Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Samsung Galaxy Note

babybungbu
7/12/2011 5:11Phản hồi: 1.235
1.235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác dùng từ kinh quá "đám đông "lúc nhúc" những điện Android".............
KUNCU
ĐẠI BÀNG
12 năm
hôm qua mình cũng vừa múc em này cảm nhận là rất tuyệt, những bạn nào nói cảm ứng chậm chắc chỉ nghe chứ chưa được dùng rồi ..cảm ứng không thua iphone là mấy đâu
thích câu này
bantayden
TÍCH CỰC
12 năm
Uhm! Bạn nói cũng có lý, nhưng như bạn thì chẳng có cái điện thoại nào là phong cách và cá tính cả, vì 98% đều sản xuất với số lượng lớn, đúng không? Phong cách và cá tính của mình thì đó là sự khác biệt, sáng tạo trong thiết kế và không vay mượn thiết kế để bị kiện (điều này xin đừng cãi), vậy thôi!
Còn chuyện công nghệ, có 2 phần: phần cứng và OS, giữa Note và iPhone có cãi nhau đến mùa quýt năm sau cũng chả vãn hồi đâu.. (Mình không thích cái nào trong 2 cái này, nếu có điều kiện mình sẽ dùng 1 máy khác, có thể là Sony Ericsson)

Ý bạn là gì? Mình thích sự rõ ràng ngay thẳng! Tks bạn!
không thích màn hình to, mặc dù độ phân giải tốt.
to quá ko mê =.=
bwman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trong khi hầu hết người sử dụng đều đắn đo với 1 chiếc điện thoại to như vậy và lăn tăn với giá của nó. Thì những ai chịu chơi, dám bỏ tiền mua và dám đứng trên dư luận, không băn khoăn với những lời đàm tiếu của "SỐ ĐÔNG" thì đó mới thực sự là người yêu công nghệ, có phong cách và thực sự KHÁC BIỆT. Mình chẳng hiểu iPhone phong cách ở đâu, khi mình cầm iPhone mở cửa xe bước xuống thì cũng nhìn thấy 1 chú nhóc tì tóc đỏ đang ngồi xổm bên vỉa hè cũng cầm iPhone. Đi đâu và bất cứ ai, bất cứ hạng người nào cũng thấy dùng iPhone, không ham hố với kiểu phong cách "bầy đàn và đồng hạng" như vậy.

Quả nhiên cùng là con người, nhưng có thằng mồm to nguy hiểm coi người khác chả ra cm gì, "mở cửa xe bước xuống" có quyền khinh thường "chú nhóc tì ngồi xổm" bên vỉa hè 😆
bwman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn còn hơn rất nhiều thằng cầm cái điện thoại 20 triệu mà coi thường những người xài hàng 10 triệu
Chả có lý do gì khiến cái điện thoại trên tay trở thành thứ để có thể coi thường người khác. Nó không phải thứ đại diện cho con người bạn.
Cho nên chưa gặp ông "20 triệu" nào đã gặp ngay cái ông "mở cửa xe bước xuống" này rồi, suy cho cùng giá trị con người này cũng chỉ đo được bằng vật chất mà thôi.

Mình ít khi cmt vào những topic như thế này trừ khi quá ngứa mắt.
Camera chụp màu rực rỡ thật mà thấy video màu ão sao sao ấy hay do em xem trên iPad zị @@
cái nay to quá, thực sự không phù hợp với người VN.
Nhìn đã kết rồi, chả có con nào xem video mà màn hình đẹp hơn con này, kể cả tablet hay ipad j đó. Lại gọi điện được, đút được vừa túi quần, ko nặng. Nhìn chung là em kết....!
con này hơn 10tr :-s .
lenhat
ĐẠI BÀNG
12 năm
SS pan có vẻ giỏi văn nhỉ.

Sent from my iPad 2 using Tinh tế....
Biết danh bạn là 1 trong những người "sành điệu, phong cách" nhất?OK.🆒 Còn mình thì không được nhiều tiền lắm nên cái gì hợp lý với giá trị của nó thì mình dùng thôi. Bởi vậy mình đang dùng "hàng nhái" nè.

---------- Post added at 04:26 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

Bạn nói quá đúng.:rolleyes: Nhưng mà thôi bạn ơi, đừng gây war. Chán lắm.

Sent from my GS II
Nhái còn hơn vừa ăn cắp, vừa la làng nè 😃😃
http://www.tinhte.vn/f10/apple-lien-tiep-thua-kien-tai-duc-va-uc-974561/
cponline99
ĐẠI BÀNG
12 năm
vừa mua e này chiều qua cũng đang trải nghiệm
Galaxy Note hướng tới một lượng khác hàng riêng . Như tác giả bài viết hoặc là bạn "yêu" nó ngay từ cái nhìn đầu tiên, hoặc là sẽ hoàn toàn không thích nó . Galaxy Note tạo nên thị hiếu người tiêu dùng chứ không chạy theo thị hiếu của họ . Còn nhớ khi Apple cho ra mắt IPAD thì Steve Ballmer (CEO của Microsoft) đã cười chế nhạo rằng "Ipad chỉ như một chiếc iPod Touch màn hình lớn" và dự đoán sản phẩm này sẽ thất bại . Tuy nhiên thực tế đã chứng minh điều hoàn toàn ngược lại . Hãy trải nghiệm thực tế và cảm nhận sự khác biệt của Note, mình tin nhiều bạn sẽ có đánh giá khác. Thân 😁
Không biết bạn mua có được tặng bao da không nhỉ? Hôm trước đi Sing thấy tụi nó dùng có cái bao da Samsung cực sang, mở ra gióng quyển sổ nhưng mỏng lắm
Camera 8mp mà nhìn hình chụp quá vớ vẩn
máy tốt, giá khá cao ..
khoảng 7,8 triệu thì ngon rồi
bác này vui tính ghê!
chụp ảnh không đẹp lắm nhỉ, ngoài sáng thì hình cháy, trong tối thì quá noise, thua ip4s rồi 😃
Sao mà đi đâu cũng thấy fan của Ios và Android cãi nhau chí chóe thế nhỉ....? Ai thích xài gì thì xài, miễn là họ cảm thấy hài lòng là được rồi. Chỉ trích người này, đâm chọt người kia làm gì chứ...haizzz
tulaisky1
TÍCH CỰC
12 năm
theo mình biết thì apple chưa cho ra chú nào tên IP 4"G" cả. chỉ có thấy trên muare.vn với mấy trang rao vặt có những topic mua bán thế này:" chuyên IP 4g 2 sim 2 sóng online" thôi ;))!

cm trước của bạn làm mình tưởng bạn đang chém em note chứ 😆! nhìn cái cm này mới biết mình sai ^^!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019