Đánh giá SKY IM T100K

buitoantam
28/3/2012 17:11Phản hồi: 25
chào mọi người, sau một thời gian dài gắn bó với bb nay em quyết định đổi gió sang hàng cảm ứng màn hình to( siêu to😁) em thấy bên anh trungjapan có bán em này, thấy cấu hình khủng quá, bác nào học nhiều biết rộng cho em hỏi chút:
về màn hình en nó thế nào: so sanh với galaxy2
về rom: thấy bảo là không có rom để up thì phải

đánh giá của các bác nếu so sánh nó với evo 3d, galaxy2, hd7 ( dù mỗi người có mỗi suy nghĩ khác nhau nhưng cứ đóng góp để mình cân nhắc nhé)
Thank mọi người nhiều.
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buitoantam
ĐẠI BÀNG
12 năm
up phát nghe y kiến của mọi người
con này mọi mặt ko kém gì galaxy note hết thậm chí vỏ chắc chắn và bền hơn, ko mỏng manh như note
một tin vui nữa là nó cho phép up rom lên Androi 4.0 nhé nhưng phải tháng 6 cơ. tốt nhất là khi nào Androi 4.0 ổn định mới up rom
hy vọng sơm ra rom 4.0 Vọc vạch cho sướng
Bác có hay di chuyển và để điện thoại trong túi quần không, tay bác có dài không?

Mình dùng đúng 1 tuần đẩy lun, bất tiện quá trời, cảm ứng ngon, mỗi tội quá khổ. bỏ vào túi đeo thì ổn
Room con nay thi co nhung ko co nhieu. Room goc la chay on nhat

Sent from my IM-T100K using Tinhte.vn
Anh em tham gia cho ý kiến cho sôi nổi nào !

sau 1 tháng dùng sky t100k, thấy ngon. màn hình cảm ứng ổn, phần mềm mượt, mỗi tội, cái camera 8x chụp ko hiểu sao cho hình xấu thế. nhưng, với giá rẻ vậy, trải nghiệm tốt. À, cái 3G máy của mình phải thường xuyên restat hix hix thì mới lại vào được
cũng đang máu tính làm 1 con...
votruonghai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm 1 con đi bạn, mình thấy rât ổn

Sent from my Sky IM-T100k using Tinhte.vn
ngoctanhy89
ĐẠI BÀNG
12 năm
có phải dòng sky chụp hình kém phải k???
@ngoctanhy89 SKY chụp hình cũng ko phải kém đâu bạn à. Quan trọng phải biết cách chụp bạn à

đã test thử nhiều lần vì đang dùng Sky T100, Camera thực sự là nỗi buồn của mình. Nhưng, các dòng Sky khác có lẽ chụp đẹp hơn,
không hề dẹp hơn đâu bác...Mình có cảm giác nó chụp còn xấu hơn Bold 9000 nữa cơ.Hic,mình cũng đang có em 800s,và cũng ôm em 82 dc 1 ngày..rất tệ đấy ạh
ngoctanhy89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@honestdragon vậy là dòng sky chụp ảnh kém phải k??
hn e đi test con A800 thấy máy ảnh cg rất bt..thấy ông đang dùng sky bảo là dùng con 820 con nè bin trâu..camera nét..e cũng đang đắn đo k bey lên chọn e nào...hjxx
ai dùng rồi cho thêm ý kiến chút đi??
Nếu chụp trong điều kiện tốt thì vẫn đẹp như thường.
Con này dùng được kg các bác....? Bác nào dùng rồi cho a e cái nhìn chi tiết với.....E cũng định xích con này....mà chưa đủ đạn....
con này so với sky 820 thì nên dùng con nào hả các bác ?
Chụp ảnh các bác phải canh nét từ từ thôi mới đẹp được nó chụp không được nhanh nên khi chụp cầm chắc tay . Mọi cái khác oke cả . Cái bác lỗi 3g có thể do room or máy thôi em dùng bình thường nói chung rất hài long với dòng sky này .
Dùng 820 phải ngon hơn chứ bác . 820 người ta gọi là đỉnh cao công nghệ mà rất good đấy .
Nhưng bác nào tay dài mới nên dùng nha chứ to quá nhiều khi cũng bất tiện lắm
ok...bác...chắc e lại đổi gió sang 820 luôn....^^
em dùng t100k cũng đc hơn tháng rồi. thấy tất cả đều ổn cảm ứng mượt, màn hình đẹp, camera không tệ lắm. nhưng mỗi tội dùng bàn phím ảo không phiêu bằng bàn phím vật lý. giờ muốn quay lại với blackberry quá 😔
@duydat1092
Bác có ý định chuyển nhượng không ?
@hainq31 có bác ạ. nếu ai có blackberry giao lưu thì càng tốt
@duydat1092 bác thử pm cái giá vào sdt 09 45 38 0246 xem nào,ngon là múc bác ợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019