Đánh giá FPT Play, ứng dụng xem TV, show truyền hình và các video clip trực tuyến

Duy Luân
9/11/2013 7:26Phản hồi: 245
245 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

enix
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hết xài được rồi xem cứ bị loè nhòe hình còn chtr nào ko mọi ng?
sao chả thấy menu phim dau nửa
sao chả thấy menu phim dau nửa
hdstudio
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngóng FPT Play cho BB 10
Menu phim trên web vẫn có mà trong app thì mất ;)) kỳ ghê
suphu_kid
ĐẠI BÀNG
9 năm
có rất nhiều ứng dụng kiểu này rồi. nói chung đc lúc đầu, sau chết rấp hết, người dùng mất tin tưởng, chán vì kết nối kém. đặc biệt là vào giờ cao điểm rất khó xem. ví dụ như đang có 1 trận bóng đá thì thôi rồi, xác định là xóa ứng dụng luôn
Các bác xem giúp em với em nêu vấn đề của em nhiều nơi mà không một ai giúp được. Em đã xem fpt play trên các thiết bị khác gồm andoid 4.1 window phone 8.1 đều ok. Nhưng không hiểu sao máy em chạy 4.4.3 lại load mãi không xem được. Em dùng mọi thủ đoạn mà vẫn vậy. Các bác cao tay chữa giúp em với. Thanks các bác.
fatboy9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác nào cho e xin file cài đặt bản 3.0.0 chi iOS đc ko ạ ? lỡ tay up lên 3.0.1 mất sạch chương trình cần xem.
bảy sẹo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Android 5.0.2 ko xem được, load cả tiếng mà ko thấy cái hình nào. WP thì xem ngon lành
bảy sẹo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Android 5.0.2 ko xem được, load cả tiếng mà ko thấy cái hình nào. WP thì xem ngon lành
@bảy sẹo Tôi cũng bị từ thời 4.4.3 giờ lên L vẫn không xem được mà không hiểu nguyên nhân từ đâu.
không lên quan nhưng hồi còn trẻ em đi phỏng vấn FPT telecom lúc vào phòng chờ đc cho xem FPT pay, em thề, em thề là xem cái phim em chả hiểu gì
hoale07
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cài FPT Play - Xem mượt đáng kể
Hoanganh884
ĐẠI BÀNG
9 năm
em đang dùng và thấy rất ổn, các bác thử đi. 😁:D:D:D:D
hoangha89tt
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang xem mà có quảng cáo là thấy không vui rồi. xem cái này không có quảng cáo thì tuyệt vời rồi.
naminh71
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình mua thử gói vtvcab 1 ngày mà chả thấy gì khác biệt cả, bác nào giải thích hộ cái

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019