Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá HTC Windows Phone 8S: máy đẹp, giá tốt, WP8, Beats Audio

TDNC
9/11/2012 13:44Phản hồi: 461
461 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

htc thì mua android sài cho sướng, chứ wp thì chỉ yêu mỗi noki
@iloveyoutoo nói cứ như đấm vào mặt thằng htc 😁
Em này trông cũng ổn. Nhưng mình ko thích kiểu phối 2 màu sắc như vậy (trông hơi loè loẹt, cùng 1 màu nhìn thích hơn). Còn giá 8m thì cũng bình thường, có em nào của HTC mà giá thấp đâu:p
Em này trông cũng ổn. Nhưng mình ko thích kiểu phối 2 màu sắc như vậy (trông hơi loè loẹt, cùng 1 màu nhìn thích hơn). Còn giá 8m thì cũng bình thường, có em nào của HTC mà giá thấp đâu:p
noon93
ĐẠI BÀNG
11 năm
không hiểu tại sao HTC ko cho cái camera trước vào con này
dungladap
TÍCH CỰC
11 năm
Thấy bình thường. Là j đề cao vậy?
Trai và gái cũng thix hay do cá nhân mình nghĩ vậy?
Máy đẹp, giá cũng không cao lắm. Pin thì quá chuối. Con Samsung S2 (pin 1650 mA) tôi dùng đả hơn năm, lướt web 2-3 giờ, 3g, tự động đồng bộ, push mail liên tục xài 1 ngày vẫn thoải mái.
@noMacLe Mình cũng thấy con này đẹp. Đang phân vân nó với s2 nè. Nhưng đợi con này ra chắc lâu quá. Vs lại k thik wp cho lắm
@nmkmth Nếu không thích WP thì mua s2 hơn bạn ạ, theo mình s2 chỉ thua con này về thiết kế thôi (tất nhiên thẩm mỹ là thứ chủ quan của mỗi người không ai giống ai), còn xét về cấu hình và hiệu năng thì con này thua xa s2, mặc dù s2 đã ra đời lâu rồi và giá cũng đả giảm về mức rất hợp lý.
HAIBOSS07
ĐẠI BÀNG
11 năm
camera mà là 8MP thì em cũng xúc 😁
quá Đẹp! :eek: Đó là nhận xét của nhiều 😃 người khi lần đầu tiên nhìn thấy chiếc lumia 920 này.em dìm tí hehehe .đùa vui ngày mưa.
Máy đen với cụm phím ở dưới màu trắng thì tuyệt vời.
8S mà HTC bán khoảng 8tr thì rẻ quá nhỉ
nhìn máy đẹp ghê....sao ko có video nhỉ
con này đúng là đẹp hơn 8X thật, 8X nhìn dài dài trông kỳ kỳ, kiểu dáng lại giống Lumia. Em 8S nhìn có nét đặc trưng HTC hơn 😁. Giá mà HTC đổi thiết kế của 2 con này vs nhau thì tốt biết mấy 😔
P/s: Vẫn kết e Lumia 920 Cyan/White nhất :D
Ram chỉ 512MB, chip S4:eek:
@huynh nguyen Windown phone chứ có phải Android đâu mà ram chi cho nhiều...
thích lumia 920 thôi ,công nhân hơi giống mấy em lumia của nokia
Thiết kế đẹp......

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn
mặt trước đẹp quá , có thể nói đẹp hơn lu920 với 8x 😁
8tr quá ngon cho những ai muốn trải nghiệm wp8 😁
Oh nhìn những ảnh chụp thực tế thấy đẹp thật đấy chứ
noruta
TÍCH CỰC
11 năm
Hôm qua em cầm trên tay 8S 8X rồi, nói thật là dù chất liệu cũng là Polycarbonate nhưng có vẻ như để giảm độ dày của SP, HTC đã làm vỏ khá là mỏng, em dùng tay ấn vào cái lưng 8X thì nó lõm ra lõm vào kêu tách tách, chả biết có phải do máy mẫu ko? Máy cầm nhẹ, xài Lumia 800 quen tay rồi nên cầm 8X lại nhẹ hơn nữa. Cảm ứng thì ngon.

Còn em 8S thì cứ từ 8X mà mọi người giảm đi tí nữa là ra. Mặc khác việc xài chip đôi 1Ghz + RAM 512MB cũng ảnh hưởng khá nhiều đến máy đấy ạ. Xài 8S là em có cảm giác như xài Lumia 610. Cảm ứng có cái gì đó không sướng và phê

Cảm nhận cá nhân nhé 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019