Đánh giá LG Optimus VU: màn hình đẹp, pin lâu

vuhai6
22/11/2012 10:15Phản hồi: 305
305 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mới tậu e này ae ai có j` hay về e này chia sẻ nha
mình mới dùng vu2 nên chưa biết nhiều, mình thấy màn hình bị rỗ nhiều quá, luc xem hình trong thư viện lướt quanhình khác thì bị khựng lại 1s, ko trơn tru như lte2, ko biết di bản rom hay là bệnh chung của vu2, mong các pro chỉ dùm mình với, thanks
Vu2 rất mượt. Khựng là ro rom no nhu vậy. Mỗi tội 3g xuống pin nhanh
ngon
Sau 1 thang su dung em thay chiec VU rat tuyet. Duy nhat 1 diem la be ngang may hoi to, neu mac quan jean thi khong vua tui thoi. Man hinh rat dep va sang. Em de do sang 10% ma van sang hon em HTC EVO 4G do sang 50%. Pin luot Web 3G Viettell dc 5,5h lien tuc, de qua dem mat 1%. Phat video qua MX PLAYER duoc khoang gan 6h. May chay rat muot ma. Qua tuyet voi
Vu 2 bay h khoang bao nhieu tien thi mua dc may a oi
Vu 895 và Vu f100 có gì khác không mấy bác?
@JaFat 895 cho thị trường VN, 4 nhân.
F100 cho thị trường Hàn, 2 nhân.
mình bấm bấm cái ko bật 3g hay 2g j hít để độ sáng tầm 0% mà máy vẫn tuột pin 1p=1% ko pít pin có bị chai ko nữa
@o0oA_bon_Ao0o Vậy bạn xem lại rom thôi. của mình để độ sáng 0%, tắt tất cả kết nối. 1h mất 1% pin. nếu bật 3G lướt net thì cứ 8p~ 1%. bản rom 4.1 đấy
@duytienc75m3 hic minh2 up rôm 4.1.2 ma2 la2 rôm cua khua
cho minh hỏi khi bâm 3845#*100# để test máy thi có mục gesture không biết là cảm biến gì mà luôn fail. plz help
có ae nào biết tại sao con vu1 cứ reset liên tục hem..vào hình nền chưa kịp hiện sóng đã reset ùi.. ai bit chi e với
@jaymandjassmin Ung dung ban moi cai gay sung dot j do.ban tim ra no.va gỡ di thi se het
@virgo pham oh thanks bạn
đang mún mua 1 e.vu f100.ai dùng rồi cho e ý kiến được không
@kauut_pham
đang mún mua 1 e.vu f100.ai dùng rồi cho e ý kiến được không
@kauut_pham Ngon bổ rẻ và độc, quan trọng là tìm đc máy chuẩn
@haiyen1012 thank ông a.lên nhattao xuc 1 e moi được.
upppp e đag muốn mua 1 con.có bác nào trc mua mà bh dùng vẫn ngon ko?cho e xin địa chỉ cửa hàng trc bác mua vs kinh nghiệm chọn máy với
@caolinh1101 Nên mua vu2 nhé camera cải thiện và gọn hơn nhiều h giá đang rẻ 😃
Đang dùng bộ đôi VU2 + s1 captivate rất ưng 😃
@longuy2222 Vu nhin buon cười lắm nó ngắn quá,
@minhchinhlmc 😃 sài con này sướng lắm.Sài riết rồi quen ấy mà sợ thị phi thì k sài đc đâu cơ bản là trải nghiệm thôi bạn.Mình thấy sướng là đc
mrbig9
ĐẠI BÀNG
10 năm
trước mình chơi vu1 nhìn đã hơn hẳn vu 2 3 bây h cứ ngun ngủn
Nhưng cấu hình chậm so vs thời đại
Vu cái gì cũng ok,nhược điểm dòng vu cam nó tệ hơn dòng g,xem video cái full cái không
thấy nó sao sao ấy nhỉ
thấy nó sao sao ấy nhỉ
co ai dư cuc pin vu1 share em giá re nha
thanks
co ai dư cuc pin vu1 share em giá re nha
thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095