Đánh giá iPad mini: không nhanh nhất, màn hình không đẹp nhất nhưng là iPad tốt nhất

sonlazio
15/11/2012 9:8Phản hồi: 1.077
1.077 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã là nhất thì mọi thứ đều phải nhất thì mới là số 1 được chứ nhỉ.

như này lên xe buýt, một lát sau ...... ơ cái ipad của tôi đâu rồi :eek:
Badi King
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cabk50_48 Giống quảng cáo sony hồi xưa bị ném đá
minh0401
TÍCH CỰC
11 năm
=))))) nhưng câu cuối em thấy cũng đúng mà , máy tính bảng thì em thấy ipad là ok nhất , vì trước cầm con tab 7 , thấy nó quản lý RAM ko đc tốt lắm , nhưng lẽ ra mod ko nói thì ko ai để ý 😃)) kêu máy này xấu ->>> mang phong cách SámSung->>> nói luôn samsung xấu cho nhanh =)))))))
cứ chê thiết kế mấy hãng khác xấu này nọ , nhưng mà ipad từ lúc ra con nào cũng giống con nào , chả thấy khác là mấy @@
ý là chỉ có ipad mini mới cho đc vào túi , còn mấy con tab 7inch khác cửa gì mà đòi cho vào túi đó mà :p
mình thích ipad ở khoản tinh tế"chăm chút kĩ lưỡng"mỏng và pin rất ổn, nhưng ko thích mặt sau của tất cả các đời ipad,và góc bo tròn từ màn hình xuống mặt sau,đang kết nexus 10 tuy em nó trõn trĩnh quá ko hay nhưng kết màn hình phân giải cao,cấu hình tốt,giá tốt😃
as_wind
ĐẠI BÀNG
11 năm
bài viết khách quan và nhận định chuẩn. nhưng mình sẽ vẫn đợi apple tung ra ipad mini bản retina . chắc là cũng sớm thôi
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
11 năm
có cái gì đây rùi..mà ipad mini mình ko ưng lắm
Best of the best of the best of Ipad!! Mini..
Đánh giá iPad mini: không nhanh nhất, màn hình không đẹp nhất nhưng giá thì cao nhất.
HungZino - Hôm nay lúc 21:08
so với N7 thêm 3G nữa thì IPad mini thua xa!
ipad mini ko bit nge gọi dc ko zậy chú mod😃
hhhh1111
TÍCH CỰC
11 năm
Công nhận 1 điều mà danh nhân quá cố Steve Job đã sai, đó là tablet 7inch dùng rất tuyệt vời, Nexus 7 của mình là 1 ví dụ 😁
Tim Cook đã đúng khi mang cho người hâm mộ apple 1 sp như thế này, dù mình ko đánh giá cao ipad mini và chắc chắn ko mua, nhưng mình nghĩ nó hữu ích hơn ipad to (dù cả hai đều ko đáng tiền = N7 của mình :p - fanboy tí)
Tim Cook làm mất đi cái quái của apple nhưng mang lại những thứ có ích hơn cho khách hàng
@hhhh1111 Bạn đúng chất fan ssung-android.ko rỏ apple làm gì mà 1 thời gian dài lên tinhte khi nào củng thấy bạn rìu búa với apple và tung hứng ss-android?

Sent from my SGH-T999 using Tinhte.vn
dungladap
TÍCH CỰC
11 năm
Lại pr nữa.
Ipad số 1
Iphone số 1
Apple số 1
Được chưa?

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@dungladap Chưa =))))))))))))
@dungladap được rồi !
dungladap
TÍCH CỰC
11 năm
Lại pr nữa.
Ipad số 1
Iphone số 1
Apple số 1
Được chưa?

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
grandholy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fRenzy android thì sao lại Galaxy là số 1? nhầm sang người dùng Samsung à?
@grandholy Theo bạn gì đấy mà mình quoted lại thì bạn đó dùng GT-N7100 gì đó, chắc là của SS nhỉ?
tuandaqn
TÍCH CỰC
11 năm
@fRenzy Ifan thế này mới là ifan, không như mấy fan cuồng quá khích, like 1 cái cho quan điểm trên.
@tuandaqn Đính chính, mình không phải iFan nhưng mình có dùng nhiều sản phẩm của Apple.
Chỉ tội cái giá hơi bị chát
Bài đánh giá hay quá nhưng cái thằng trong ảnh này hãm tài quá. Trông chỉ muốn...đấm cho phát
kaoaye
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn cái màn hình là chạy mất dép!Bao giờ có màn retina thì chắc chắn sẽ mua 😃
Vãi tít, nên sửa lại là "iPad tiện dụng nhất" thì đúng hơn, màn hình thua, chip thua mà tốt nhất sao. Nói chung Apple ra con này là cực hút máu, mua Nexus 7 hay 10 còn tốt hơn, apps tablet android vs mình thế là ok, không thiếu thốn 😃 game với facebook, đọc sách, web thì android dư xăng rồi
Đã tậu 1 em về sử dụng và hài lòng mặc dù màn hình xấu hơn ipad 3 4. Nhưng dc cái là nhẹ cầm vừa tay ipad 3 4 nằm trên giường ngủ dùng mỏi tay lắm. Mong là apple sẽ nâng cấp cấu hình ipad mini lên tiếp, sau này sẽ lụa chọn ipad mini cho vừa ^^.
P/s: nhiều bác ở đây cứ chê ipad này nọ ko hiểu là chê kiểu gì hay do ko sở hữu dc sản phẩm rồi vô phán bậy bạ để tụ với đồng bọn hay sao ý. Ipad vô đối ss cùi mít 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019