Boyzvupro
TÍCH CỰC
11 năm
Viền nhựa mạ giả kim loại. Sam nggèo đến mức k cho dc cái viền nhôm hay thép vào à. Máy sẽ trông cứng cáp hơn hẳn, mà dùng bt thì rất ít khi rơi máy. Chủ yếu là bị xước viền. Mà viền mạ xước ra thì tởm trông thấy ở tất cả các đời galaxy trc đó rồi
anhgiai90
TÍCH CỰC
11 năm
pin của S4 khá tốt đó chứ, Nhưng cái mình chờ là con Note3 cơ. Chứ riêng note 2 đã đủ vả vỡ mồm con S4 này rồi
Hê, như kết luận thì bác Haivu đang khao khát về HTC one khi đang trên tay s4 sao?
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
Nói thật ko bỏ 1 đồng nào 1 đứa trẻ vẫn vô các cửa hàng đt vọc các siêu phẩm của ss làm mình thấy ss nó quá tầm thường trong mắt mình
quanghuy94
ĐẠI BÀNG
11 năm
@madam77 bạn nói thế là ý gì thế. Apple nó vẫn cho mọi người vô trải nghiệm thử đâu cần mua...
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
@quanghuy94 Nhưng rất ít còn ss thì tràn lan , thượng vàng Hạ cám đâu đâu cũng có khu trải nghiệm người dùng ,mình chứng kiến 5 ,6 đứa nhỏ buồn buồn vô cửa hàng chơi game miễn phí thấy mà nản
Drak
ĐẠI BÀNG
11 năm
@madam77 Ông này bị bịnh à? Thì người ta trưng bày sản phẩm để các ông trải nghiệm trước khi mua có gì là sai? Thế mà cũng cho là rẻ tiền tầm thường ư?
@Drak HEHE kêu ổng vào mấy tiệm vàng kim cương mua thì hợp hơn. ^^
Drak
ĐẠI BÀNG
11 năm
@loveanyone Tiệm vàng cũng còn cho đeo thử đó bạn (((((=
- Thiết Kế:
S4, vẻ đẹp tiềm ẩn khám phá từ từ
ONE, vẻ đẹp đập ngay vào mắt
- Phần mềm:
S4, vẻ đẹp thể hiện hết ra ngoài.
ONE, vẻ đẹp tiềm ẩn khám phá từ từ.

😁 :D :D