Đánh giá điện thoại dưới 1 triệu: Nokia 110 & Nokia 112

TDNC
28/6/2012 9:10Phản hồi: 567
567 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai pro resize game về mh 128*160 mà chất lượng tốt k, trên mạng toàn hd resize đểu, k dùng đc
"phanthaingoc, post: "ola là gì vậy mây bác?"
phần mềm chat trên điện thoại di động
ptvd1994: để lại mail, mà hình như từ điển của ôg là dùng mobipocket để đọc hả, của tui là file jar, ôg setup đc bộ này thành công trên 110 hay 112 chưa, java hai máy tốt nhưng vì mh 128*160 nên hơi kén ứng dụng, k biết mobipocket chạy tốt trên mh này k, hình như là k
"Mr.Siêu, post: "Ai pro resize game về mh 128*160 mà chất lượng tốt k, trên mạng toàn hd resize đểu, k dùng đc"
mua máy này thì xác định chơi game ít thôi, bạn vào đây mà down game có màn hình tương thích với máy , cũng ít game thôi, có hơn 1000 trò

http://sefan.ru/loads/?l=games/128x160/Java&new&style=2&lan=en
"Mr.Siêu, post: ptvd1994: để lại mail, mà hình như từ điển của ôg là dùng mobipocket để đọc hả, của tui là file jar, ôg setup đc bộ này thành công trên 110 hay 112 chưa, java hai máy tốt nhưng vì mh 128*160 nên hơi kén ứng dụng, k biết mobipocket chạy tốt trên mh này k, hình như là k"

mình ko có mail mới đau vì toàn online bằng điện thoại, mobipocket reader dung lượng cực thấp có 300kb nên dùng ok lắm, mấy dòng máy S40v1 rất kén java như n7610 còn dùng đc nữa là n112
Cậu k đọc kĩ àh, t đang dùng nó online nè, máy này java rất tốt , s40v6 mà, 16mb còn setup đc (file jar nhé, của cậu t đoán là dùng mobipocket đọc dữ liệu thôi) thì cậu nghĩ nó yếu hay mạnh? Nhưng vấn đề là mh của nó ý. Vả lại máy k có cáp, ngại tháo ra tháo vào lắm. Ai chế đc cáp kết nối k
dùng đầu đọc thẻ đi , mình ngại dùng từ điển online vì tra mất thời gian hơn từ điển ofline. mobipocket reader của mình tốc độ tra nhanh nhất rồi, lúc vào Mobipocket reader bằng n112 thấy có vẻ màn hình ko tương thích vì hình to đùng nhưng tra từ thấy chữ vừa đủ dùng, nếu muốn chữ nhỏ hơn thì vào mobipocket reader, tùy chọn, setting, font, font size, small. thoát ra chọn Layout, Margins, chọn small. dòng Line spacing thì chọn Single là ok
Thì mình ngại khoản đó, tất nhiên là nếu k có cáp thì phải dùng đầu đọc, nokia ko cho khe cắm thẻ nhớ ở ngoài như sim 2 ý, tháo ra tháo vào thế này ngại lắm. Mà cái mobi pocket của cậu sign rồi hả, có cái sign nhưng chứng chỉ đó lại ko có ở máy. Mà máy này nokia thiết kế ngu thế, cái tính năng cơ bản là chỉnh độ sáng mh và cáp usb lại ko có mới sợ chứ.
mobipocket reader của mình là bản full, chỉ cần làm theo các bước trên là dùng bình thường (bản duy nhất ko cần hack phone), để cho tiện thì mình nghĩ bạn copy quách cái mobipocket reader vào Ứng dụng, Mở rộng, bộ sưu tập ý. Sau đó làm các bước trên. Tiếp theo vào cài đặt, Phím tắt riêng, Phím chọn trái, tìm chữ " CHỌN " ý. Thoát ra ngoài, ấn nút chọn bên trái, nhấn Tùy chọn, tùy chọn, vào Danh sách ứng dụng, đánh dấu v vào ô trống có biểu tượng Mobipocket reader ý, thế là xong. Mỗi lần mở từ điển ấy chỉ cần vào trong danh sách của nút Chọn bên trái là đc, ko cần phải vào thẻ nhớ mất công
Vào thì có gì mà mất công, chỉ khoản tháo thẻ nhớ ra để copy dữ liệu ý, cái này ko có cáp, chả hackphone đc, chán chết.
điện thoại cục gạch mà lị, ít ra vẫn còn hơn con X1-01 ko có bluetooth
Vs tầm tiền này thì ngon rồi, ko hối hận khi mua nó, nhưng hơi tiếc 2 chức năng cơ bản đó
Cậu xài 112 àh, pin bền k, mình xài 110, t hay vọc pin đc có 2 ngày. Năm nay ôg học j
mình ko xài n112, chỉ là cài từ điển cho n112 hộ bạn mình thôi, mình định đi học DH KH XH v NV. Con ấy pin khoẻ lắm, nghe nhạc từ sáng đến tối vẫn ko phải sạc
Maxllem
ĐẠI BÀNG
12 năm
múc ngay
maximux3000
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai down dc từ điển của bạn ptvd1994 up wa host này giúp với. host kia chậm quá. http://www.fileswap.com/
Ai mua 112 wa Mainguyen mua có khuyến mãi mobi internet 3 tháng ấy
để mai mình up, có cần nick ko ?
maximux3000
ĐẠI BÀNG
12 năm
host này nhanh lắm . tao acc free mà. Giống media fire ấy.tốc độ y chang mediafire
bạn làm cho mình 1 acc rồi cho mình biết nha, tiền ra quán có hạn nên ko đủ TG tạo acc. Làm acc xong thông báo cho mình biết nha
maximux3000
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ptvd1994 acc tdatmk1110@yahoo.com
pass tinhte1110

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119