Đánh giá Lumia 720: máy trung cấp trong một thiết kế cao cấp

TDNC
15/4/2013 13:44Phản hồi: 859
859 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ecaros
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rim mà làm winphone thì bá đạo :sad:
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
Rất nhiều những hi vọng và sẽ rất nhiều thất vọng.
huyghoster
ĐẠI BÀNG
11 năm
hiazz, mới lấy về đc 3 bữa hôm 10/4, bị lỗi camera, đem ra nokia care thì bảo chờ kt, giờ thì chuyển qua hãng nokia, ko dc đổi mới dù mới ra đc 5 ngày....haizz, còn nghe nói là bị lỗi pin ảo của dòng lumia, haizzz...!
nhất đinh sẽ mua máy này nếu ứng dụng của nó dùng chùa được như androi 😔
ngại mỗi cái khoản dùng ứng dụng cứ phải trả tiền, mình thì ki bo ;))
@bboy_chip dùng app chùa để bị attack à. Wp nó ko cho cài app chùa như thế, điều đó tốt cho cả người dùng lẫn nhà phát triển. Lúc nào cũng muốn xài chùa, ám ảnh mãi. Ko cần phải trả tiền làm gì, xài cũng chẳng hết ứng dụng, game trailer chơi vài ngày đã chán, khỏi cần mua.
ko dùng con này. thích wd8 thì dùng con 8x đi mọi người.
plato86
TÍCH CỰC
11 năm
Trước giờ No thiết kế đẹp, chuẩn mực với vỏ nhựa.
Bây giờ đọc tên là có thể đoán giá sp: No 720 giá 7tr2, No 820 giá 8tr2, No 920 giá 9tr2 ???
@plato86 thế sao 620 nó không phải 6tr2 ta còn thằng 520 sao nó có 3tr8 vậy
plato86
TÍCH CỰC
11 năm
@darklordl3 hix e chỉ ví dụ vậy thôi. Bro không thấy e để 3 cái dấu hỏi phía sau ah
Ch
chính xác HTC toàn mang con bỏ chợ ra đt xong chẳng thèm ngó tới
Một từ thôi ĐẸP
Ryu89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình
Tải về nếu là văn bản vào Ofice mà coi nha bạn...
M
mình thấy kẻ đáng trách nhất là thằng nokia kìa ra ko hiểu tâm lý người dùng muốn gì ra cho cả đóng cắt xén tùm lùm ế cho mày thấy mẹ mày đi nokia ơi ra đt theo ý nguừơi dùng chứ ko phải ra theo ý mày đâu nha nokia
@darklordl3 Cmt rất ư là trẻ trâu 😁
http://m.vnexpress.net/sohoa/sohoa/samsung-thua-nhan-dim-hang-htc/2658454/p0

các bạn là người tiêu dùng nên sáng suốt, những comment dìm hàng có thể là do Samsung thuê đó
Ôi, cuộc đời, tại sao lại lao vào 1 cuộc chiến tranh coment về công nghệ thế này nhỉ, dù sao cũng thấy thật thú vị khi có chủ đề mà bàn luận. thực sự thì qua đó cũng giúp cho những ng nào chịu khó ngồi đọc biết được đôi chút về sản phẩm mà mình định mua. tuy nhiên ko thích 1 số comment mang tính khiêu khích kiểu như "...vô đối" hay dìm hàng các hãng khác. Thích và trung thành với 1 dòng đt, 1 hãng đt hay 1 hđh là tốt, nhưng ko có nghĩa coi thường, chê bai và ko thử tìm hiểu một nền tảng công nghệ khác. Hãy suy nghĩ đơn giản thế này, nếu có 1 nền tảng( bao gồm thiết bị, hđh và hệ sinh thái) đang rất tốt, sẽ có những nền tảng khác tìm mọi cách để vượt qua nền tảng cũ ( như cách Iphone vượt qua BB và h đây Android đang vượt qua Iphone). trong cuộc chạy đua của các nền tảng như vậy, rõ ràng người tiêu dùng sẽ được hưởng lợi nhất. Vì vậy, thay vì chê bai, hãy cùng tận hưởng những gì mới mà công nghệ mang lại, hãy chọn cái phù hợp với bản thân mình hoặc đơn giản chỉ là niềm đam mê khám phá cái mới
Sao mình thấy các máy WP pin có vẻ kém, 2000mAh mà chỉ dùng đc từ sáng đến tối
@Communism Lạy bác .... sáng đến tối ... là trong đó mở 3g wifi liên tục đó bác .... mấy em android không bao giờ trụ nổi quá nửa ngày đâu

Sent from my LG-F160LV using Tinhte.vn
Ryu89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Communism Sáng đến tối còn 40% đó bạn...
Nói chung con này thì thà bỏ tiền mua Take E100 còn hơn! Rẽ hơn nhiều mà ngon nữa. Chạy WP8 phiêu quá trời, xài như đón đầu công nghệ. Hjchjc
Ai bảo ram 512 chơi Asphalt 7 được thì tải về bằng niềm tin đi nhá cả Asphalt 5 ,temple run ,gun bros luôn là hiện tại ko dùng được cho ram 512 luôn rồi ,bà mẹ nó thằng MS ,đả đảo thằng MS chó cắn
dunglamthe
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhtuan01 Bạn nên cập nhập tin tức tốt hơn...còn không nên ít lời 1 chút.
@dunglamthe chấp chi cái thể loại nằm vùng winphoneviet rồi ngồi đó phán bác ơi
Em thề với bác là bên tinh tế này khối con troll và fanboy nhảy qua bên winphoneviet đặt auto- chửi bên ấy đấy
@dunglamthe thế bác bảo mình nói sai sự thật hay sau hay cần bằng chứng
@anhtuan01 Cẩn thận bác à, mấy bác trong đây đều đã xài wp ram 512Mb vầ đều chơi đc hết roài đấy, em bị chém tới tấp đây này.
@sungoku0305 bây giờ còn ai chém nữa ko ,chắc hết rồi 😃
Nếu là lỗi đen màn hình khi đang gọi điện thì phần lớn khả năng là do miếng dán che cảm biến. (phía trên chữ Nokia). Mình cũng bị. cắt bỏ bớt đi là ok
@scollector Cái này là tính năng mới đúg chứ o_O
chiều hàng về, tối ra xúc luôn giá 6tr850k. mấy ngày sau còn 6,7tr. đau thế 😆
sao không thấy ai nhắc tới photobeamer thế nhỉ? cái đó hay lắm mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019