Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Samsung Galaxy Note II

babybungbu
6/10/2012 0:10Phản hồi: 911
911 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang dùng note, se update lên note2 nhưng chưa đủ luá.
máy e để qua đêm không giảm 1% nào cả!!! rất bất ngờ về điều này!!!
nhưng e vọc máy độ chừng 4h đồng hồ, chủ yếu là duyệt web và check mail, facebook, vẽ vời vài tấm, có nghe gọi 4 cuộc, mỗi cuộc không dến 2phút thì PIN tụt mất GẦN 40% pin @@
không biết viên pin của e có vấn đề gì không ạ??? 😕
@slbadguy e xem trên nhiều diễn đàng bảo e nó "trụ nổi 1 ngày làm việc vất vả" cơ mà e nó chẳng đáp ứng nổi nhu cầu của e! từ 7h sáng đến 8h tối mà e nó đã "than mệt" ĩ ôi rồi 😕
@Hungdunghcmc để e nó "1 mình 1 cõi" thì OK lắm bác à! chứ mang e nó ra so màu trắng với mấy e dùng IPS LCD thì thiệt thòi cho e nó quá!!! 😁
modungbao
ĐẠI BÀNG
11 năm
@selfish_chan Mình xài thấy pin ok xem phim online 1h mất 7% pin, máy mình xách tay toàn bộ pin va máy made in Korea
ducanhmcc1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Hungdunghcmc Cũng tùy từng máy các bác ah.Không hiểu sao cùng 1 lô sản xuất nhưng chất lượng về độ sáng màn hình của 3 em note 2 mình từng được cầm lại hoàn toàn khác nhau.thế mới lạ !
Ngon , coi Phim aBc trước khi đi ngủ :p
Bài viết khá đã. Phải check để cảm nhận riêng thôi. Thank #1 bài viết khá chất lượng . Khen chê có.

Ps: Ví dụ như màn hình to cũng là trở ngại trong việc thu hút khách hàng. 😁
trananninh
ĐẠI BÀNG
11 năm
quá đỉnh,bán note 1 chờ mua note 2 thui ace.
ngon quá. thèm khát dòng note. mà không có tiền đú.....😔
@phamloc_ct
lesud
TÍCH CỰC
11 năm
máy to vật vã, xài chả biết nhét vào đâu
nhựa bóng nhìn ... 😁
thích thì thích, mà to quá, cầm trên tay chứ bỏ vô túi sao hết
có jelly bean là 1 lợi thế rất lớn cho Note II, mình cầm note I và vọc vạch rồi. Công nhận là to thật, đút vừa túi quần tay, cũng k đến nỗi kệch cỡm đâu. Khá hay đấy, tùy nhu cầu mà chọn. Note II mình rất thích, 1 lựa chọn đáng giá, đáng đồng tiền bát gạo lắm lắm!
anhlt
CAO CẤP
11 năm
Chả biết sao trông vỏ nhựa cứ rởm thế này nhỉ??
@anhlt Vậy bạn thấy vỏ làm bằng chất liệu gì là đẹp?không lẽ là vỏ kim loại?nếu vậy bạn có thể bị tụt wần khi note2 bỏ trong túi đấy

Gửi từ HTC Sensation XL with Beats Audio X315e của tôi
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
Nếu chon Android thì kết em này với em LG Opptimus mới ra 😁 . Cơ mà thích LG UI hơn :D
chiều nay có ai đi offline NOTE 2 của Viễn Thông A ko ạ???
đến đó a e cùng so sáng chất lượng màn hình NOTE 2 nào!!! e đang rất khó chịu về vấn đề này ạ!!! 🆒
dxtruongvip
ĐẠI BÀNG
11 năm
@selfish_chan có bao nhiêu lần trong đời bạn xài 1 cái máy để 100% brightness?
@dxtruongvip khi sử dụng thông thường tớ đã thấy nó tối hơn S3 nên mới thử so sánh! 😕
dxtruongvip
ĐẠI BÀNG
11 năm
@selfish_chan uh,tóm lại theo khía cạnh của 1 nhà sản xuất,SS chắc thừa hiểu 1 cái màn 5,5" mà độ sáng cao thì chắc lại nghe nhìu lời ca cẩm về thời lượng pin
@dxtruongvip Mình thì xài tầm 35% là vừa vì không cần thiết. Vào ban đêm thì em nào cũng như ẻm nào😁
Mình thích kích cỡ S3 và các thứ còn lại của note 2,nhất là spen. Giá như có note mini thì hay.
Chức năng hay . Mà to wá , nữ như e thì an fận v s3 thôi
dxtruongvip
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn có thể đưa ra dẫn chứng về clip quảng cáo tính năng và những tính năng không xuất hiện trên note 2 như clip đc k ạ?
@dxtruongvip
dxtruongvip
ĐẠI BÀNG
11 năm
@babybungbu tính năng nào k có so với bản thương mại ạ??
@dxtruongvip bạn đọc kĩ bài đi có nói đàng hoàng mà
@dxtruongvip Hix nhìn trình diễn note 2 mà thấy tuyệt vời trên cả tuyệt vời, mượt ơi là mượt và nhìn rất là tuyệt. Mình dùng 2.3.6 chẳng bao giờ dươc trãi nghiệm như thế, Đã quá ak.
Em xài note 1, bỏ túi quần zin thường nhất
tg791147
TÍCH CỰC
11 năm
Phải nói là tính năng rất thông minh, rất tuyệt😃
"Một số tính năng hay được quảng cáo lại không có mặt trên bản thương mại"

Treo đầu dê bán thịt chó , lừa khách hàng
@my7lumia920 Kiện sao đc cậu ơi , toàn fan cuồng , chắc với mấy fan đó ko có 1 số tính năng như trong quảng cáo thì dùng kèm sp khác thôi lolzzzzzzzzzzzz
trong_choai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói thực là mình ko ưa SS vụ phân biệt đối xử với thị trường các nước đang phát triển, trong đó có VN. Văn hóa kinh doanh của SS có cái gì đó rất lươn lẹo khôn vặt, dù là một tập đoàn lớn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019