Đánh giá điện thoại Huawei Honor 6 Plus

hqchung
9/2/2015 10:5Phản hồi: 429
429 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quanphuongsg
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tình hình là nhầm trong lúc đặt hàng nên dư 2 miếng kính cường lực của Honor 6+, bác nào cần thì alo 0983359165, 50k/miếng, ở SG nhé.
tungbengbeng
ĐẠI BÀNG
9 năm
em đang tính mua mà không biết app trong appstore của bọn HW này có tiếng anh không? chứ máy có tiếng việt mà app toàn tiếng trung thì vỡ alô
Vuanh0672
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác xin cho hỏi, con này hiện Sài Gòn được bán ở cửa hàng nào? có sẵn tiếng Việt và Playstore không? nó là hàng nội địa TQ hay là bản quốc tế?
zeroabs
TÍCH CỰC
8 năm
Cho hỏi bác thủ thớt là con Honor 6+ này tốc độ lấy nét camera có nhanh không?
Mấy em Xiaomi mới thì lấy nét theo pha, chỉ 0.2s. Còn flagship Sony Z5 thì 0.03s
hqchung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@zeroabs Lấy nét buổi ngày thì nhanh, chụp liên tiếp nhanh lắm.
Thiếu sáng thì chậm bạn à, tất nhiên chậm hơn các siêu phẩm khác thôi
zeroabs
TÍCH CỰC
8 năm
Giờ mua em này ở HCM ở đâu nhỉ?
kanawan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xiaomi dưới 9 củ đừng so với Honor6+ bác ạ, tội em nó, tuổi gì, heheh.
charon666
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con này root ngon lành chứ bác ?
Mình mới mua e này honor bee dùng khá tốt
Mình mới mua e này honor bee dùng khá tốt
các bác cho e hỏi
Con của e mới mua lại của thằng bạn để qua đêm khoảng 8 tiếng mà pin sụt mất 60% các bác bít sao k??
nininana
TÍCH CỰC
8 năm
sáng hơn thì công nhận nhưng nổi hơn g2 là ko tin. hiện tại chỉ s6e và s6e+ mới có màn nổi hơn g2
hqchung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wtf9999 Đúng rồi đó bác. Model này sóng: GPRS, EDGE, TD-SCDMA, TD-HSDPA, LTE, LTE-A
3G TD-SCDMA, TD-HSDPA không phải chuẩn ở Việt Nam, nên chỉ dùng đc 2G vs 4G thôi
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
@hqchung Có chắc 4g được ko bác, thấy trên web nào nói Vietnam 4g ko hỗ trợ e này luôn thì phải, mình cũng ít dùng 3g toàn lấy đt khác phát wifi cho nó xài nên cũng ko cần lắm,nhưng có vẫn hơn ko kk.
hqchung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wtf9999 em cũng ko rõ lắm bác à? ko biết sau ở VN thì 4G LTE là FDD hay TDD 😁
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
@hqchung Xem kỹ lại thì chắc dùng được 4g Việt Nam chuẩn băng tầng 2600 , với e này có lte Cat6 luôn mà. Còn trang web kia thì nó nói 4g việt nam chưa có nên nó mới để xài ko đc .
duaxiem
CAO CẤP
8 năm
Công nhận G2 được nhiều người mang ra làm chuẩn so sánh quá nhỉ. hi hi. Trước có xài em G2 mà bị lỗi cảm ứng, sửa xong mình bán luôn.
Em đang ở Trung Quốc và dùng sim 4 g nhưng máy chỉ cho dùng mỗi 2g thôi ạ,lắp sim sang máy khác thì 4g ầm ầm,em có mua hộ 2 chiếc khác cho ông chú đều bị lỗi tương tự,trong cài đặt chỉ có mỗi 4G,3G 2G auto thôi 😔 nó cứ cho 2G mặc dù 4G sóng rất khỏe,bác nào có cách fix không ạ
kanawan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dùng 4G ở Đức đc mà Tung Của lại k ah??
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
Em này đúng là màn hình rất NỔI & Đẹp . mọi thứ quá ok pin trâu, màn đẹp, camera ở mức khá so với giá mua lại hiện tại thì quá ngon hơn mấy em khác nhìu .
Cũng mê con này lắm nhưng thôi mua con GR5 mini chính hãng cho lành.
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
@Duy_P900 Gr5 mini thì sao so được honor 6 plus bác ạ . mọi thứ đều thua . con này màn hình khá đẹp ,nổi , camera cũng tạm ổn,pin lại trâu vật, so với giá hiện tại quá ok rồi.
@wtf9999 Bao tiền bạn, và mua ở đâu uy tín?
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
@Duy_P900 Mua cũ thôi bác tầm hơn 3tr mấy , xài vẫn ngon chán . À nghe tai nghe cũng khá hay, khi bật Dts lên hay hơn .
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
Mới thấy báo cập nhật Emiu 4 ,android 6.0 thì phải đó các bác cập nhật lên đi , hơn 800 mb.
giờ mới nghe nói về con này, và vỡ lẽ ra dual cam xóa phông của anh Apple ko phải cái gì sáng tạo mới lạ.
@AZwarrior Haha, vậy là bạn biết sau mình rồi, nhưng dù gì phải nói thêm, nguyên lý xóa phông trên ip nó khác và xóa thực hơn heo quay
Con này sạc lâu ko các bác. Tầm bnhieu lâu thì đầy ah.
Con này so với con redmi note 3 pro của Xiaomi thì sao ah. Em đang phân vân, mong các bác giúp
sweet_life
ĐẠI BÀNG
7 năm
có bác nào có h6+ giao lưu với Note 4 đê 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019