Đánh giá Sony Neo L

vuhai6
7/8/2012 3:18Phản hồi: 224
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá mềm, cấu hình tương đối,màn hình phân giải cao... em này dc đấy.Có ai thấy cái giắc cắm 3.5 trên đầu đt gồ lên trông hơi giống em Galaxy SBean k nhỉ :rolleyes: . Nhưng cá nhân mình không thích mấy phím bấm vật lý trên 1 số đt của Sony. Smatphone thích 1 khối mặt trước như biển lặng k phím bấm😁
thích thiết kế của Neo V hơn
Kiểu của nó giống con Acer Liquid, được cái mỏng hơn!
Kat_Kun
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng đẹp đấy chứ. mặt sau đâu xấu lắm nhỉ 🤔
Đẹp thế này mà kêu đẹp ko phải xấu cũng ko phải 😁
seishiro
TÍCH CỰC
12 năm
máy hơi dày thì phải =.=
mặt trước khá đẹp. Còn cái lỗ tai nghe, sorry các bạn chứ mình nhìn vào lại liên tưởng cái @ss hole.
snitch1509
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vui nhất khi cầm Sony trên tay là ít bị bảo: "Mới mua iPhone à?".
Thiết kế mang chất riêng rõ ràng😃
@snitch1509 vs mấy con gà công nghệ thì nó nhìn đâu cũng Iphone bác ạ. Hôm nọ e lên xe buýt, rút con Arc ra lên fb. thằng ngồi bên nó hỏi: Iphone này mua bn tiền thế? nản
Còn hn đi xe oto về quê, rút Arc ra, 2 thằng ngồi sau nc Galaxy gì kia. nản. nhưng có thằng tinh mắt hơn nó bảo đâu có chữ Sony bên trên kìa
Con này là sự cải lùi của con neo mik đang dùng , khak có cái dáng vs camera thôi neo vẫn tốt hơn
Thiết kế của Sony tuy có đẹp , nhưng lại cho cảm giác không chắc chắng .
Mình thì lại thích kiểu dáng của HTC hơn .
Cái ảnh đầu tiên rất đẹp vì ko thấy 4 phím cứng...máy này mà ko có phím cứng sẽ đẹp hơn...
khó hiểu ? Sony đã nói các dòng máy có Ram 512 ko nên lên android 4.0 mà ??? con Ray mình vừa mua về lên 4.0 là hết cả mượt -*-
Đẹp quá...nhưng RAM chỉ 512 😃...kết lụn chỉ hơn Optimus White cái ics...:p

Gửi từ Nexus 7 của tôi
oldboy8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế của Sony có phong cách riêng + chất lượng máy tốt. Cái dở nhất của Sony là luôn thừa nút bấm.
mặt trước đẹp nhưng mặt sau xấu thật@@
ducnguyen14
ĐẠI BÀNG
12 năm
thiết kế tốt nhưng k mới mẻ
cả phần cứng cũng k mới luôn 😔
Nhìn thấy ICS lại thấy bực bọn LG
thiết kế vậy là quá tuyệt vời, rất đẹp cho mẫu máy tầm trung, đẹp nhưng kg sang chuẩn
mình không thích con này, dành dụm thêm 1 tý là được con sola lỏi kép 1Ghz, màng hình chống trầy,cấu hình chuẩn hơn,và cái cảm ứng không chạm nhảm nhí nửa!!!
@langtu434 thêm 1 tý tầm hơn 7 củ là đc Xperia P cấu hình gần bằng XS 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019