Đánh giá Nokia Asha 311: S40 cảm ứng điện dung

TDNC
28/8/2012 9:18Phản hồi: 563
563 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

S40 hạn chế nhiều quá T.T
@duongdinhp01 tiền nào của đó
giá tốt máy cảm ứng mượt.nhưng vẫn có lúc bị đơ
Phù hợp với sv nghèo.
cầm là muốn ném đi thôi
@shami983 phải ko đó?
nokia dạo này chạy đua ghê qá 😁
Nhìn chung là Nokia đã thua trước Apple và samsung ở dòng Smartphone. Thậm chí đến HTC cũng lép vế nên anh quay ra cạnh tranh với các đàn em. Và đường nhiên nếu cạnh tranh ở phân khúc giá rẻ thì các hãng nhỏ có quá nhiều khó khăn.
Ai bảo già nua. Thử xem lại có dòng phổ thông nào lại no ko xét về giao diện,tính năng,và phần cứng nữa.
máy này đọc đc file pdf với file world hok?
nhox_sad
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tanhatminhy2j Dùng EZReader trên store, miễn phí
Mình vừa mua em này...! nhanh kinh khủng...ko phải chê j hết...
heogavit
ĐẠI BÀNG
12 năm
ram có 128+s40 đơ đơ
taituan83
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khi mua điện thoại phổ thông cho những người lớn tuổi (cô, bác, bố, mẹ) hoặc cho trẻ con (cháu, em) thì mình vẫn chọn Nokia. Nhưng mua Smartphone thì Nokia không còn là một sự lựa chọn nữa, kể từ khi mình bị Nokia cho nếm mấy "trái đắng" là N96, N97 và N900. N8 sau đó cũng không cứu vãn được.
Cánh học sinh chưa kiếm ra tiền thì dùng cũng đc chứ sao
sao có mấy bác thiếu hiểu bik vô đây chê cái này ko = mấy cái cao cấp nhỉ?Cái này chỉ có 2,6tr thôi mà cứ đi so với iphone hay android hơn 10tr này nọ =.=
@dangphi95 ớ ai giành quyền dk nó làm khỉ jì . Mình thấy con đt này cùi thì mình nói cùi can khỉ jì mà bạn chen mõm vào sủa lung tung . Chẳng lẽ mình thấy S40 cùi thì mình phải nói nó tôt à ?
mr.kirokiro
ĐẠI BÀNG
12 năm
@westlifeplaywar lại thấy tầm bậy nữa. con Y đó có gì tốt mà nhiều người ca tụng nó thế chớ. nhìn con đó mà em muốn dùng Q, F còn sướng gấp vạn lần. hay là do cái tên nó đẹp. trẻ trâu thấy mát tai bị lừa cũng đúng ;)
@mr.kirokiro ờ trẻ trâu . Mình chỉ đưa ra làm ví dụ cho ai đó nói android 10tr đổ lên thôi còn mấy con trâu không bít đọc cứ trích từa lưa ra thì không ý kiến .
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
@westlifeplaywar nói thế nào thì tùy bạn, miễn sao đừng để bị ăn gạch thôi, tinhte giờ là nơi hạ bệ Nokia, nâng bi cho androidfan và bợ @ss cho ifan
3" k thích lắm..nhưng mong cho sp này của No thành công
dkenshin
ĐẠI BÀNG
12 năm
qtrong là rổ rá ra sao....cứ tầm 1m5 coi có vui k 😁
Con này phù hợp với mấy ông bảo thủ thôi
otacon
TÍCH CỰC
12 năm
@cutamthat Đủ dùng là mua thôi bác,điện thoại vẫn là điện thoại,đem ra khoe để đú đởn thì móc Ip4,túi bên kia vẫn Nokia bình thường.Lâu lâu vẫn phải để Ip ở nhà để chờ xạc đầy,còn Nô thì luôn bên mình! chả sao cả
dung10
TÍCH CỰC
12 năm
mặt sau bóng dễ xước lắm
cầm cái đt này đi tán gái nó hỏi đây là cấi đt à thì nhục
@smile_nice90 con nào khoái iphone thì inbox anh nhé, anh chơi cái ip5 tàu khựa là lòe được em gái ngay :D
em nào khoái to thì mình chơi con hkphone nhái S3, bự tổ bố !
@ninhcongthanh nếu đứa con gái nó quan trọng cái đt thế thì cũng thuộc hạng người nên né ra đi là vừa đấy 😕
@ninhcongthanh nếu bạn đi tán mấy đứa con gái đó thì bạn quá nhục. Bạn sẽ chết vì bệnh sỹ trc khi chết vì sida
@chitrung_sbk 9 xác..cầm 1202 kua vẫn dính..
2,6tr android vẫn hơn,dù biết nokia ăn chắc mặc bền

Tears of Winter
@fastlove có mỗi e Galaxy Y là tầm giá này thôi bác. Nhưng nếu bác "bị" dung nó 1 tiếng đồng hồ thôi thì tôi tin bác sẽ bỏ ngay cái định kiến này. Galaxy Y 1 sp của sự PR quá lố!
nhox_sad
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chitrung_sbk Đòng ý với bác, e đã dùng SS galaxy Y và thấy nó cực giật khi load khoảng 3 apps trở lên, con Ace cũng thế, pin thì 1 tháng sạc...30 lần là ít. Nói chung android chỉ ổn khi Ram khoảng 512mb
mr.2pm
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhox_sad Độ giật phụ thuộc vào ram thì bác hơi tài. Dùng cảm ứng mà k ngày nào cũng sạc thì bác dùng con cảm ứng điện trở ấy.
nhox_sad
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mr.2pm Ko đâu, bác thử dùng con asha 311 của No đi, nếu bác dùng bình thường như chủ topic nói thì khoảng 2 ngày rưỡi đấy bác ạ. Bác thử để mail, 3g, wifi, game online, nghe nhạc cùng lúc thì em vẫn tin nó đủ sức gánh một ngày. Nếu là galaxy ngủm pin trong khoảng 3h thui bác ạ, em thử nghiệm thực tế chứ ko dám phán bừa đâu. Còn về đọ giật thì chủ yếu là phụ thộc vào Ram thôi bác, em tin chắc Ram 512 chip 800MHz chạy sẽ mượt hơn 384Mb ram và chip 1.2 GHz
mày ngon lăm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019