Đánh giá Samsung Galaxy Note II

babybungbu
6/10/2012 0:10Phản hồi: 911
911 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao phải tranh cmt đầu tiên nhỉ
:eek:
dung10
TÍCH CỰC
12 năm
viết đến đoạn nào kèm hình luôn chứ đọc chay chán lắm
Bài viết rất hay. Mình cũng đang xài note2 cảm giác rất thích.
Bạn nhấn giữ phím home sẽ hiện ra kill task manager.
nobugz
TÍCH CỰC
12 năm
android thì android, đem livetile lên làm gì thấy xấu quá 😁
nhưng nói chung android 4.1 chạy mượt. chỉ có điều thành kiến android chậm vẫn còn nặng :D
Không đơn giản và sinh động như windows phone 8 :D
@nobugz Đấy là mấy cái widget , android có widget cử động được từ trước khi có winphone 7 ...
nobugz
TÍCH CỰC
12 năm
@ducngock hê, cái màn hình chứ không phải cái widget. Mình biết widget của android mà. màn hình chủ chia 4 hay 5 ô thay đổi ngẫu nhiên gần gần với livetile, nhưng sao thô và thiếu tinh tế quá 😁
Dùng note II.chắc phải mua túi đeo quá.to quá.hihi...
Sent from my HTC Sensation Z710e using Tinhte.vn
Tinhte bây giờ nhận xét hàng của SS ko "lỏng lẻo" như trước nữa à 😁

Công nhận con này đỉnh, mua con này mới đúng là trải nghiệm công nghệ đích thực
Với cấu hình mạnh mẽ, nhiều tính năng hữu ích thì liệu chiếc nào là đối thủ xứng tầm của Note II
johnnybui
ĐẠI BÀNG
12 năm
sẽ mua trong thời gian tới...
hoanhdu007
ĐẠI BÀNG
12 năm
Note 2 thật sự chuẩn ko cần chỉnh🆒
tui quan dut con ip4 da thua roi con nay xac dịnh cầm tay
tuandaqn
TÍCH CỰC
12 năm
@huydinhhd90 Túi ifan thì chứa được cái gì ngoài táo chứ
@tuandaqn 😃
andreeduy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huydinhhd90 bạn này mặc quần Sort của con gái hả mà kêu IP4 đút túi quần thua😆😃)..xin thưa mình đã từng xài HTC XL, S3 và Note tất cả loại quần mình mặc kể cả jean đến tây đều k gây khó cản trở...bạn nói sao chứ mình đi mua Note 2 rồi đút thử vào bước đi..đứng lên ngồi xuống mượt tuốt hết
@andreeduy quần e nó túi nông mà nó cũng bự thật ai cũng kêu mà,to tiện thật nhưng đút bất tiện thì phần lớn ng dùng đều công nhận
andreeduy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huydinhhd90 hì hì bạn nói sao chứ..vì khi chưa mua đt mình hay đi xem trước và bỏ vào quần thử nên ok..trừ S3 hoặc những dòng HTC sau này thì k nói j đi vì kích thước hợp lý..mình có 1 cái wan lửn túi nông mình bỏ Note 2 vào vừa khích..nên mình cũng hoàn toàn yên tâm vì trước đây mình rất thix nhưng rất ngại vì sợ k bỏ vừa túi😔
mr_tam
TÍCH CỰC
12 năm
ảnh chụp trông nhìn hơi tối nhỉ? (ngay cả mấy tấm ngoài trời)
hoang278
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mr_tam Chụp ảnh bằng DSLR giữa trưa mà ảnh bị tối là chuyện hoàn toàn bình thường, nói gì đến 1 chiếc smartphone. K phải cứ có máy ảnh xịn là sẽ có những bức ảnh xịn.
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài viết khá hay, đơn giản dễ hiểu, có nhiều ưu điểm bác chưa nói ra thêm... Nhưng như thế là tốt rồi, mình đánh giá cao bài viết này, khá khách quan 😃

Sent from my Gà là xỳ Nót 2
To kinh khủng thành ra quá bất tiện. Đi đâu mang theo cũng khó khăn.
@johnlang Hỏi thật bạn làm nghề gì?bởi tùy thuộc vào từng đối tượng ,nhiều ng thấy 7in vẫn còn nhỏ

Gửi từ HTC Sensation XL with Beats Audio X315e của tôi
anphazero
TÍCH CỰC
12 năm
o_OCó xxx thì cũng múc lun rùi đấy Khỏi xoắn quẩy to hay nhỏ
giờ trong túi của 1 dân chơi là phải có :
Phone : iPhone 5
Phablet : Note 2
Tablet : The New iPad
Sao k thấy update 4.1 cho note 1 nhỉ? Đang đợi dài cổ.
Đã là note rồi mấy bác cứ bảo màn hình to, nếu muon bỏ túi thì mua S3 mà xài, quan tâm chi con này nhỉ
zii_iiz
ĐẠI BÀNG
12 năm
xài đủ thứ , bây jờ hiện đag xài iphone 5 nhưng phải công nhận nhìn bài này mới thấy note 2 có tính thân thiện (vẽ vời wăng chữ viết vào , vì từ hùi ko còn đi học ít khi viết tay) và có cảm giác là 1 thiết bị thông minh đúng nghĩa của mình (mấy cái khác kể cả cái iphone đag xài là smartphone nhưng mình vẫn thấy bth ngoài con này ) . Chỉ hơi vướng mắc cái chỗ đút túi wần di chuyển thế nào , nếu mang lên s3 chắc chắn mình sẽ chọn (bây jờ thấy các bác đi đâu cũng xách 1 cái túi cầm tay jống mấy ông thiết kế thời trang hay bác nào xem the voice nhìn bách đờm xách thì bỏ vào cũng dc nhưng mà nhìn nữ tính , ẻo lả thiếu chất nam nhi wá) . Vẫn hi vọng 1 thiết bị như thế này tích hợp vào s3 hehe . kết nhất khoản N2 chữ viết , ghi chú này nọ , nhìn rất thân thiện và hoài cổ
Em này siêu đỉnh cao rồi, mong được cầm trên tay trải nghiệm em nó sớm, hehe.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019