Đánh giá Sony Neo L

vuhai6
7/8/2012 3:18Phản hồi: 224
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

philippham
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu mà ko yêu Sony thì sẽ chẳng mua đâu, với giá này thì Nokia Lumia 710 ngon hơn
phuongdmp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sony thiết kế đẹp và cá tính nhưng tiếc là vật liệu chế tạo lại không tốt lắm nên làm giảm tính cao cấp của sản phẩm. Mình đã dùng qua một số dòng như: X10, Arc một thời gian thì thấy lớp viền mạ sẽ bị bong tróc, lớp sơn sau một thời gian đút túi quần sẽ bị mòn để lộ ra lớp nhựa bên trong trông xuống cấp và rất xấu.
@phuongdmp me too 😔
của e dùng cẩn thận mà cũng bị bong hết rồi. vừa mí đi dán. kể dán từ đầu thì đỡ
hamyty
CAO CẤP
12 năm
Thiết kế của sony rất đẹp sáng tạo hơn hẳn anh sêm sun suốt ngày chỉ biết nhái
toilatan2
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko biết mọi người nhận xét dáng vẻ thế nào chứ cấu hình thì em này thua xa ss ace 2 😁
Xấu không còn gì để chê nữa. Thà mua ss còn hơn
300mb cài soft thì quá ít so vs một smartphone.hai cái game khủng là hít rồi
cấu hình tương tự xperia P, U, sola, go, chẳng có gì đặc sắc mấy
@teddy.kiss đâu ra mà bằng. mấy con kia chíp kép. ngon hơn, giá tương đương
có vẻ như ICS cho dòng 2011 k đc sony chăm chút, chạy khá lag và giật. xài rom cook thì còn ổn
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Đc cái âm thanh của bọn sony tuyệt vời.
trungkn
TÍCH CỰC
12 năm
tiền này mua con Sky cấu hình gấp bội @@" ...
Tớ thích phím cảm ứng hơn phím cứng như thế này!
Cái cổng kết nối trông khó chịu nhờ
mega_spamer
ĐẠI BÀNG
12 năm
dao diện tinh tế dễ nhìn quá
chucademo
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác cứ so sáng hàng xách tay với chính hảng. con này xách tay tầm 5t mấy. vậy là hợp lý.
@chucademo mình thấy củng chỉ gọi là tạm thôi. vì nếu tính sách tay thì con U củng chỉ khoảng 5tr -5tr1 đã được lỏi kép, công nghệ Sony moble BRAVIA Enggine,kính chống trầy và 3G tốc độ cao hơn.
@langtu434 mới tậu em Xperia U, thấy chạy ngon lành phà phà sướng lắm
@teddy.kiss mình củng thích em í nhưng mà em í lại không hổ trợ khe cắm thẻ nhớ và màg hình chỉ ở 3.5. bộ nhớ trong thực để lưu trử của máy bác là bao nhiêu vậy
@langtu434 bộ nhớ trong
tổng dung lượng 3.98 GB
dung lượng trống 3.62 GB
bộ nhớ dt
dung lượng trống 1.53 GB

màn hình + bộ nhớ lớn hơn bạn nên chọn X-P, con này đỉnh nhất, vỏ kim loại
@teddy.kiss avartat cá tính nhĩ.
Nói chung là con này không đáng để đầu tư vì giá tiền đó sắm con Arc/S còn ngon hơn nhiều và đẹp hơn nhiều .
Vs hàng chính hãng giá này là dc. Nhưng e mua s2 mới cứng hàng nhảy còn hơn. 😁
hoangddt93
ĐẠI BÀNG
12 năm
arc em cấu hình cũng som som mà cà giật cà giật..không biết em này sao...thấy chán arc quá
@hoangddt93 mình có thằng bạn dùng arc s mà thấy vẩn chưa mượt lắm, không biết có phải do chip đơn hay không mà khi cầm con U thấy nó khá mượt mà hơn con arc của thằng bạn
@hoangddt93 tại sony k tối ưu thôi, e up rom cook mượt mà
mà hôm qua thử up CM10 4.1 ôi mượt vãi bác ạ. dùng thích lắm. mà quản lý ram tốt cực, chạy app hay game nặng mà ấn nút home để out ra thì k có hiện tượng đơ giật giật, mở web zing lên nghe nhạc onl xong để nó chạy ngầm rồi mở thêm app khác lên dùng vẫn mượt. cái zing kia k bị kill (chứ như 2.3 out ra home cái là nó đơ đơ rồi tự kill luôn)
vohuu
TÍCH CỰC
12 năm
Thua arc
Con này có camera trước ko vậy? Nếu ko có thì ko cạnh tranh đc với Arc S xtay...
dung10
TÍCH CỰC
12 năm
đỡ xấu hơn con neo 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019