Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Samsung Galaxy Win, điện thoại Android 2 sim, 4 nhân, màn hình 4.7-inch

vuhai6
14/6/2013 8:56Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vãi "Spam lắm thế 😁"
tonion
TÍCH CỰC
11 năm
Nhờ các antifan mà topic này lên 5 trang lận :-j
SS rất thích điều này 😆))
[Guest]
TÍCH CỰC
11 năm
nhiều Galaxy quá, người tiêu dùng loạn mẹ nó rồi
Nếu bỏ chữ duos ra nhiều người lại tưởng s4 ấy chứ =))
@duydong_hero Mình cầm con này người ta toàn hỏi S4 hả? đấy chứ o_O
@vuhai6 Thì con nào của SS mà ko mang 1 kiểu thiết kế của S3, S4 chứ :eek:
appleno1
TÍCH CỰC
11 năm
SS có 1 thiết kế kéo lên kéo xuống mãi,nhìn xa xa ko thể phân biệt dc!
Các bác cứ chê, nhiều sản phầm, nhiều dòng, thì người dùng càng có cơ hội lựa chọn chứ sao ! Cơ mà, cái con này chip lởm thật, GPU 203 chơi game 3D nặng chắc sẽ bị giật !
Ko bằng con lu 620 of e
zduannv
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bao giờ mới có htc one 2 sim hay s4 2 sim mà không phải dành cho tàu khựa nhỉ, hjx
dinhquyhf
TÍCH CỰC
11 năm
Bài viết rất công phu, và đã có những 6 người like đủ biết sức hút của Galaxy đã không còn như ngày nào.
chắc chắn mấy đứa ngồi đây chê cái màn hình xấu là đứa chưa được đụng vào con này. Nên ra Nguyễn Kim hoặc FPT trải nghiệm thử rồi hãy nói nhé. Màn hình cho màu sắc đẹp và ko bị rổ như mấy thánh phán đâu, trừ khi cố ý ngó sát vào màn hình hoặc dùng kính lúp
keen9000
TÍCH CỰC
11 năm
@thienthanof4 bạn dễ tính đấy chứ mình nhìn ppi ~ 205 còn thấy đc hình ảnh nó rổ
xưa thì ok chứ giờ muốn HD or full HD có rất nhiều lựa chọn
@keen9000 Cái màn hình VAIO S 13.3 của mình TFT chỉ đc HD 1326x720 mình nhìn đã thoải mái rồi. Cứ phải trên 300ppi chi cho tốn pin.
Chừng nào là dân đồ họa chơi ngay Worldsation phân giải 8k để làm việc thì Âu Kê. Chứ retina nếu đi sâu hơn thì ngồi hóng
@keen9000 cái điện thoại mình đang dùng có 160ppi đây. Cái màn hình đẹp hay xấu thì do mỗi ng cảm nhận thôi. Có thể do bạn có ác cảm từ trước rồi nên nhìn thấy nó xấu.
chưa chắc mấy bạn có tiền mà mua )), mình cũng vậy muốn giao lưu 1 em win mà bị bắt thêm 2tr nữa mới giao lưu được , tiếc lắm nhưng ko có tiền.
giá này thì mình sẽ mua lumia 720 màn hình tuy 4.3 nhưg chắc chắn đẹp hơn nhiều .giá thì 6.6 triệu hợp lý . chứ mua con này thì ko thấy ngon lắm
7 chai? mua sky A850 con ngon hon gap 10! may thang dai ly VN đôn giá lên thôi. roi lai xa hàng SS đầy trên 24h.com.vn
ra nhieu con để thâu tóm thị phần mà...nhìn con nào cũng như nhau
tungbt299
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thích samsung nhưng k thích em này. 😃
em thấy với cái giá này thì khó đòi hỏi hơn, màn hình 4.7 inch với giá này thì em thấy cũng ổn... Nhưng nếu là em thì em thích to thì hết cỡ và thế em chọn FonePad...
kids0407
TÍCH CỰC
11 năm
con này không có chỗ nào bán màu đen 😔
nên đành quất con grand duos
Aresvo
ĐẠI BÀNG
11 năm
ppi vs độ phân giải MH như sh**, And 4.1.2, mua Lenovo cho nó lành
samsung màn hình chán òm

Sent from my LG-E612 using Tinhte.vn
samsung màn hình chán òm