Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá HTC Desire V, điện thoại 2 sim 2 sóng

vuhai6
4/9/2012 19:43Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá còn cao
hth_hoaimy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cấu hình thấp mà giá cao quá, thà để mua 1 em cấu hình khủng hơn với dùng 1 em nghe gọi chọi nhắn tin thì cũng như 2 sim hai sóng thui, 🆒
troi the nay thi may ong tau khua het an
giá chát quá
Con này đẹp thiệt
Cấu hình này khá yếu, thậm chí so với con đã ra lâu đời là HTC Desire Z, mặc dù vậy thì ngoại hình cũng khá đẹp.
cuongthi
TÍCH CỰC
12 năm
Điểm yếu:

• Cấu hình yếu
  • Giá chính hãng cao
  • Phần mềm quản lý sim chưa tốt
  • Hay mất sóng ở sim 1
  • Chất lượng camera không cao
[/quote]

chữ: Điểm yếu anh phải sữa lại là Điểm Chết anh Hải ơi
Rất hợp lý. 1 sim nghe gọi, 1 sim d-com là quá chuẩn
Nhìn cũng ghiền nhưng ngại mất sống. Hay lên mạng mà chạy như rùa thì ối dzời ơi bó tay.
quá đắt so vs những gì nó làm đc.
2 sim mà lại là smartphone thì ko ổn tí nào😔... vọc ít pin còn trụ đc khoảng trên dưới 1 ngày... mà mua đt 2 sim thì nhu cầu nghe gọi phải cao hơn. vậy chả lẽ mua smartphone chỉ để nghe gọi mà ko vọc...?
htc dòng cao cấp nhất là one X thì 1 sim pin đã khá là yếu rồi, con này 2 sim thì pin chắc chắn còn yếu hơn nữa, sim 1 lại hay mất sóng thì coi như xong, giá thành thì quá chát, 1 sản phẩm thất bại năng của HTC.
Hôm nay vừa thấy 1 anh vừa dùng em này, em này có cái LED vị trí khá hay,hee, rất nhỏ gọn, mỗi tội bệnh SIM chập chờn vấn là bệnh muôn thủa
@2ndFACE Nó chập chờn Sim nào bác? Nếu là sim 1 có thể do nó đang ở chế độ Auto select WCDMA/GSM trong khi sóng 3G của mình thì có lúc không ổn định. Vậy bác thử bảo người ta vào network setting rồi set ở chế độ GSM only xem sao, lúc nào vào mạng 3G hãy để WCDMA.
Thác DamBri đẹp quá ! Bảo Lộc - Lâm Đồng. Đến 1 lần rùi mà ko có DT chụp lại ảnh
Red Man
TÍCH CỰC
12 năm
Qúa mắc. Sẽ thất bại thôi!
mình xài Qmobile M75 thấy cũng hài lòng , chỉ bằng 1/10 con này , nhưng khi nhậu nhẹt tiếp khách khỏi sợ mất ...
anhchay999
ĐẠI BÀNG
12 năm
...Đẹp... mà giá cao quá...

Sent from my ST25i using Tinhte.vn
Yếu và sóng chập chờn !
BÀI VIẾT CÔNG PHU,TKS
NHƯNG MÌNH NÓI KHÔNG VỚI 2 SIM@@
dungtranchi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình sử dụng nhiều điện thoại 2 sim thấy được cái là tiện lợi gọn gàng nhưng không hài lòng ở cái khoản chất lượng. Cấu hình thấp, âm thanh cuộc gọi không tốt, sóng cũng hơi yếu và hay mất sóng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019