Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá LG Optimus L3 E400

huskiez
28/4/2012 15:1Phản hồi: 8.809
8.809 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Joker9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tắt âm bật máy với âm khi kết nối PC software thế nào hả các bạn 😔(
Voc la j ha may bac
@Phucvtpt Vọc là ngịch , fá dt =))

Sent from my LG Optimus L3 - E400 using tinhte.vn
chán gê..lâu lâu vào GPS coi vị trí của mình chơi mà có khi dc khi không..lâu lâu nó lại bảo không xác định dc vị trí..lâu lâu thì dc..có ai bít cách giải quyết hộ tớ không
tannamtu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Moi up len 10k dung thay cung hay do chu cac huynh...chi co.dieu em thay cai thanh notibar hoi xau.hi😁

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
máy có chế độ , bật only 3G hoặc 2G k mọi người ????
n73green
ĐẠI BÀNG
12 năm
@I_Love_Android có chứ sao không. bác này hỏi hơi lạ.😁
Hôm qua mới mua con LG L3 E400 về, thấy cũng mượt mà lắm. Đến tối khi đi ngủ, bỗng em nó cứ reset liên tục, cứ 3 -4 phút là reset không đỡ được. Bác nào có thể khắc phục giúp em lỗi mày không.
Nếu không được chác đem ra nguyễn kim bảo hành quá😕😕😕
@nhan_hau23 Bác em kĩ coi đã out hết app chưa . Có app nào vớ vẩn đá nhau thì xóa hết đi . Thế jới android thật fức tạp

Sent from my LG Optimus L3 - E400 using tinhte.vn
truonganvo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhan_hau23 up lên v10k đi bạn.
@nhocpOnpham Hjc, Mình xem kĩ lắm rồi, vào xem app đang chạy thì không có, cpu thì chạy 0%. Tớ cũng đã thử khôi phục cài đặt gốc mà nó vẫn vạy àh. Hơi nản em nó rồi:oops::oops:
@truonganvo Up lên v10k là sao bác, bác nói rõ cho em được không. Em mới xài android lần đầu. Lúc trước toàn xài Symbian:rolleyes:
truonganvo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhan_hau23 Bạn đọc lại các commen ở những trang trước.có nhiều người hỏi rồi đấy.
Specialzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bữa hổm nghe nói có bạn nào cook rom ics thế nào rồi nhỉ?
truonganvo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Specialzero mình cũng hào hứng vụ này lắm mà chưa thấy các pro động tĩnh gì.
android rac roi vay
kinhanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
M thấy các bạn còn mới làm quen về android thì nên tìm hiểu thêm các topic về nền tảng này. Android tuy đòi hỏi vọc nhiều nhưng cũng có cái thú vị của nó. Những gì các bạn hỏi hay thắc mắc thì mọi người ở trên kia đã giải đáp thắc mắc hết cả rồi, mọi người nên đọc lại thread này để rõ hơn. Có 1 vấn đề mà hỏi đi hỏi lại mãi, nên tìm kiếm trc khi đặt câu hỏi bh cũng có kết quả nhanh hơn 😃
Joker9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mọi người ơi, trả lời giúp mình với,mình mới cài song 10k của T Mobi 😔(((

1) Làm sao để tắt âm thanh khi khới động điện thoại, khi cắm cáp USB nhưng mình chọn kết nối là PC software, âm khi chụp ảnh ?? :((((((((((((

2)L3 E400 nên mua thẻ nhớ 8GB gì, mình thấy có cả class4,class10,... gì đó trả hiẻu gì :((((

Rất mong anh em giúp đỡ :(((
Ban 10k tmobile ko tat duoc am chup anh dau

Joker9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
@0942484208 Thế tắt đc âm khi cắm cáp nối đt vs máy tính và âm khởi động đt đc ko bạn
@0942484208 tat tieng o camera dc bac oi. Luc bac chup anh bac Tat cai loa o thanh Notibar o tren do. Hiii
@nadragon Uhm chuẩn để rung sẽ ok hết. Mất tiếng lun à.

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
Chết rồi. Hum qua nghe có bạn bảo vào cài đặt=>ứng dụng=>quản lý ứng dụng rồi nháy vào ứng dụng chọn xóa dữ liệu để lấy thêm bộ nhớ. Mình vào xóa dữ liệu của danh bạ bị mất hết danh bạ. Không biết lúc trước mình đồng bộ danh bạ chưa nữa. Giờ mình phải làm sao đây
up lên 10K chọn chế độ dt j v mấy bác , con máy nhà e để chế độ USB bthg` thì lâu lâu nó dăg ra nguy hiểm qá
Các bác à. E dùng con nầy 1 thời gian chán. Root khó lắm kiểu gì í

@vucatdan Có bài hướng dẫn root hết rùi ,nhìn thì thấy khó ,làm thì đơn giản, cứ từ từ từng bước mà làm .. việc gì cũng vậy ,đừng để thị giác đánh lừa
@vucatdan root em l3 này trong vòng 2 phút là xong.
@haduytintyt235
kinhanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rôt
Root thì có gì đâu mà khó. Cắm cáp USB vào chọn USB tethering rồi bật cái USB Debugging lên. Down cái phần mềm root trong thread này có rồi. Đợi nó reset xong là rooted. Mọi người ai cũng root dc mà, khó gì mà khó
Thank bac. Cai den 30 app root mới root duowcm. Bác nào có bản rom hay dạy em up với. Nghe người khác nói nhiều muốn thử

cho xin cái thread game L3 với mấy bác
@nhocpOnpham Đọc và làm cái này trước
http://www.tinhte.vn/threads/1040065/
thread game day86
http://www.tinhte.vn/threads/1353738/
ra hieu bảo thợ nó rôt cho.may may chuc
@Phucvtpt
Sent from Tinhte.vn using ChinaPhone√
Cần gì mà mang ra hiệu cho mệt. Ở nhà tự làm cũng đc mà

Sent from Tinhte.vn using ChinaPhone√
sensirou
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao may cai widget nhac cua minh khi tat may hay reset la widget hu lien ah may minh moi rôroot thoi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019