Đánh giá chi tiết xe Honda Air Blade 125cc: Chạy ngon, xăng 45km/lít

cuLong
4/3/2013 9:54Phản hồi: 2.246
2.246 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chỉ sùng con wave thần thánh 😃 em mà cưỡi con khác thì chết tiền xăng hàng tháng 😁
@ken_dkny bác đi wave gì. bao nhiêu km/lit thế bác
@phamloc_ct em đi wave S. thông số là 1l9 100km nhưng em theo dõi thấy phải 2l2 đó bác
hakaji
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ken_dkny Với thông số này, mình đi lade 2013 nhẹ nhàng chỉ 2l cho 100km nhé. Mà bốc hơn wave rất rất nhiều
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ken_dkny tết vừa rồi chạy con Sirius ra ngã tư Lý thái tổ + Sư vạn Hạnh làm lại bình xăng con. Không bik anh thợ làm gì chỉ lấy có 65k. H xe mình chạy đc khoảng 65km/lit . Thời buổi kinh tế khó khăn chỉ có mấy con này đi mới chịu nổi tiền xăng :D
tos.tear
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cá nhân thấy AB 125 xấu hơn AB 110 đầu to.
Trông nó quá vuông, không mềm mại như 110. Phần đuôi trông thô.
Về động cơ thì ngon hơn 110 là đúng.
AB là xe tay ga bình dân,trên 40tr mà đồi xấu đẹp gì nữa mấy bác,vậy là ok rồi 125cc mà còn đồi hỏi
mình thì kết cái dáng đời thứ 2 của AB,đầu nó nhỏ,nhìn thanh thoát hơn
@minhvip501 Minh thi thich AB Thai hon, hehehe...
Bác cuLong cho mình hỏi chỗ làm yên với cổ pô với phuộc trước với.
Ko thích đứa này
continental
ĐẠI BÀNG
11 năm
thích AB thailand hơn😃
@continental Tui thi thich AB Den-Cam hon
@nhatltq vẫn trung thành vs AB thái thần thành ít hao xăng hơn máy cái sx gì đó.mà đua thì chiệu.chạy êm hơn sx nhiều. kieu dáng thì khỏi bàn.thể thao lịch lãm.
caotunhan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác đầu tư quá nhỉ
chạp chạp về thay nhớt ngay cho e đầu bự của mình cho bớt hú 😃
Tệ quá. Nhỡ giữa đường nó hụt hơi thì chết
hic, con S 3v của mình phải tầm 3-3.2l/100km. Mà nhìn đèn đuôi con AB mới này chẳng có chút thiện cảm gì 😔
@zzzzti sax đang tính làm con 3v đi kiểng mà thế này thì chết, tụi piaggo nó pr ầm ĩ đỡ hao xăng đến ngạc nhiên mà bác.
@zzzzti piagio là chúa ăn xăng
@doanminhkien 😁
Noi thật chứ ab cho không mình cũng không lấy

Sent from my V8403 using Tinhte.vn
macabi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@super900 Chắc bác xin xỏ mãi không ai cho nên tức quá phán câu này à...😁
@macabi Đi ab chẵng khác nào cưỡi con trâu đầu to kem theo một chiếc máy nổ.🆒:eek::eek::eek::eek:

Sent from my V8403 using Tinhte.vn
galaxys
ĐẠI BÀNG
11 năm
@super900 Bạn này thích đùa
@super900 thằng điên.
mịa tính đọc vài comment chơi rồi xuống làm bài mà cũng bị mày chọc cho điên lên nữa, ko comment mày chết à, khi nào có ai cho mày báo tao chạy lên lấy cho.

sory ae nhé, mình hơi nóng tính
Nhìn xấu vãi. Cảm giác gù gù giống mio doi 2008
Yêu mỗi ab thái cam-den cua mình. Còn mới ken xà ben
@meta_tanh02 khoe xe rồi
d7293
CAO CẤP
11 năm
Nếu trên 10km thì mình sẵn sàng ...đua 😃
@d7293 chưa bao giờ thấy ai đua dài như thế này....
Thấy đời sau này tiếng máy nó không gầm như AB 2011, nhưng thiết kế thấy cái đuôi nó không đẹp, hơi cụp và hơi ngắn. Ghép nhất mấy thằng chạy AB mới đã chạy tay ga mà còn thốc máy, máy gào ầm ầm lên. Mình nghĩ chắc là khoe xe và khoe thêm cái tiền ngu của bọn Head làm giá.
Chiêc này đẹp nhưng cái đâu xe nó hơi xấu ! Cũng không hẳn là xấu mà nó ngắn ngắn kiểu gì ấy. Với lại nhìn ngang xe ngắn, không cân đối. Nhưng với tâm lí người Việt. Xe Honda lúc nào cũng đẹp,bền,tiết kệm xăng nên doanh số luôn khủng . hehe. Có tiền không mua EX thì mình cũng mua con này.
iljimae
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao cái trình xem ảnh của Tinh tế bị lỗi suốt thế nhỉ :oops:
@iljimae Bạn F5 cơ số lần là được 😁
Bác này chưa đi PCX hay chỉ tham khảo thông tin qua mạng nên phán bừa pcx 40km/lít xăng hả.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019