Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá nhanh Samsung Galaxy Note 3 Neo: mạnh hơn S4, rẻ hơn Note 3 4,5 triệu & màn hình nhỏ hơn

sonlazio
22/3/2014 9:26Phản hồi: 380
380 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuongdh5s
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua Sview nên dư ra ốp viền nhôm màu vàng đồng như hình trên, anh em nào có nhã ý em để lại giá 100k ( Tân Bình )
có bác nào biết chỗ nào bán ốp lưng note 3 neo ko chỉ e với
phuongdh5s
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sâu ngan thu thấy shop kia bán ốp viền như IP 6, cầm lâu không bị cấn tay mà lại nuột lắm
phuongdh5s
ĐẠI BÀNG
9 năm
cài thử greenify, chọn đóng băng hết tất cả ứng ứng dụng xem sao, có thể tạo nút tắt ngoài màn hình chính, nhấn cái vừa đóng băng, vừa khóa màn hình luôn.
Mục wifi chọn tắt wifi khi màn hình tắt
phuongdh5s
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp không các bác
@phuongdh5s Đẹp đấy bác. Quả ốp này bác mua đâu thế? E đã tìm ra nguyên nhân hao pin nhanh rồi. Bây giờ để qua đêm hết 1% thôi.
@phuongdh5s Rất nam tính , quá đẹp .
phuongdh5s
ĐẠI BÀNG
9 năm
cách gì vậy bạn, ốp này khi hỏi mua mẫu nào độc thì shop cho hình này, nói sắp tới sẽ có, giá tầm 150k đó bạn, có màu xám, vàng be, xanh đậm , đen, hồng, cam
Ah.. tại trước mình hay bật gps vơi lại khởi tạo cái chương trình trình chiếu ảnh trên màn hình chờ. Khi tắt màn hình nhưng mấy cái đó vẫn hoạt động nên ngốn pin.
các bác cho minh hỏi cái... camera máy mình tự dưng ko thấy tính năng zoom xa gần là sao nhỉ?? có ai bị như thế không??
Chạm 2 lần có mở đc màn hình khóa ko vây ? Ai giúp em với .
@thanh03574 không
Hum trước đã xem ở TGDĐ nhưng thấy nó cứ CHAI ĐÍT kiểu gì ấy phóng ra cellphone làm con s4 black edition,ssvn. Nhưng ko để ý kỹ về sài nửa tháng mới thấy viềm bên phải cách gương mh khoảng 1 tí. Do mình mua rồi đi nc ngoài lun giờ mới về nên hết time chính sách đổi , cay éo chịu đc,bực cái thằng SS như thế mà cũng đóng hộp bán chính hãng đc. Mà mình dùng thẻ 32G hay copy dữ liệu ở lap sang gần đây thấy phần nhạc và bộ sưu tập ko đọc đc dữ liệu trong cả 2 bộ nhớ thẻ và máy,phần báo thức và chuông cuộc gọi cũng mất chuông còn mỗi rung,mình đã reset 2 lần nhưng đc time giờ lại bị lại.mình nghi là máy mình bị dính virut tải thằng kaspersky internet về dùng thử thì diệt ko có,những kais khác thì bt. Theo các bác thì bệnh này của em có phải là do virut hiv gây ra ko hay là do cái gì? Thanks
Pin em nó dùng cũng khá nhỉ , dùng bt thì 1 ngày thoải mái .
phuongdh5s
ĐẠI BÀNG
9 năm
em ở Sài Gòn, bác nào có nhã ý với cái ốp viền, mẫu mới mô phỏng IP 6 cầm lâu không cấn tay như mẫu cũ, nút bấm bên hông nhẹ nhàng. Đi kèm nút cao su che cổng sạc, cổng cắm tai nghe che bụi , nước khi đi biển.
DSC08123.jpg DSC08122.jpg DSC08121.jpg DSC08118.jpg
@phuongdh5s ốp đẹp quá.. thik ốp này mà ở HN ở đâu có ai biết chỉ em với
@phuongdh5s Bác Phương còn hàng không, em ghé qua lấy. Mới lụm con note 3 neo xong.
phuongdh5s
ĐẠI BÀNG
9 năm
bạn ở khu nào của HN, mình có đứa em ở Từ Liêm và Q. Hai Bà Trưng, mình gửi ra cho, giá 170k đó
mình đang dùng e này cảm nhận màn hình hơi ngả màu cam nhiều. có ai bị như vậy không?
vẫn ngon như thường
Chào các bác đang dùng Note 3 NEO. Em đang có ý định xúc em này, nhưng bên FPT bảo là hết hàng, xúc trả góp 0% lãi xuất nên em mới xúc em nó chứ cũng k có tiền nhiều, Các bác có thể cho em chút cảm nhận về em này để em quyết định đặt hàng được ko ạ? vì hết hàng, phải đặt cọc thì mới có hàng. Em cần các bác tư vấn chút về khoản sử dụng pin với 3G. cái khoản bị xước viền màn hình thường thấy của Sámsung trên Note 3 Neo thì sao ạ?
@hoangtrinh8282 dt sámung nào thì cũng xước thôi 😁 thích thì lấy thôi bạn,pin thì ổn rồi
@hoangtrinh8282 bác súc trả góp bên FPT lãi 0% nhưng giá đắt hơn nơi khác 500k thì cũng bằng trả lãi cmnr còn gì. nói chung dùng không quăng quật thì khoản sước màn viền không lo bác ạ. em dùng 4 tháng rồi không sước cái gì. em toàn để túi quần. còn các khoản khác đừng so sánh với Not3 và S5 thì ok bác nhé.
899282a
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình định mua con này ở http://didongthongminh.vn/samsung/note-3-neo-p.html Mọi người tư vấn cho mình nên test gì trước khi mua, và test như thế nào, cám ơn các bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019