Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Nokia Lumia 925 - thiết kế cao cấp, camera cải tiến nhưng "ruột" vẫn cũ

bk9sw
7/9/2013 8:17Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy bác cho e hỏi? Nếu chụp hình vs 925 (Mình chụp một người đằng xa) bằng máy ảnh thì mình zoom bằng tay được, nhưng khi chụp bằng phần mềm Nokia Smart Cam hay Nokia Camera, hay Pro Camera thì làm sao zoom vậy, mình để tay vào kéo mà nó ko chịu zoom? Mình mới xài W8 nên hơi gà
springC
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn vuốt ngón tay từ trên xuống dưới là zoom + ngay
Ai xài Windown Phone mình hỏi tý về vấn đề danh bạ
Mình lưu tên vào danh bạ sao máy cứ báo lỗi tên quá dài không lưu được trong khi tên đồng bộ từ Facebook thì nó lại nhận. Cỡ 8 kí tự là nó đã không nhận rồi.
@namnguyen1251 bộ nhớ sim k hỗ trợ kí tự dài quá. lưu vào máy thì ok!
@DucDong416 Vậy lưu vào máy làm sao bạn? Mình xem chế độ nó chỉ toàn cho lưu vào SIM k có 2 chế độ như mấy máy samsung 😔
@namnguyen1251 bác chọn hot mail thay cho sim nhé.
camera lồi rất ít, nhưng tạo điểm độc và rất sang trọng mình đã thử rồi đó k fai là nhược mà là ưu điểm mới đúng, k ảnh hưởng gì cả! Chụp ảnh thì tuyệt có thể xem ảnh dưới
nhanhemoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
cam 925 là OK lắm rồi còn kêu j nữa pa.
con này chụp ảnh đẹp nắm, pin lại lâu nữa ... nên mua nên mua !!!!
Vẫn thích kiểu dáng to như 920 hơn.
đang để ý em này. hiện giờ ở viettel đang bán với giá 7tr990k theo mọi người em đó có rớt giá nữa ko nhỉ?
quvinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
1020 down rồi, mấy em này rồi cũng sẽ hạ thôi, mình cũng đang chờ đây,keke

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Thật chứ mình xài ít,cơ mà chủ yếu bật màn hình nhiều thôi nên pin sẽ hợp, khi nào wp ra máy chủ ảo chạy app android mua liền =))
Ở đâu Hn bán 925 hàng xách tay uy tín nhỉ mấy bác, kết em.này rồi nhưng giá vẫn hơi max so với giá TGDD
Mà mua qua tay thì ái ngại
http://www.nguyenkim.com/dtdd-nokia-lumia-925-black.html thấy ở NK đang giảm giá này bác, bác kết thì đến làm luôn 1 em đi 😁
Cho đến lúc này vẫn còn chưa hết xúc động mỗi lần thấy siêu mẫu này <3 Vẫn yêu em nó đậm đà như ngày đầu tiên
Cho đến lúc này vẫn còn chưa hết xúc động mỗi lần thấy siêu mẫu này <3 Vẫn yêu em nó đậm đà như ngày đầu tiên
thuyfoet
TÍCH CỰC
9 năm
Giờ giá em nó có 5tr thôi
@thuyfoet ở đau bán 5tr vậy ban?? máy cũ ha?
thuyfoet
TÍCH CỰC
9 năm
nhật tảo ấy, của gbcom hay sao ý, máy mới chứ cũ thì nói làm gì.
mr.manh86
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp và đáng ")

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019