Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá thực tế Sony Xperia S

cubi2308
16/3/2012 4:46Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lexxvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks viettien!
Mình quyết múc rồi. Mà không biết mua VienThongA với TGDD thì bên nào lợi hơn nhi? 😃. Mình ở Đà Nẵng nên cũng không có nhiều lựa chon.
@lexxvn Bác nên mua ở CH nào mà bác thấy tiện lợi nhất trong việc bảo trì bảo hành sữa chữa cho bác ấy. Còn tất cả các cái khác như giá, KM đều xêm xêm như nhau cả. Ví dụ như em ở Nha Trang thì em mua ở TGDĐ vì họ có hệ thống chi nhánh ở NT, còn VTA thì ko có. Có gì thì mình mang ra CH cho họ xem ngay nên yên tâm lắm.
lexxvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@viettien_milo Thanks bác. Qua TGDD nó bảo 20 ngày nữa mới có. Vậy là VTA thôi 😃. Đang đợi em đen về. Toàn TP chỉ thấy mỗi màu trắng.
@lexxvn Em thì đang xài con màu trắng (em đặt hàng màu trắng chứ ko phải còn hàng màu trắng nên em đặt đâu nhá). Riêng em em thấy con màu trắng lại hay hơn con màu đen. 😁
Leonids178
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đồ TGDD khuyến mại toàn đồ cùi, chỉ có cái ba lô tương đối ngon thì lại ít dùng 😔(

Gửi từ LT26i của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
darksailor
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi đau lòng siêu phẩm..............chờ đợi đợi chờ hên chưa mua 😁
@darksailor may cho bác. Chứ bác mà mua rồi mất công bác nghiện em nó thì tội nghiệp bác. :D
darksailor
ĐẠI BÀNG
12 năm
hihiih chắc zậy
Em thì khoái nó trừ Pin, nghe 1 số bác kêu Pin xài khoảng 1,5-2 ngày mà phát thèm, Pin của em từ sáng đến chiều là ọc ọc hoài. À, mà con này có tạo được group trong danh bạ như symbian ko các bác? em muốn tạo group để SMS cho nhanh chứ add từng người oải lắm.
@hpnphung Từ từ pin nó sẽ lên đô mà bác. Giống máy chạy rôda thoai.
Group thì tạo vô tư mà. Bác nghiên cứu thêm trong user guide. Trên web sony mobile có bản TV hẳn hoi đó bác.
@hpnphung Từ từ pin nó sẽ lên đô mà bác. Giống máy chạy rôda thoai.
Group thì tạo vô tư mà. Bác nghiên cứu thêm trong user guide. Trên web sony mobile có bản TV hẳn hoi đó bác.
Tùy cảm nhận từng người. Nếu có đủ điều kiện cũng sẽ thử cho biết. Nhìn cái dàng Xperia S là thích rồi.
Các bác XS vào đây điểm danh giao lưu nha 😁
http://www.tinhte.vn/threads/1181425/
em dang so huu 1 con nay .vua moi dap hom dc it hom .cung co mot so chuc nang hoi that vong nhu bai viet neu tren .nhung 1 dieu ko hieu la sao ko the tai anh.mp3 + tep tin gi do vao dien thoai .ma chi co the coppy anh tu dien thoai ra may tinh .ai biet giai thich va giup ho cai nhe .thask
@PhoenixBuon Sử dụng File Manager của Sony Companion để chép file vào các thư mục tương ứng của đt hoặc dùng Sony Media Go để chuyển vào đt (Media Go sẽ tự nhận biết các file nhạc/ảnh để đưa vào đúng thư mục giùm luôn).
anuilong
TÍCH CỰC
12 năm
vãi thật toàn anti fan ko . theo em cứ sờ tận tay thì sẽ rỏ còn nghe nói thì xin lỗi ai mà chẳng nói dc . em ghét iphone ở cái khoản jailbreak ios 5.1 ko dc , nên chán thôi
Đây là máy phong cách nhất, nghe nhạc hay nhất, chụp hình đẹp và chi tiết nhất cộng với màn hình đẹp nhất mà mình đã từng dùng qua 😃
Minh không biết các bạn thấy sao chứ mình dung xs dc 2tuần nay ngày cang kết em nó. Máy ảnh chuyên nghiệp còn phải dung flash , bạn bên sohoa nó về tai nghe sao không nói về loa theo máy liệu có sản phâm cầm tay nào so sánh không. Mình dùng hầu hết các mẫu đt cái nào muốn chụp đẹp ban đêm chắc kiêm nguyên bộ xenon 65w luôn. Mình viết trên màn hình xperia s lên thỉnh thoảng thiếu dâú anh em thông cảm nhé
😃
Em Vào số hoá thấy cái bài này http://sohoa.vnexpress.net/sh/phan-mem/2012/04/3b9b5f8e/nhung-dien-thoai-may-tinh-bang-toi-da-dung-qua
Mọi người thấy nói có đúng k hay dìm hàng vậy @@
alertnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
xài thử đi thì biết cầm cái ip4s với cái xp S xài 1 tuần đi rùi nói haizz
máy đẹp thật,nếu dùng bin dời như Arc S thì tuyệt
Cho em spam tí..😃.. Các bác dùng SX thường copy từ máy SX sang máy tính hay từ máy tính sang Sx bằng cách nào?Em copy trực tiếp mà sao nó lâu quá..copy có 10gb mà cả buổi chiều chưa xong..Giúp em với...
Truoc kia toi xai ip4 bay jo doi wa sony xs xai, cam nhan la ip4 thua xa..,,, sony xs wa hoan hao😃

Gửi từ LT26i của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
Có bác nào làm cái so sánh với ion cái, em đang quan tâm
Đang vọc vạch mấy cái pm camera, công nhận con này chụp hình đẹp^^
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
bài dài quá, túm lại là dùng ngon ko ??? @@
đọc hết chắc lóa cả mắt...
@rongV Theo quan điểm cá nhân thì quá ngon..Sau khi sài em nó thì thấy nó có 1 vẻ đẹp khó cưỡng..Con mình màu trắng..😃
Hic! sao em không đọc sớm bài viết này nhỉ. Em múc XP S được 3 ngày nay rồi, đã úp lên adroi 4.0 nhưng camera của em nó chụp hình bị hat5 mè tè le quá, so với con SS Note 8MB của em thì thua xa, còn video thì dật quá. Có ai giúp em cân chỉnh XP S không a😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019