Đánh giá thời lượng pin của Samsung Galaxy Note 3

vuhai6
24/10/2013 3:46Phản hồi: 403
403 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghi ngờ-Đông Nhi.....Pin thửa để thử😁

Giờ tin anh Sam cũng khó:D

Pin này mà gắn vào iPhone chắc dùng một tuần không hết...........:D
Feenix909
TÍCH CỰC
11 năm
Pin mình thấy tương đương note 2 dùng chả thấy khác mấy.
Trước đến giờ có 3 cái điện thoại làm mình hài lòng nhất là Note 2, iPhone 5 và giờ là Note 3.
Note 3 (bản Exynos) mình dùng chẳng thấy nó vượt trội hẳn về cấu hình so với Note 2, cũng mượt hơn tí nhưng mà vẫn chưa được cái cảm giác nhanh và nhạy như Z Ultra hay G2. Có lẽ do chạy mặc định chưa root tinh chỉnh nên hơi nhiều tính năng rác.
Được cái màn hình tốt, camera tốt, pin tốt, thiết kế tạm được, thêm cái bút thỉnh thoảng có cũng tiện. Túm lại vậy là khá toàn diện rồi 😁
Wifi 30p 6% pin
3G 30p 7% pin
Có 2 khả năng xảy ra, bác dùng gói cước 3g quá tốt, gần trụ 3G
2 là không có thực
@baby_ghost127 Đây là 3G
Screenshot_2013-10-23-12-57-26.png Screenshot_2013-10-23-13-28-05.png

Đây là wifi
Screenshot_2013-10-23-12-06-38.png Screenshot_2013-10-23-12-36-17.png

eidt: mình dùng viettel
vicaca
TÍCH CỰC
11 năm
Làm ngay con S800 có thêm dock và thêm pin, thoải mái dùng 2ngày.
@vicaca N900S :eek: 😕 ???

Vãi cả liên quan. Đang đánh giá thời lượng pin thì quay sang bàn về thiết kế..........
Tai230
TÍCH CỰC
11 năm
So thử với mấy em Motorola xem ai hơn.

Gởi từ cục gạch của tôi
Pin khá ổn
Xem phim 11h đồng hồ kể ra Bác vuhai6 kiên trì đới
Sao vẫn chưa có bản chip snap 800 nhỉ, chờ mãi
...chúc mừng Sam ! :p thiệt là thành công quá đi , vote cho Dép Nốt số 3 cái nào : 😁

em là em ủng hộ và hoan nghênh hết mình ..!:rolleyes:
@tinhlabui-phuilabay V...Hinh:D
@Ga_depzai ...tặng bác đấy !
để dành chém với các chú cho vui , he he he !
Pin thì k ăn lại iphone rồi. iphone tối ưu phần mềm phần cứng. Best design. Nhà mình có cả cái bàn thờ đây, k muốn trở lại ss
Mình dùng Note 2 hồi đầu ko biết cài đặt nên tốn pin kinh khủng
Mình đã dùng qua note1 , trải nghiệm Note 2 của thằng bạn và thấy vẫn lag mà sao nhiều ng nói note 3 ko lag nhỉ. Chắc phải lừa thằng bạn bán note2 đổi note3 xem thế nào

Gửi từ Nokia 1100 Gold Edition
@patienn 4.3 mới gọi là đỡ lag hơn hẳn. Android ko có khái niệm ko lag như đa số iOS, WP. Ở mức ổn để có thể gọi là mượt để đổi lấy cái khác là đc rồi. Má S4 4.2 lag rõ luôn :O

Sent from ©AndroidVietnam™®
Đang dùng note 2 thấy nhiều thứ hay ho. Có cảm giác nó không mượt bằng mấy em wp cho lắm. nhưng thú vị hơn mấy em Ip nhiều. Xem film phê vl (vui lắm ) 😁
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chủ topic cho hỏi khi xem phim lâu. Máy có nóng ko. Hay khi chơi fifa 14. Hoặc asphalt 8 thì máy có nóng ko. Kết con này nhưng ghét nhất máy nào bị nóng khi chơi game. Ấm với nóng khác nhau nhé.
leopardy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em dùng nexus 4 cứ ngày sạc 2 lần. Chả dám kêu ca vs ai. Hehe. 1 sạc ở nhà 1 sạc ở cơ quan. Ngủ trưa thì cắm. Dc bn thì dc. Tối về dùng thoải mái. Hôm nào đi xa ko cắm dc thì xài ít đi. Chả thấy bất tiện j. N4 em mua có 270$ tất cả. Gagaga. Nói chung nhiều ông nội cứ mua đt vs mtb về chơi cOc e thấy rảnh vãi. Ah, mà chắc là gia đình có điều kiện nên cũng chả phải care vụ earn money nuôi vợ con. Fer thật
@leopardy bạn nói nghe có mùi gato đấy
nói như bạn thì những ông ấy bỏ ra vài chục triệu đua cup trong COC cũng là rảnh vãi à
Họ có tiền họ mua cái gì phục vụ cho nhu cầu làm việc hay giải trí của họ cũng đều là bình thường,không nên phán xét họ thế này thế nọ
@leopardy bọn trẻ trâu mua đt để khoe đó mà 😁
vinhtinhte
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cứ tương cục pin 4000mah thì tha hồ mà khen pin lâu nhỉ! Chắc note 4 aaty.
quá khủng
ko có ý gì nhưng xin mod cái info của mấy cái clip dùng để test thời gian coi phim, xem 11h những clip như thế nào ák
minhdang299
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cá nhân mình nhận thấy mấy con siêu phẩm pin cũng xêm xêm như nhau cả thôi, chưa thấy con nào trội hơn hẳn cả.
Nản cái thiết kế quá =.=

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019