[Đánh giá] Lumia 920: ngoại hình đẹp, thiết kế ngon, chụp đêm ngon

TDNC
5/12/2012 9:14Phản hồi: 1.120
1.120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dbt123
CAO CẤP
11 năm
không biết do thời tiết bên đó xấu hay do máy mà màu sắc đúng là nhợt nhạt, thiếu sức sống. mình nghĩ nếu do máy thì có thể do HĐH, No sẽ đưa ra bản vá lỗi 1 ngày ngắn nhất để phát huy hết sức mạnh của phần cứng trong lu 920
anhkiller
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chụp ảnh ngon quá
hi vọng từ giờ đến tết đủ tiền làm 1 em. thèm lắm rồi
Máy hơi bị dày chính và các góc cạnh quá sắc mà không được bo chính là yếu tố làm người dùng phân vân khi lựa chọn có nên mua hay không ? Còn các yếu tố khác thì rất tốt và xuất sắc nhất là chụp hình và màn hình.
em này PIN lắm:oops:
Máy này quá đẹp dùng rất Men. Kết lắm mà lại lỗi pin nguồn 😔 k biết sửa đc chưa
Có tiền là xúc ngay khỏi phải lăn tằg
sanphamdoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Niềm hy vọng sự trở lại của nhà vua😃
Bây giờ không còn nghỉ máy tốt hay không tốt mà lo có tiền mua em nó cho bằng bạn bằng bè không thôi haha 😃
giá như 920 này mà chạy android mà chụp hình và quay phim dc thế này tớ sẽ mua ngay ko chần chừ😁
chụp chỉ đẹp khi thiếu sáng......o_O. chụp hình mình thấy phần nhiều ban ngày, buổi tối cũng ít khi chụp hơn. chả lẽ cứ tối mới vác máy ra để chụp hình cho đẹp... con này chụp bình thường bị đánh giá thua HTC 8x... Thấy mấy trang công nghệ đánh giá em này cũng bình thường, nokia pro lên quá rồi....
@hai__ninhthuan Mình thì ko nghĩ vậy.
Ng ta ít chụp buổi tối vì chả có con dt nào chụp tối đẹp hết.Chứ cảm giác tự sướng thì đâu đâu chả có ;)
fangtomattt
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko sợ bị giật ah ??
Đánh giá LUMIA 820 luôn đi chủ thớt ơi. Hixxxx 😔
http://www.tinhte.vn/threads/1738089/#post-29282899
Mr.HNvol
ĐẠI BÀNG
11 năm
rất thích cái kiểu thiết kế nồi đồng cối đá của Nokia !
giaoti
ĐẠI BÀNG
11 năm
mãi mãi 1 tình yêu. i <3 nokia
chỉ Hai từ Thôi nhé " Tuyệt Vời".
CHỉ quan tâm đến chụp ảnh thôi , nếu ban ngày chắc là ko bằng 808 rồi , còn ban đêm thì 808 phải cần tripod mới có thể so sánh được , bằng ko là thua 😁 .

Em nó đẹp và tốt nhưng mà đành chờ Pureview 3 xem sao rồi quyết định nâng cấp lên , giờ xài 808 vẫn là " king of camera on smartphone " là đủ hạnh phúc rồi .
Cũng có vẻ được, nhưng chưa đủ hấp dẫn để bỏ tiền ra mua 😃 Thích trải nghiệm WP8 thì làm 1 con 620 dùng tạm cũng được.
Đệch,đọc xong thấy thời gian dài thêm,còn 6 ngày nữa mới nhận được máy,muốn trên tay ngay giờ quá :mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019