Đánh giá nhanh BlackBerry 9900

cuhiep
29/8/2011 9:7Phản hồi: 908
908 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhty0602
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chỉ một chữ : TUYỆT ....! Hi vọng giá sẽ sớm hợp lí hơn
dangkaka
ĐẠI BÀNG
13 năm
ôi mê thế cơ chứ lị ^^
đã quá, muốn lên đời quá mà ko có lúa. Dùng em Bold 9000 mãi rồi nên muốn nâng cấp để tận hưởng cảm giác đã của 9900. Mong 1 ngày được sờ vào da thịt em nó
There's no thing to say
My heart is sealed for you
And no Stupid gonna take it away
love you BB 9900
moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp
đến tháng lương em toàn phải đưa vợ! hix, giấu mãi định cuối năm tậu em ss tab 7'' mà ko biết có trốn dc không nữa
Thèm thì thèm thật nhưng giá cả thế thì không cho phép rồi.
con minh chi mong bb bi tut lui lai hut hoi so voi cac hang smart phone khac va co it nguoi dung thoi hang phas sanr lucs dday minhf tha ho ma mua bb ve choi hahahahaha lai chay nuoc mieng roi
luka
TÍCH CỰC
13 năm
Cá nhân mình thấy 9900 là một đột phá của RIM (yêu nhất BB mà), ) OS7 rất mượt, tốc độ tuyệt vời, mà hình sáng và trong, 9900 thiết kế rất đẹp (đẹp hơn nhiều so với trong ảnh trên mạng) điểm mình khoái nhất là thiết kế bàn phím rất nẩy dễ bấm nhắn tin cực nhanh, OS7 hỗ trợ nhiều ngôn ngữ trong đó có tiếng Việt (giao diện tiếng việt rất gần gũi). Hiện tại đang chờ gói cước bis/bes của mobifone nữa sẽ phát huy hết điểm mạnh của em này. Về sóng sánh, em nay hơn hẳn em 9800 (mình đã sử dụng em này trước khi nâng cấp) test tại nơi sóng yếu, 9800 hiện SOS, 9900 vẫn vào 3G bình thường.
thèm kinh khủng.......... ôi BB ơi là BB........................
trith
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn ko cần chỉnh về 9900
quá chuẩn cho 1 em bb 😃
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
9900 thì khủng rồi
nhưng mà với nhu cầu của mình thì chắc 87 là quá đủ ^^
con này đẹp, BB luôn có khuyết điểm là giá mắc quá, nên ai có khả năng và là fan ruột thì mới mua thôi, BB mới ra luôn là 1 trong những đt mắc nhất trong đám smartphone
Ôi, chỉ đọc thôi mà đã thèm hết cỡ rồi, sếp mình thì đã lăm le mua rồi còn mình thì không biết khi nào cho đủ đạn đây.😔
treble
TÍCH CỰC
13 năm

Kết nhất cái viền kim loại, nhìn cứng hẳn. Nhưng mà cái mặt sau lại lồi lên một cục nhìn ko dc đẹp lắm.
Không thể chờ nổi đến cuối tháng để lãnh lương, nên lỡ quất 9780 rồi. Dù sao thì 9780 cũng có điểm mạnh là nhỏ gọn, đỡ cấn túi. Tự an ủi vậy. =[[
ongtieu
TÍCH CỰC
13 năm
hehe.quá ngon,mà giá cao chót vót.
SOCOS
ĐẠI BÀNG
13 năm
tp hcm có hàng chưa nhỉ, bác nào có hàng cho mình xin cái địa chỉ và giá luôn nhé, chờ lâu rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019