Đánh giá LG Optimus 3D: máy to, 3D ngon, hệ điều hành cũ

cuhiep
19/10/2011 9:57Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuong.pm
TÍCH CỰC
13 năm
Bác hiệp review rất chi tiết, thanks!
Thấy oánh giá con này tương đối ngon, mỗi tội đợi cho dòng LG xuống giá rồi mua dùng thử xem thế nào... còn cái điểm banh mắt kia chả nói lên điều gì, thấy ở con nào điểm banh mắt của nó đều cao hơn các con khác..
Con naỳ màn hình hơi bị đẹp....mua bên Singapore giá rất thơm...hơi bị ngon...nhưng to quá...
Cái món gì mà trông ngon mắt thế nhở...
thực kiểu dáng em này ko đẹp nhưng cực kì vừa vặn ko xấu , xứng đáng trở thành 1 chuẩn mực về thiết kế
hamimax
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hôm nào phải nhìn tận mắt, sợ tận tay, ngửi tận mũi em nó mới được!
Samsung thiết kế như LG thì chẳng có ma nào đi kiện hết o_O!

Chúc gia đình Bác Hiệp mãi luôn hạnh phúc như vậy nhá ^^
vphuc161
TÍCH CỰC
13 năm
Hên xui thôi bác ơi thiết kết thế nào cũng có thể bị kiện hết
kicu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thì cứ HTC mà phang.
Sao tinhte k bao giờ làm cái video review mà lun là type nhỉ 🤔
Lg và SamSung là vô đối :banghead:
Ding y voi nhung uu duen cua chu thot...e xun noi them nhuoc diem la hao pin kinh khung....nhung bu lai la minh dc trai nghiem rat thu vi do con p920 nay mang lai
Pin không hao hơn em khác cùng dung lượng đâu. Mua 1 cục mới giá 400k dùng tẹt ga. He he!
sẵn tiện bạn có thể tư vấn mình dùng loại pin nào ko ? chứ mình hết kiên nhẫn fai mang cái cable usb theo đi làm mỗi ngày rùi....giống như xài lap vậy...vừa sạc vừa online...hix...tối ngủ sáng dậy hết gần 30% lượng pin là sao chài....
huynghia1985 not only stupid but also dangerous.ngu ma nguy hiem
birdinblack
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đã test qua con này của thằng bạn, thực sự là máy rất nhanh và mạnh, mình dùng 2x đọ với nó ko lại, vào cùng 1 game mà nó vào trước mình 1 2s :-<, đúng là lợi thế của kênh đôi.
Chu thot review rat tot...... bac....vi e dang cam LG P920 tren tay...hehe
Lies
TÍCH CỰC
13 năm
Máy đẹp thật,kết cái thiết kế của em nó,mà mỗi tội sao LG lại cho Android 2.2,2.3 thì đẹp. Mà koi 3D màn nhỏ ko sướng pằng màn to,càng to koi càng phê,hjhj
con này test ở TGDĐ, xem và chụp hình, quay phim 3D cũng khá vui... nhưng chỉ được 10' vì sau đó thấy choáng, chóng mặt hic
Choáng là bình thường, cái màn hình bé tẹo mà, coi cái TV cả vào chục Inch còn choáng huống chi cái này 😃
@thienlong3_3 comment hài vãi😁
iDratini
TÍCH CỰC
12 năm
@tiet minh phu Sao lại có người test máy ở cửa hàng người ta đến 10' nhỉ? Lại còn chóng mặt mới đau chứ:D
cũng phải công nhận 1 điều là LG ra các dòng optimus nhìn rất pro, điển hình là con 2x, nhưng cũng chính vì điểm đó mà mình chết đứng với con 2x của mình. So sánh 2 con 2x và atrix, quyết định chọn 2x rồi giờ đang hối hận.
có cách nào cài Sens của HTC vào máy này không nhỉ? ;)
nguyencot
TÍCH CỰC
13 năm
cui là gì nhỉ , từ này em mới nghe lần đầu , có bác nào giải thích hộ không ? và cho biết xuất xứ luôn thể nhé !
tinhte mới dùng soft diệt spamer à ? lạ quá nhỉ "
Con này mình thấy mọi thứ đều ổn, có điều nó quá bình thường, ko nổi bật về thiết kế, hiệu năng này nọ ... hơn nữa cái mác LG cũng khó lấy được niềm tin ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019