Đánh giá Sharp SH930W: màn hình đẹp, giá tốt, cấu hình không cao

vuhai6
30/3/2013 0:31Phản hồi: 186
186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ntm72
ĐẠI BÀNG
11 năm
cục pin của nó có xài được cho SH-12C ko ta? nếu đc em quất liền cục pin 😃
Mình bị lỗi trên Chorme phải refresh 2 lần mới thấy ảnh. Mong Mod sớm khắc phục
Sent From Google Chrome on Macbook Pro OSX 10.8.3
Con này chết ngạt sớm thôi , gọi là cho có thôi chứ ăn thua gì .
màn hình full HD mà cấu hình kém quá.
Cấu hình và cái giá này thì khó mà cạnh tranh được với mấy em Sky nữa chứ nói gì tới Sony, Sam, HTC 😁

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
đẹp ạ.😁

Theo mình thấy kết luận màn này tiết kiệm pin hình như hơi vội, chưa chính xác lắm, theo cái hình về sử dụng pin chủ thớt đưa thì màn hình chiếm ít nhưng ko hẳn là do nó tiết kiệm pin mà do các service khác đốt quá nhiều pin thôi. Pin thế này rõ ràng ko phải kém mà là quá kém, screen on có 1h57 mà pin tụt còn có 16%, tức là hết pin thì screen on chưa đến 3h, thua cả con S2 cùi mình đang dùng. Nên chẳng thấy được tiết kiệm pin chỗ nào cả, nếu thật sự màn tiết kiệm pin thì thời gian screen on phải khoảng 4h mà % của screen vẫn thấp thì mới kết luận được là tiết kiệm pin. Pin 2100 đâu phải là quá thấp mà chỉ xài được thế này thì rõ ràng các thành phần khác ngốn nhiều pin nên màn hình ít lại thôi. Con S2 mình dùng có những bản rom bị lỗi hao pin Android OS hoặc Android system nó cao vùn vụt thì màn hình tự nhiên thấp lại thôi, y chang thế này, chưa thể gọi là tiết kiệm pin đâu
dung10
TÍCH CỰC
11 năm
pin cùi vậy, onscreen dc có 2 h :|
Nice93
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chưa đc cầm trên tay cái điển thoại nào của Sharp, ko pik trải nghiệm ra sao nhỉ, hàng Nhật chắc xịn lắm
ko đặc sắc.
thì sharp cấp cho thị trường Nga là đúng rồi vì ở sứ lạnh nên cần phải có độ nóng của pin để giữ nhiệt độ ấm cho e nó :mad: chứ ở chế độ bình thường là e nó thằng cục nước đá chứ sao .:rolleyes:
EdwardPham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sharp bản quốc tế lúc nào chả cùi... Có so thì so với con Sh-02e ấy, hiện tại nó giá tầm 12 triệu

với lại đây là con full HD đầu tiên trên thế giới, nhưng tại VN thì giờ mới xuất hiện. Nên nó có nhiều lỗi là đương nhiên. Chủ yếu là hàng độc nên thương gia đẩy giá lên cao thôi
Bác nào sợ nóng, sợ hao pin thì hãy dùng mấy con cuc gạch, màn hình đen trắng, miên lo 🆒
Khi có màn hình to dùng 1 tay, bấm volumn up/down thì bạn sẽ không bị bấm nhầm vào nút Power.
soackvm
TÍCH CỰC
11 năm
đẹp phết
co ai cho minh hoi tai sao minh tai geme cho iphone5 . ma may bao la . dong bo itunes .khong cai dat duoc
mẫu mã được cấu hình chuẩn nhưng hơi mới mẽ cần phải trãi nghiệm thử;)
kyle92
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này mà bảo giá tốt bó tay
đúng là Nga có nhiều review và giới thiệu em này nhiều nhất. thực ra thấy các bác chê bai em này quá em lại rất vui. để giá nó giảm , không trở thành hàng hot, đỡ gom nhiều lúa hơn , cá nhân em thì quan trọng nhất cái màn hình, cần màn hình đẹp thật đẹp (show photo HD, dân mê photo mà) thay tablet nặng và cồng kềnh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019