Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá điện thoại Dell Streak Pro D43(GS01)

juventus2004
30/6/2013 3:2Phản hồi: 1.104
1.104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hehe..nhưng mình ở tận Cần Thơ..keke..để mang qua PCMB.com.vn cho IT làm..

Sent from my GS01 using Tinhte.vn
heheh cua re la cua oi ma.. dung ham re ma mua xong lai hoi han.. minh cung dinh lam em nay rui.. nhung thay no re bat thuong nen nghi lai ko mua nua.. them vai tram K la duoc 1 em kha ngon day cac ban ah..va noi chung mua hang xach tay... chinh xach la may hon khon... kekeke. tha bo tien mua mua 1 em hang cong ty da qua su dung con hon mua hang xach tay..!minh cung sai tuong doi nhieu hang xach tay roi.. nhung con nao cung....noi the may ban hieu roi nhi
@kakexXx
Ai root thành công hướng dẫn mình root với.
Mình làm step 7 thì không được

@levanvui161 máy bạn có recovery chưa
@Anh.Uct cần recovery trước hả bác? dùng 1click có cần recovery không? cách recovery thế nào bác? he he =))))
@SilverOman12 Chính xác... tụi gian thương lừa đảo tụi mình rồi...

Mr.number
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho biết rom nào cho em nó thì tốt nhất ah?
Thôi, khả năng cao là mình bị bọn thương gia nó lừa rồi, em vừa up rom thử, con này chạy được rom của D43 lẫn 101DL. Kiểu này là bọn thương gia nhập bên khựa về rồi chạy rom của GS01 sau đó bán cho anh em
Chưa có
Có bác nào bảo root bằng superonceclick được chỉ giáo mình với hay là chém gió đây.mình. làm đủ kiểu vẫn không được

@levanvui161 nếu không được thì bác root bằng file của streak 5, tải nó vể, chép vào thẻ nhớ, tắt nguồn, volum up+ nguồn, khi thấy rung thì giữ phím home để vào recovery, vào mục sd card rồi tìm đến chỗ lưu file super user rồi installer
Vânx không được.mình làm như bạn nhưng. Nó hiện emobile rồi khởi động luôn

Tonchieu
TÍCH CỰC
11 năm
giá nhiêu bác

Con của em mới bị mài xuống mặt đường bị 2 vết, có bác nào mua không em để lại cho 2tr
ahkudong
TÍCH CỰC
11 năm
bac nao xai roi nhan xet xem co nen mua khong😁:D

Sent from my GT-S5830i using Tinhte.vn
HUYDAI
ĐẠI BÀNG
11 năm
theo khảo sát cứ 100 người dùng thì 65 người chê không lên mua 20 người không có ý kiến còn lại là lên mua mặc dù mình nằm trong số còn lại ngoài khoản pin kém và không lên room 4. thì ok
tan512
TÍCH CỰC
11 năm
Sao con này ngon mà ko lên đc ICS hay JB nhỉ bó tay thằng sx
bác ơi bác có thể hướng dẫn em cách nào để phá đc mật khẩu em này không ạ.
em đã chép đc pm phá mật khẩu nhưng không tài nào vào recovery để install dc
nói tóm lại dùng cũng bt thôi mình mới mua nhưng cũng đừng thấyhơi ....chán pin dùng bt mà chưa được một ngày đã hết mà cũng mua 3t đấy
con này dùng mượt ko bác 😆 mượt là okê à 😁 chứ android 2. 3. 4. thì e củng ko wan tâm lắm :v tại chủ yếu nghe gọi và 1 ít game defen thôi :D . Nghe sky củng cùi , chuyển sang con này sài sim 2 có vẻ hợp lý hơn
con nì ở hn bán có 2tr3 thoi .... hàng vào sài gòn thì đội giá lên 2tr6 là rẻ nhất ... theo mình nghiên cứu thì con nì giá quá rẻ so với cấu hình là vì đã bị bỏ rơi ko còn hỗ trợ rom nữa ... nếu có 3tr ae tìm mua mí con htc evo 4+ hay raider hàng hand mà dùng còn ngon hơn
nhu cầu em cần con màn hình to để chơi empire defence khi ra ngoài thôi :v đang quan tâm mấy con sky mà thấy con này giá ngon wá ^^! . Tiết kiệm đc 1 mớ để upgrade mấy thứ khác hehe . Hi vọng ở SG down giá tí chứ android 2.3 vẫn khá okê mà
huynhdd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tan512 sợ hàng dựng bậy bạ ấy bác, dùng chưa được nửa năm hư lên hư xuống mệt lắm
tan512
TÍCH CỰC
11 năm
@huynhdd Phải kiếm cho quen bít thì ko có hàng dựng bác à, giá hơi cao nhung an toàn, bảo hành ngon
@huynhdd
@boynhaque
sky rom nhiều nhưng e ko thích @@ nghe nói dòng 7xx toàn hàng dựng 😁 . Với lại e tin thương hiệu Dell hơn , vs thẩm du sim 2 thôi ^^! . Ở tp hcm mà có chổ bán 2tr3 e củng hốt về thử hề hề
Em xin cái rom tiếng việt
Em đang định Mua ở ngọc mobile giá 2tr5.bảo hảnh 12 tháng.tess 1 tuần.đk ko ạ!
Mr.number
ĐẠI BÀNG
11 năm
em vừa mua được 3 ngày, bác nào thích em bán rẻ cho, máy em full box, cực kỳ ổn định nhé. chưa hề bị restart lần nào, 3G như con trâu điên, em bán vì em tìm mãi ko thấy rom của con này, ko nghịch được. chán.
Mr.number
ĐẠI BÀNG
11 năm
@karjntran 2m1 bạn nhé. fix luôn
ledanh89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mr.number bạn ở đâu? Cho xin thông tin cái, mình ở TP.HCm
Mr.number
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ledanh89 ở Hà Nội bạn ah