Đánh giá nhanh BlackBerry 9900

cuhiep
29/8/2011 9:7Phản hồi: 908
908 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon nhỉ, bao giờ nó down giá phi mã như Bold 9000 bây giờ nhỉ?
Mịa dặn rồi, vào là phải gom cái này. Vậy mà mấy thằng đàn em cứ nhắm mắt quơ cả chục bao 9810 giờ chả biết vứt đâu cho hết, trong khi hàng anh cần thì chả có...đúng là ăn hại.
Ông bạn là trùm Mafia quốc tế....?:timebomb: stop chém cái ^^....:redcarded:
hoaianmir
ĐẠI BÀNG
13 năm
hôm trước đi xem triển lãm ngấm mấy em chân dài thèm mún chảy vãi nhưng tối ko có nằm mơ:p
từ lúc 9900 ra tới giờ mơ dc cầm em nó mấy lần òy híc:banghead:
bác Hiệp ác thiêt làm bài review tra tấn ng ta:rolleyes:
Frankvu88
ĐẠI BÀNG
13 năm
chăm chỉ cày kéo hy vọng cuối năm là múc đc e nó:x
datzzz
ĐẠI BÀNG
13 năm
đi mạ vàng đi a hiệp ơi...:x
Sáng nay em đọc bài có một doanh nhân ngoài Hà Nội đem máy này đi mạ vàng. Nhìn sang thật, đúng phong cách doanh nhân.
cho em hỏi là thay pin của 97xx vào thì có xài được không ạ? nhà em có một mớ pin cũ, tính là để làm backup 😁
kantaeyoung
ĐẠI BÀNG
13 năm
ở Hà Nội có chỗ nào bán cái này chưa bác. em muốn mua,
bác nào mua lại ip4
Tặng lại cho tớ đi 😁
dkchoi
TÍCH CỰC
13 năm
Với OS7, màn hình cảm ứng thì pin mới của 9900 có thể nuôi BB9900 được lâu không nhỉ? Cảm giác cầm 9900 không chắc tay so với 9000, 97xx thì phải.
truongAnh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con trai bác Hiệp giống bố quá ta, tương lai sẽ là "cuhiep" con.;)
Cất tủ con s2 xài con này thôi.ko bàn cãi gì nữa @@
0904567246
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bao giờ em này xuống dưới 13 chai thì mua
ước j mình nhặt dc 1 cai nhi :showoff:
ở VN số lượng người dùng Blackberry khá nhiều, đặc biệt là ở giới trẻ. Tuy chưa có điều kiện mua máy đắt tiền nhưng vẫn thích chơi bb, giá mà ở VN có nhà máy sx nhỉ, để bán giá bình dân như mấy con nokia kia. hic hic
đề nghị bạn cuhiep bồi thường cho mềnh cái bàn phím mới vì "hậu quả" của việc đọc bài review này. 😁
Với những người không thuộc thế giới BlackBerry thì nhìn 9900 chẳng khác gì những chiếc BB khác và có vẻ như là RIM cạn ý tưởng. Nhưng với người thuộc thế giới BB thì 9900 là ước mơ và mong đợi của họ. => câu này của anh hiệp đúng ý em 😁, 9900 sẽ là ước mơ của fan Rim và fan Qwerty 😃
haizzz thèm nhỏ dãi ... 😔 đợi đợt tới con này bớt "nóng" đi rồi góp tiền mua thôi
Piggy_s2
ĐẠI BÀNG
13 năm
qá phê 😁
thôi thì cứ phấn đầu dần dần, bjt đâu lại có đc em nó :D tầm 10-13tr có lẽ là phê hơn :p
p/s : bạn mình 10 ng- thì 9 ng- nói chiếc này "xấu kinh" @@ đau nòng qá huhu ... =)))~
Công nhận em này đẹp thật nhưng mà giá đắt quá. Hy vọng khi có nhiều hàng về thì nó giảm giá mạnh
quá ngon, quá chất! dạo này liên tục nghe tin về BB, tin nào cũng thấy sướng. :hot:
DrNeo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Pin của nó sao hả bác? Em thực sự quan tâm đến đó...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019