Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh Giá Qsmart S1 !

bobby trần
23/9/2012 5:42Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up
chuyện này quá là bình thường mà bạn 😁
ai root dc con smart s1 chua??? mih tra bit nao pc nhan dc driver rui ma dung unlock root toan bao loi faile to get shell. ai bit root con ne thi xin ra tay giup!
mình có con p8 mua hồi tháng 9
đang muốn thử dùng android nên mong được giao lưu với mấy bạn s1
mình ở quận tân bình, tphcm nha
bác cho e hỏi..e lỡ lôi nhiều icon từ menu ra ngoài màn hình r. giờ tính sao để xóa chúng nó đi..e nghịch mãi k ra =))) cũng s1 nè. vừa ms tậu hqua. chưa biết gì cả 😔:(
k7777777
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhấn vào cái icon đấy,giữ ngón tay ở đó,nó sẽ hiện ra cái thùng rác ở dưới,cứ thế di icon vào thôi.
ừ há..đc r =))) e đã phát hiện ra trc' khi đọc cmt of bác..dù sao cũng cảm ơn bác..và bác cùng mọi ng cho e hỏi tính sao để cái màn hình khi minh đang chạy 1 chương trình gì đó thì nó tắt màn mà k cần ấn phím nguồn lại nần nữa để mở..chứ cứ đc 30s là màn hình tắt lại phải nhấn nguồn lại e thấy nản nản 😔:(:(
k7777777
ĐẠI BÀNG
11 năm
kéo cái thanh trạng thái,thời gian,báo sim gì đó ở trên nóc màn hình xuống,rồi mò quanh đấy,mình thì mình dúng Batter Boost để theo dõi pin,cái đó có luôn tiện ích chỉnh thời gian sáng màn hình,thấp nhất là 5s và cao nhất là never tắt
k7777777
ĐẠI BÀNG
11 năm
vào cài đặt->hiển thị->thời gian chờ khóa màn hình
e đag định mua mà vẫn băn khoăn vì sợ hỏng quá 😔( có mỗi 1,5tr :">
máy này pin dùng đc 1 ngày ko các bác?
knatforever
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu dùng nhiều thì 1 ngày. pin con này cũng trâu vãi
con này pin yếu lắm. gần 1 ngày đã hết mà có chơi game j mấy đâu. k biết chỉnh cách tiết kiệm pin ở đâu nhỉ? mà nó báo là pin dùng ở chế độ: bào chế độ chờ...là j k biết mà lúc nào cũng tốn pin nh nhất
tình hình là thế này anh em ạ, xin kết luận rằng bài nhận xét bề ngoài này tương đối đầy đủ, anh em cũng có nhận xét xung quanh rồi nhưng chưa bác nào tháo máy ra nghiên cứu nên chưa rõ phần cứng thế nào đâu nhỉ ?? em cũng tậu con này 2 tháng, tự dưng nửa tháng nay chập chờn không sóng, không bật được wifi, em đoán là chip wifi có vấn đề nhưng mà đi bảo hành thì lười nên cứ bọc giấy nilon cho vào tủ lạnh cho mát rồi đem ra dùng, sau tháo ra kiểm tra thì phát hiện HÀNG VIỆT NAM CHẤT LƯỢNG CÂU DÂY , nhìn máy mình mấy mối hàn với dây câu antent fm mới biết sao máy mình nhanh đi, chả biết là mình máy em hay máy nào cũng câu thế các bác ạ !!! rom rem thì ko up được, roots cũng không được, vào Factory mode chỉ toàn chức năng test, không có recovery hay gì cả, nói chung anh em mua con này là chấp nhận khả năng không được hỗ trợ phần mềm từ nhà sản xuất và không vọc vẹc gì được. 1.600k cố gắng thêm chút nữa mà mua của hãng các bác ạ ! đắt xắt ra miếng !
HIC! em báo với các bác dùng qsmart s1 tin buồn nha. em mua về đc 1 tuần. dùng ngon lành, để qua đêm thì tự nhiên bị cúp nguồn, sáng nạp pin đầy xong khởi động lại là bị cúp nguồn, má ybáo hết pin, e tháo SIM ra thì khởi động rùi dùng ok, nhưng cứ lắp SIM vào (thử cả 2 khe) là bị sụp nguồn, pin yếu. ko biết bị sao nữa. giờ tháo sim ra chém trái cây cho đỡ bùn 😔. cả bạn e nữa, vậy là 2 trường hợp bị lỗi này rùi. @@
chơi được game talking ben the dog của google play không vậy😃
Chỉnh độ sáng màn hình cho em này thế nào hả bạn? Mình vào cài đặt hiển thị nó chỉ có OK và hủy thôi không làm gì khác được. Stronghai@yahoo.com,thank u
Razo303
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bahy66 bạn giữ cái thanh độ sáng và kéo thôi
các bác ơi e đinh mua em nó..... Thế game thì thế nào. Có trò nào 3d ko<trừ đua xe>
@anhtuamlê
@anhtuamlê trò 3d thì nhiều lắm bác ah, spider man, nova, halflife. hic máy e chưa root. tải game về thẻ nhớ rùi cài, nên dung lượng mỗi game trên máy dưới 300kb thui ah. hiện tại máy e có 60 game, toàn 3d ko ah
s1 mà bem dc á...... Thế cài game lên hè thế nào???
s12 maấy a pro tì dc cách root rùi..... Huhu s1 thì........
lên apkviet.com tìm game rùi copy vào thẻ nhớ. chạy file cài đặt, chọn cài vào thẻ sd, là ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019