Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Nokia Asha 311: S40 cảm ứng điện dung

TDNC
28/8/2012 9:18Phản hồi: 563
563 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thiết kế của nokia là mập ú,dày bịt và trông rất thô kệt
@jinko Cười vào mặt chú phát.
Con này nhìn gọn gàng + đẹp
Chính tả còn không ra hồn.....
@allforyou1579 muốn xỉ xối người ta thì đừng để avatar,điều đó chứng tỏ bạn rất nguy hiểm và cực đoan.
nokia luôn như vậy. chơi cái camera to đùng nhưng chỉ có 3.2M và chất lượng cũng kém nữa
nokia như này sao chả thua lỗ @@...
s40 thì cảm ứng làm cái đếch gì@@.đến cả con 5800xpres s60 mà xài còn chán nữa là..có qué gì để dùng đâu :-j
bét nhất thì windows phone còn tạm chấp nhận đc:-s
@uhmhello1807 5800 nhớ ko nhầm chip 434 mhz cảm ứng điện trở hdh tốn tài nguyên hơn s40 nên cựt zựt cũng phải...đằng này s40 vs chip 1 ghz hơi thừa nhưng đủ để người ta cảm thấy thoải mái bù vào đó là cái màn điện dung hợp vs tay mấy e teen teen hoặc ng có tay bé
cũng tạm tạm 😃
Có ai nói chuẩn đâu sao không bảo tinh tế làm bài so sánh vs con mini hay con gì đấy đi xem con nào hơn mà chưa gì đã phán, ức chế lên cm
Mình mua và đã xài hơn cả tháng nay mà chưa gì phải phàn nàn, phù hợp với giá cả... cảm ứng mượt k phải cãi, trình duyệt internet mặc định đã cãi thiện và rất good... nói chung với 1 ng sử dụng đơn giản ( đọc báo, nghe nhạc, xem phim, game thì hơi đuối nhưng cũng có vài game hay chơi cũng k chán )

RẤT HÀI LÒNG VỚI SỐ TIỀN BỎ RA ĐỂ MUA EM NÀY !!
Phải chi đó là S60...
HỆ ĐIỀU HÀNH chả có.S40 mới đau....1280 dùng thik hơn
ưu điểm giao diện quen thuộc dễ sử dụng.có phải ai cũng thích vọc với vạch đâu mà android.giá <2m5 là ok
Cho_Chet
TÍCH CỰC
11 năm
quả camera sau nhìn khủng như 808 ấy nhỉ 😁
cũng chưa dùng dòng này bao giờ,nhưng nếu chạy s60v3 , s60v5 thì súc tạm được.Vừa mua 1 con belle xong chả có gì chê cả
Với người VN thì thế là được roài.Có phải to cao như bọn Tây,Nhật,Hàn đâu mà màn hình to làm quái gì
Với cả chơi game trên máy tính sướng hơn,đang cày diablo 3 nhân vật Moon công nhận bố của dungeon hunter trên điện thoại cũng không bằng được 😆
Bỏ cả chục chai ra mua điện thoại chả thà đầu tư cái laptop core i5 card rời ram 8G màn hình 16 inch khoảng 14 củ là chơi tẹt game roài 😁
fan Nokia Lumina chuẩn bị thêm tiền mà mua thêm vỏ sạc không dây và phụ kiện nhé,
Như thế này Nokia hút máu quá rồi.
là fan No mà cảm thấy mất lòng tin thât:mad:
@mr_lucy lu920 có sạc kèm theo nhá bác. còn sạc không dây thì có nhu cầu thì mua thôi, có ai bắt bác mua đâu?? topic đang bàn luận về cái 311 đem phang lumia vô đây
@dragondaipro em mới đọc bên Cnet nói mún có sạc phải bỏ tiền mua ra.nó ko khuyến mại đâu,em ức là ức cái chuyện đã ra chậm rồi còn hút máu nữa thì đến e là fan cũng thấy ức
@mr_lucy cái lumia tùm lum công nghệ trong đó. cũng phải cần có time chứ bác. đâu như iphone 5 ra lỗi tùm lum. còn cái vụ sạc không dây có nhu cầu thì mua thui bác ợ. biết đâu vầ vn lại khuyến mãi giống như mua lu900 tặng kèm beast ấy bác.
gialong_v
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trang bị chip 1 GHz cho S40 để làm gì ????? 😕
Thế là hết !
xtmg1
CAO CẤP
11 năm
con này mà bán giá 2,5tr á,1tr mình cũng chả thèm mua,có 2,5tr mua iphone 3g cũ hoặc mấy con SKY xài sướng hơn.
monoru
TÍCH CỰC
11 năm
@xtmg1 😃 mình chỉ nói theo là mình có xài qua, và máy đứa bạn mình cảm nhận khi xài
bạn đừng đem nc ngoài vào, nc ngoài ko mấy ai xài con y đâu, e mình bên mỹ nó cũng chê y
@xtmg1 dt mới đi so với cũ...! Ip 3g giờ pin dùng ko dc 1 h nhé! Mọi thứ đều kém e này sao hơn? Có tiền mùa sony đê! Sủa nhiều sony cũng ko khá hơn hơn nokia đâu!
mr.kirokiro
ĐẠI BÀNG
11 năm
@madeinvn2011 có đâu chỉ anti galaxy Y thôi, chớ m ko có thóc. toàn Q với F thôi
@mr.kirokiro Đào mộ ghê vậy
Ở Việt Nam mình thì cái câu nói "điện thoại chỉ nokia, xe máy chỉ hon đa" Gần như là câu tục ngữ rồi. Nhưng quả thật nếu dùng con này thì thà mình dùng con sony txt còn hơn!
delvis
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mặt trc nhìn cũng đc, mà mặt sau nhìn xấu quá. Máy chắc thích hợp vs kon gái hơn
@delvis Bác nói đúng...vs con gái hoặc người thích cảm ứng đơn giản thì con này là lựa chọn, thỉnh thoảng đọc báo qua gprs...java hỗ trợ rất nhiều thứ từ một thời hoàng kim đến bgiờ vậy là đủ...thời gian đâu mà mua đt về cắm mặt vào nó ko làm ăn gì nữa
Mặc kệ tất cả những điểm tốt khác, mình chỉ thấy mỗi một điểm xấu nổi bật của em này thôi: đó là S40 😃
Đã nghe quá nhiều người xung quanh than phiền về sự tệ hại của S40 rồi _ _". Đừng có nói chuyện đt chỉ chú trọng chức năng thoại và nhắn tin, vì S40 hỗ trợ cả 2 việc này cũng còn rất nhiều điểm thiếu sót...
@Bruce_Tran em đã thử trên 303. lần thứ nhất không sao, lần thứ 2 mom mem làm dùm thằng em. kết cục làm chết máy nó . phải đưa cho nó con của em để đền, h dùng belle thui =))
@GragonV đó là bác thích mua máy nào thì bác mua. còn máy này là điện thoại phổ thông. không cần cầu kì. thầy toán của em thu nhập 1 tháng bình quân gần 200tr mà cũng chỉ dùng 101 thui đấy bác.
@dragondaipro Phổ thông mà những chức năng cơ bản nhất cũng k hoàn thiện để người dùng phổ thông (chỉ tập trung xài chứ k rành mod miếc) xài cho đáng đồng tiền thì thật sự là quá tệ, k đáng để khen ngợi hay đề cử 😃
@GragonV bác đưa những chức năng không đủ ra thử xem bác. điện thoại phổ thông là điện thoại chủ yếu 3 chức năng chinh : nghe gọi nt. nếu không là phổ thông thì cái 1202 1280 là đt ji vậy bác. cái 311 như vậy là đủ rồi bác. lướt web nhanh, sóng khỏe, pin trâu hơn cả con Y

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019