Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Đánh giá] Ultrabook siêu mỏng - ASUS Zenbook UX31

bk9sw
17/11/2011 11:58Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chucademo
TÍCH CỰC
12 năm
mình thấy bạn nói đúng

mình thấy bạn nói đúng có gì mà sợ chém. mình đang dùng windown đây thôi. nhưng nhìn cái máy này thì mình nói nó giống mac air 90%.

Còn bạn nào cải là ko giống ko ăn cắp kiểu thì mình chào thua. nếu hảng nào mà cũng làm như vậy thì còn gì là sản phẩm mẩu mã đa dạng. đã gọi là sáng tạo thì nó phải nó phải khác, đằng này.......
walkmanutd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Toàn bạn não cạn nhưng phán như đúng rồi. Cái laptop thì nó phải có hinh dạng như vậy chứ, làm mỏng thì nó phải nhu thế, sx nguyên khối là đúng rồi, muốn sang trọng thì làm vỏ nhôm. Cái này là những tiêu chuẩn cơ bản của Ultrabook, chả có cái gì là copy của ai cả. Nếu cái gì cũng nhìn dưới con mắt của 1 số bạn não ngắn (và Iphân nữa)trên này thì Apple cũng ăn cắp kiểu dáng laptop chứ ai, Apple cũng ăn cắp thiết kế của Ipad nữa (vì giống concept trong 1 số film khoa hoc viễn tưởng). Ngu thế ko biết:spin:. Còn ko làm theo xu thế chung thì cũng 1 số thằng rỗi hơi nhảy vào kêu ca là thiết kế lạc hậu, ko biết đổi mới, ko theo kịp thời đại. Thật là cái kiểu lí sự của các bạn có não nhưng ít xài "rỗi hơi đâm chọt, ba phải nửa vời"
Nói ng ta ăn cắp nhưng chắc cũng ko định nghĩa được cái gì là sáng tạo, cái gì là tiêu chuẩn đâu. Ngu nhưng thix tỏ ra nguy hiểm:mad:
bạn thử giải thích "thật hợp lý" xem nào, trước khi bài viết bị xóa cũng như ban nick vì cách ăn nói
Khoa học viễn tưởng đem đi kiện cáo cái hiện hữu thấy vô duyên ko ... Đâu có đc cấp bằng sáng chế đâu mà ức chế thế pro ... Tôi nằm mơ ăn cắp đt của ông rồi ông báo công an bắt tôi àh 😆
win323
TÍCH CỰC
12 năm
mua MBA vẫn đẳng cấp hơn, có vẻ sang trọng hơn con này. ít ra ta có thể chạy 2 HDH, còn con này thì sao chỉ chạy đc mỗi windows. chán
binhbk230
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác chạy 2 hđh làm gì....?bác mua Mac về rồi đem cài win ak........hài thật;),mua theo phong trào,hehe
1 lời: quá đẹp
máy đẹp. em khá kết nhưng dù sao vẫn thích bác Hiệp trên tay hơn nké 😁
cuticuti
TÍCH CỰC
12 năm
máy asus e thấy giờ ngon lành,ko biết con này sao,mấy con đã xài tản nhiệt rất tốt máy mát rượi 😃
theminhquan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không thấy thông tin gì về dòng 11.6' nhỉ,mình chỉ cần gọn,nhẹ,nhưng vẫn đủ mạnh.Không biết em 11.6' giá bao nhiêu
Mình thấy spot quảng cáo có nét giống Motorola Xoom.

Phải công nhận máy này đẹp thật; thích thiết kế kiểu này hơn của Sony Vaio, đơn giản mà đẹp.
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Trời, sao em nó lại có thể siêu mỏng đến thế nhỉ😁
viền hơi dày, mỏng hơn chút nữa thì đẹp!
costan
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn cái giá thôi em mua MBA 😁
con này: ĐẸP!
nbkpr0
TÍCH CỰC
12 năm
bài viết thật là chi tiết về 1 siêu mẫu 😃
Vincedoggy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xin lỗi bạn đã xài Mac chưa mà quăng gạch.
Danamuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy mỏng nhẹ mà vẫn chắc chắn nhỉ, đẹp quá đi mất :playfull:
Nhiều bác chê viền màn dày....hài quá. Viền ngoài là nơi chứa led nền ra còn là nơi bảo vệ cái màn mỏng dính ấy , ngắn hơn mà màn dễ vỡ hơn thì chọn cái nào.
cái giá 27,18 triệu bỏ ra thì mua Mac book Air sướng hơn gấp nhiều lần cái thương hiệu cùi bắp
Không ai dại gì bỏ bằng đó tiền ra mua con này. con này xứng tầm 15 , 16 triệu thì xứng đáng hơn
vohphuong
TÍCH CỰC
12 năm
Bác này nguy hiễm thật, 15 16tr dc cái vỏ hả bạn?
nhin cài nắp lưng vòng xoáy ở ngoài xau quá, giống như cái chảo chống dính...
Nhìn đẹp chảy ke luôn ....
khá đẹp, nhưng có lẽ vẫn thích mac book air hơn. giá khá "chát", bàn phím nhìn k thích lắm.
mkien80
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn chung máy quá đẹp, nhưng sao nút Power lại nằm ngay cạnh phím Delete nhỉ, nhỡ trong lúc làm việc thao tác nhầm vào phím Power thì sao ta.......?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019