Đánh giá nhanh Samsung Galaxy S3

cuhiep
31/5/2012 3:2Phản hồi: 1.033
1.033 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

S3 màu xanh đẹp hơn màu trắng nhỉ
haihapc2
TÍCH CỰC
12 năm
sao mình thấy đẹp nhỉ! thôi kệ ai xấu mặc ai, ta đây thấy đẹp là được😁 , ráng gom lúa đem bán, rước nàng về dinh:p
romero
TÍCH CỰC
12 năm
Điện thoại cao cấp nhất, nhìn Font chữ xấu tệ ( cái ảnh chọn chế độ màn hình), thiếu chăm chút tinhte, đẳng cấp là đây chứ đâu..
Lúc đầu thấy thiết kế cứ kì kì, nhưng càng nhìn thì lại càng thấy thích @@
khanh2810
ĐẠI BÀNG
12 năm
đánh giá cao vỏ nhựa, ko sợ móp hehe, chả thấy xấu tý nào, đừng lôi apple ra dọa, theo tui đt mà đẹp nhất bây h là Lumia 800+900
" Trùm cuối " là ý gì đây ?
ryangiggs92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Camera k bằng One x rồi 😃
thiết kế k đặc sắc, đặc biệt là mặt sau.
thanhcongtp
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái ultrabook có đèn bàn phím...hàng mới ah???
tinhtinh86
ĐẠI BÀNG
12 năm
những ai được cầm trực tiếp thì chưa ai chê xấu hay quá xấu còn các anh hùng bàn phím thì nhao nhao chê xấu thậm tệ 😃
@tinhtinh86 like cho bác mới đi xem em nó về . Phải nói là quá đẹp đẹp hơn trong hình rất nhiều . Ai chê thì ra cầm trên tay đi rồi biết nhé "100 hình k bằng trực tiếp đâu"
@tinhtinh86 mình thì xem ảnh ròi nhận xét thôi chứ chưa cầm trên tay bao giờ. time còn kiếm tiền mua con D7 nữa hơi đâu mà chạy ra cửa hàng cầm em nó coi đẹp hay xấu rồi chạy về đây nói lên cảm nghĩ của mình.
Mình nghĩ mình ko rảnh như vậy chắc bạn làm vậy ah
Camera coi vậy mà xấu kinh thật, sao so sánh được với one x đây chứ ss, pó tay, ra sau mà thua người ta mới ghe chứ
cái đó ít bữa nữa ip 5 ra nó rớt còn 10 chai cho coi _ con số đặt hàng 4tr là có thật ko ?
@hoangduy203 Mình đang đợi ip tiếp, kiểu dáng mà như ipad 2 thu nhỏ và góc cạnh hơn là tuyệt
Ai nói kiểu dáng k quan trọng thì chỉ là fan của hãng đó thôi, với tui xài mượt mà là ok như ip,Lumia xai win là ok
thiết kế vẫn ko có gì khác biệt,gọi là siêu phẩm mà toàn làm bằng nhựa ,lại còn in cái logo "SAMSUNG" to đùng vào xấu quá..
dinhquyhf
TÍCH CỰC
12 năm
Đừng bình luận chuyện tiền nong ở đây. Đối với mình thì nhìn thiết kế nó không đẹp.
dig31
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế hao hao mấy con Galaxy Y, to bè thô kệch, màn hình thì thua S2, nhìn thấy nản >_<
dunghp9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
k ấn tượng nhiều về thiết kế nhưng chắc bán vẫn chạy thôi.vì đc hưởng tiếng thơm từ 2 ng tiền nhiệm là s1 s2 để lại 😁
nếu lựa chọn mình sẽ chọn one x thôi. dù gì vẫn thích s2 hơn s3. suy nghĩ của mình thôi. k dìm hàng đâu nhé :p
mơ ước nhỏ nhoi có một em này thui, hehe
Mình thấy con này cũng đẹp về kiểu dáng,ấn tượng với màn hình s3 đơn giản và sống động....không thích con s2 quá nóng mắt....Có thể suy nghĩ em này được....kiểu dáng của này đẹp sang trọng...nhưng ko biết bền ko thui!
Nói thiệt anh em nghe ngen,galaxy I9100G s2 màu trắng của tui bị tróc lớp mạ viền kim loại xung quanh nhiều quá chừng mặc dù xài rất cẩn thận,mới có 7 tháng thôi,hỏi samsung thì được báo giá để thay lớp viền (và phải thay luôn màn hình cảm ứng-theo lời samsung) là 2.400.000,nghe mà hoảng.Khiếp đảm hàng samsung.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019