Đánh giá Nook HD+: chất lượng phần cứng tốt, màn hình đẹp

vuhai6
4/1/2013 17:19Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Blackmn2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này tìm bao da khó quá, mình cần cái bao da che cái lỗ ngu ngu đó lại, em này thì nội dung tốt nhưng nhìn cái lỗ chán quá
@Blackmn2 cắt 1 tấm giấy kính màu dán vào
hiệu ứng khá ổn

Sent from my GT -I9400 using Tinhte.vn
mình lại khoái cái lỗ đó,nhìn là biết hàng Nook ngay
hieunghia85
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa mua bé nó về trong đêm mà nhà thì không có Wifi nên chưa kích hoạt được. Nếu cử để Rom gốc thì nó đáp ứng được các yêu cầu cơ bản (Lướt Web, xem phim, hình ảnh,...) không anh em nhỉ. Root rồi up rom cook thấy oải quá.!
up room chỉ cần thẻ nhớ thôi bạn. ko lien quan gì tới máy cả
th4nlinh
TÍCH CỰC
11 năm
để tiền làm con ipad mini 😆.......................
@th4nlinh thôi để tiền mua ipad 3 😃)))

gửi từ tử thần thực tử :p
em có cái bao da nook HD+ mới toanh nhưng muốn bán . bác nào mua inbox em nhé . em ý màu xanh, giá là 400k nhé 😃
Có cái móc khóa nhìn vô duyên quá,ít người mua cũng đúng.
Thích cái màn hình
con này ở Việt Nam nhà mình bán ở đâu ấy nhỉ,giá cả thế nào?
rongV
TÍCH CỰC
11 năm
hấp dẫn quá... 😃
Góc vát khá đẹp
vinhokss
TÍCH CỰC
11 năm
Chắc em vẫn kết nexus 7 hơn
khong bet gia ca the nao day
Máy nhìn cũng gọn và đẹp thật, tiếc là loa không tốt cũng là một nhược điểm lớn rồi
:p
ro.dthiep
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác Vuhai6 đúng là dân pro, em nể bác quá cơ. Cái gì bác cũng được experience. em cũng thích công nghệ nhưng không có điều kiện để được như các bác. Mơ mãi về một em .....note 2 .... mà chưa thoả.
batphonghan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhiều bạn chê thiết kế của nook nhưng mình lại thấy đẹp, cái này là thẩm mỹ từng người thôi.
Màn hình của nook quả thật tuyệt vời. Trước mua tablet 7''. Ở nhà nhắm kindle fire rồi, khi đi mua cũng định lấy kindle fire nhưng ngó qua nook cho biết không ngờ bị màn hình tuyệt đẹp thuyết phục. Cuối cùng là rước Nook về.
Sau có mua tab 9'' chắc là Nook hd+. Nhưng ở VN thấy không bán nhiều, không biết có cơ hội sở hữu 1 em không
vbbgold
ĐẠI BÀNG
11 năm
@batphonghan Khoảng 2 tuần nữa mình về Hà Nội xách theo 1 em Nook HD+ 16 GB hàng UK bác nào thích thì đặt gạch nhé.
mkmonkey
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhiều bài review lại bảo kindle hd 8.9 màn đẹp hơn...bài này thì bảo nook hd+ hơn..xem trên youtube thấy hình như màn hình e này hơi ngả vàng ( so vs ipad3) ..dù sao vẫn kêt , tiếc là ko có camera
ipad vẫn là lực chọn tốt nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019