Đánh giá Tone+ 730, tai nghe bluetooth đáng giá của LG

Nam Air
6/9/2013 7:27Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào ngày mới
Còn màu trắng
Mình đang dùng Tai nghe bluetooth HBS 800 của LG thấy cũng rất Ok, giá cả và chất lượng quá ok với thu nhập của đại đa số Thích nhất là khả năng lọc tiếng ồn và rung khi có cuộc gọi đến http://maxphone.vn/san-pham/lg-hsb-800/
bibo75
TÍCH CỰC
9 năm
Tìm hiểu hướng dẫn cách phân biệt hàng fake và chính hãng xong, nói là hàng xịn khi mở On thì có rung, mình đã đi xem thử ở cửa hàng model hbs-800 giá 650k, test thì có rung ok, nhưng khi test kết nối thì chỉ được 1 thiết bị trong khi web LG nói là cùng lúc được 2 thiết bị, thấy nghi nghi, mở hai đầu cục cao su nhét tai thì phát hiện một bên thì có miếng lưới lọc, một bên thì không có, đích thực là hàng lỡm, trả lại và bye bye luôn.
meomyh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình mới nhờ người mua cái LG HBS-730 giá 1450k ở Cửa hàng Shoptainghe số 319 Nguyễn Trọng tuyển, P.10, Q.Phú nhuận. Khi nhận hàng mình mới té ngửa vì hình thức quá xấu, các mối ghép hở tùm lum nhìn như hàng mã, trong tai nghe thì bên có lưới lọc bên không như bạn gì nói ở trên. May mà hiện tại nó vẫn chạy được bình thường, kết nối nghe nhạc ok dù nghe không được hay lắm. Vì mình ở tỉnh xa nên mới phải nhờ mua, chứ nếu đến được tận nơi thì chắc chắn mình sẽ không mua khi nhìn thấy tình trạng lởm thế này, nhất là chữ Made in china to đùng ghi trên hộp nữa. Vậy mà trên trang web bọn này cam kết là hàng chính hãng, lại còn hướng dẫn cách phân biệt hàng chính hãng với hàng fake nữa chứ. Thất vọng quá đi!
@meomyh Để nguyên trả lại hàng chứ bác
meomyh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minhcuongpro1234 Không biết họ có chịu không nữa, vì bạn mình nhờ mua đến mua và thử ở tại cửa hàng của họ mà, chứ không phải mua qua mạng.
Rút kinh nghiệm lần sau mua cái gì thì cố gắng đến tận nơi mà xem và tự mình ra quyết định.
@meomyh mới mua còn nguyên vẹn đổi được bạn à
VN toàn hàng face thôi em chả tin ai nên cứ ship bên bển về cho chắc.
em mới ship 1 con giá tầm 1tr400 ... vầy cho chắc các bác ạ 😃
http://www.amazon.com/LG-Electronics-HBS-730-ACUSBKK-Bluetooth-Headset/dp/B009A5204K
Bên mình chuyên bán lẻ người tiu dùng và cung cấp số lượng cho các công ty tổ chức sự kiện với nhiều sản phẩm như: Tai nghe bluetooth (fake có, hãng có), Loa bluetooth, Pin sạc dự phòng chính hãng, Đồng hồ thông minh,...Giá cả thì cực cạnh tranh chứ không dám mạnh miệng rẻ nhất (ai mua hàng cũng đều so giá mà). Show 1 vài giá cho anh em tham khảo:

- Tai nghe bluetooth LG HBS 730 (fake, âm thanh 8/10 với hãng): 349.000đ (BH 3 tháng 1 đổi 1)
- Tai nghe bluetooth LG HBS 800 (fake, âm thanh 8/10 với hãng): 379.000đ (BH 3 tháng 1 đổi 1)
- Tai nghe bluetooth LG HBS 900 (fake, âm thanh 8/10 với hãng): 799.000đ (BH 3 tháng 1 đổi 1)
- Loa bluetooth Bose BE8 (fake Đài Loan, âm thanh 9/10 với hãng, ko rè khi max volume): 699.000đ (BH 3 tháng 1 đổi 1)
- V.v....

Các bạn vui lòng truy cập tintuong.vn để tham khảo thêm. Hiện website mới thay đổi source nên data chưa update nhiều, mong các bạn thông cảm.
Các pro ơi !!! cho mình hỏi chút.Phone này 1 dây nghe nó bị hở ở phía trong,lúc nghe được,lúc không? giờ muốn tháo cái vỏ ngoài ra để sửa chữa thì phải làm thế nào ah.
năm ngoái thằng em bên Hàn gửi về cho 1 em bỏ ra dùng mấy ngày sau vứt xó. giờ bật lên mất toi tai bên phải (không biết sửa thế nào đây nghỉ)
nukenuky
ĐẠI BÀNG
8 năm
vậy là về phần mềm thì nó thay đổi nên rung rồi, nhưng phần cứng vẫn là on trước off sau

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019