Đánh giá Tone+ 730, tai nghe bluetooth đáng giá của LG

Nam Air
6/9/2013 7:27Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hunterval
TÍCH CỰC
11 năm
trước có thích e này và cũng tìm hiểu chút về thiết kế và giá, nhưng sao đó bỏ cuộc vì thấy nó lằng nhằng wa', ko hợp với yêu cầu mình đặt ra lúc đầu là tiện dụng
đeo cái tai nghe vào, choàng thêm cái vòng nữa nhìn cứ như thế nào ấy, không đẹp cho lắm.
Dùng gần nửa ănm rồi giờ tinhte mới đánh giá... nghe nhạc good . bác nào thích em để lại cho chỉ có tai nghe sạc dùng chung sạc đt.. =)) pin ấn tượng nghe nhạc liên tục cả ngày...
Bác nào thích em để lại 500k.
jery90
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuongnam1th bác ở đâu nhỉ? cho em địa chỉ qua hốt luôn nào 😁
@phuongnam1th bác ở đâu vậy? Em xem.
lklong2407
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuongnam1th để lại cho mình đi đồng chí
@jery90 Mình ở TP. Bắc Ninh ....
0979.480.020
jery90
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuongnam1th ship qua HN đi bác ơi 😁
Mẫu mã đẹp đấy chứ, nhưng thương hiệu LG thì tớ ít dùng lắm
Bocubi
TÍCH CỰC
11 năm
Có vẽ không bắt mắt lắm
thích cái bóp vs đống hồ 😁
Không ngon bằng em MW600 của Sony, tinh tế đã có bài đánh giá.
con sony có thể thay tai nghe được, đeo vào dây qua cổ gọn hơn, hoặc kẹp vào ve áo...
http://www.tinhte.vn/threads/mot-vai-cam-nhan-ve-tai-nghe-bluetooth-sony-ericsson-mw600.497678/
trieu1209
TÍCH CỰC
11 năm
@vanhuytiensinh con mw600 có khuyết điểm nếu đi đường gió nhiều tới dòng sbh20 và sbh50 đã khắc phục đc. nếu chuyển mic qua bên hong ít hút gió hơn
@trieu1209 con SBH20 nhìn xấu tệ, không có màn hiển thị để nghe radio như mw600. tuy nhiên nó lại có NFC mới ngon.
trieu1209
TÍCH CỰC
11 năm
@vanhuytiensinh
khách quan mà đánh giá mw600 ( hàng này có malay, nhật china) hay hơn mw600s ( chuẩn china) của sony nhiều.

nhưng bạn đi đường quốc lộ gió nhiều là không ổn.
Mình đã sài qua mw600 và sbh50 ( còn thằng sbh20 chắc dành cho chị em phụ nữ là nhiều )
còn bạn tính đổi wa sbh50 thì lời khuyên là giữ con mw600 mà sài nếu đó hàng malay
mình vẫn hài lòng với tai nghe bluetooth Jawbone Era & nghe nhạc với Apple Earpods (của iPhone 5).
cái LG này nhìn kì kì sao á... với lại mình rất không thích tai nghe In-ear kèm theo! 😁
Xin hỏi mod và anh em chỉ chỗ nào mua con này chính hãng giá 1,6 triệu vậy.
@sinhviendlld Đây là đồ tặng kèm cho khách hàng khi mua LG Optimus G Pro ở Việt Nam. Ở ngoài không có hàng bán chính thức.

Sent from my LG-E988 using Tapatalk 2

Share cùng mọi người video giới thiệu và hướng dẫn sử dụng tại nghe LG HBS-730 bằng tiếng Việt.

Sent from my LG-E988 using Tapatalk 2
Mình khuyên các bạn, bluetooth thì chỉ dùng để nghe gọi, đừng nghe nhạc. Còn tai nghe bluetooth tốt nhất mình từng dùng là BlueAnt Q3 nhé 😃
@vodanhdaisu hồi xưa người ta cũng khuyên là đừng có xài mạng wifi chậm lắm, cắm cáp thôi đó bác 😃
Tai nghe này cũng bình thường thôi, chất lượng chỉ khá chưa chưa đẳng cấp.
july3rd
TÍCH CỰC
11 năm
Cái mic nằm đâu bác chủ nhỉ?
Bài viết chuyển nghiệp và rất hay trừ cái ảnh chụp khoe thêm cái ví và đồng hồ! Đồng ý là điện thoại và tai nghe có liên quan tới nhau nhưng ví da và đồng hồ cơ có liên quan gì đến cái tai nghe kia ??? hay phần 2 bác sẽ rì- viu nốt 2 thứ trên ? ví có mấy ngăn ? đồng hồ mấy chục năm phải thay pin 1 lần ! Em ném đá xong em té!
@Việt Chốp Mốt bạn viết bài review nhiều bạn sẽ thấy được lý do 😃
Kaju
TÍCH CỰC
11 năm
Mình đang dùng HBS 700 được 1 năm rồi. Nói chung là hài lòng với 1 tai nghe bluetooth như vậy 😃

Thích nhất là hỗ trợ tới 2 thiết bị, nên mình hay dùng để chơi game với Laptop & nghe cuộc gọi từ điện thoại. Rất tiện.
Mình mua e này từ hồi tinhte đăng bài năm ngoái, mua liền, tóm lại là ưng, nhạc thế éo nào nghe cùng 1 nguồn hay hơn cả koss portapro thay dây bạc jack vàng =)) đầy pin thì nó nói bát tơ ri hai, còn nửa thì bát tơ ri mi đi ầm, sắp hết thì "lao"
Ở đâu bán vậy các bác?xin chỉ júp e?
chiều nay vừa nhận e LG G2 ở FPT và được khuyến mãi thêm e tai nghe này. công nhận là hài lòng thật. không có gì để phàn nàn cả.
MrBoC
TÍCH CỰC
11 năm
Mình cũng k có gì phàn nàn. K biết các bác có xài chưa mà phán nghe mệt quá. Em hoan toàn hài lòng với em nó
Sent from my GT-I9505 using Tapatalk 4
gallery
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho e hỏi lúc mình nói chuyện đt thì nghe được 2 bên hay 1 bên right thôi....???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019