[Đánh giá] Ultrabook siêu mỏng - ASUS Zenbook UX31

bk9sw
17/11/2011 11:58Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá đẹp luôn
xathu555
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhin` em nay ma them wa hihi
mình thik con này, Asus thì khá tin cậy
NovaDash
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy đẹp.
Ông nào cầm máy ghi hình kém thế. :smug:
Máy đẹp, cấu hình ngon, tiếc mỗi cái không có backlit. Không biết một đứa con cưng được gọt dũa cẩn thận như này còn bị "tật" hay hỏng main không nhỉ?
vn7labs
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài viết chi tiết quá, thanks chủ topic, bài viết hay để mọi người dễ lựa chọn hơn
quá đẹp nhưng giá hơi chát
Thiết kế ấn tượng, cấu hình ổn, Pin trâu. Good.
Đa phần mọi người mua Mac về giải quyết khâu oai (trong khi thực ra thì nó chưa là gì cả để mà oai), riêng tôi đã dùng qua 2 đời Mac (MP, MA) nhưng cuối cùng vẫn phải quay về với các bé chạy Win thuần túy, chính vì thế tôi sẽ chọn em này. Đọc các cm của mấy ông kụ non dùng táo tự nhiên đâm ra ghét Mac
Cảm ơn bạn rất nhiều, đọc các comment trên kia chửi những ai đang dùng mac mà bực mình. Đúng là họ nguy hiểm thật.
Bạn trẻ này phán như sấm ấy nhỉ
Bỏ Mac vì trót yêu Win mất rùi, con MP đc tặng, còn MA thì mua tặng sinh nhật Gấu. Mua cho Gấu mang đi dùng mấy hôm nhưng nó không thích, vứt xó gầm giường hơn tháng trời, xót của nên đem ra dùng tạm. Bình thường tôi thấy con Mac cũng đẹp, cấu hình không đến nỗi nào. Với tôi thì Mac nó như 1 thiết bị hỗ trợ công việc như bao thiết bị khác, có điều tôi dùng quen Win rồi nên chuyển sang Mac hơi khó thích nghi. Mac nói riêng và Apple nói chung không có lỗi, khi đọc những cm của một số bạn thấy đội Mac lên đầu một cách thái quá, nhiều người thì nghĩ Mac nó thuộc đẳng cấp này đẳng cấp kia, nó thể hiện sự giàu nghèo...Là 1 người đã từng sử dụng các sản phẩm của Apple, khi đọc những cm như vậy, tôi cảm thấy bị xúc phạm nên đâm ra giận cá chém thớt (ghét Mac).
Quá đẹp, quá phê. Hậu Notebook là đây 😃
Bài viết tỉ mỉ, hay, chính xác. Mình nghĩ nhược điểm lớn nhất vẫn chính là giá nên cho dù máy có tốt nhưng để cạnh tranh với MacBook Air thì hơi khó, nhìn bài học về Table là biết.

---------- Post added at 06:41 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

Hic! bác nhanh thiệt, em phải ghen tị với bác.
Hi vọng anh Dell làm lại adamo xps như a asus này và viền màn hình mỏng như thằg LG Xnote đấy.
thực sự đẹp nhưng chưa mang lại cảm giác mềm mại như MBA 😔
Chưa qua nổi cái bóng quá lớn của táo, nhìn phần thân máy ko chạy đi đâu được. May có hoa văn kiểu...đít nồi trên nắp nên có điểm khác biệt. Được Intel trợ giá mà vẫn trên trời thế này sao?

Cũng may cho các anti cuồng có được chiếc Win-MBA mà dùng. Asus là hãng tốt.
thiết kế đẹp , rất đẹp,
// cái phím nguồn nằm kế bên phím Delete ,lỡ nhấn nhầm thì tắt máy hehe
khoatk777
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trời ơi. Cô người mẫu đẹp quá :x. Ước gì được sở hữu cả 2:playfull:
hơi giống giống con gì ấy nhỉ :p
bitcafe
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn cái logo ASUS xấu không bao giờ mình mê được mặc dù máy rất đẹp
Nhìn thích quá, muốn sở hữu nó luôn đây :dance:
Cái nút nguồn thiết kế vị trí hơi bị VÃI.
em này được đấy nhỉ...zenbook nhìn khỏe khoắn phù hợp cho đàn ông còn mac air mảnh mai quý phái dành cho phụ nữ
Cu nói ngược rồi, thiết kế MAC AIR đơn giản mạnh mẽ mới thích hợp cho phái nam. Còn con này màu mè hoa lá dành cho đàn bà.

---------- Post added at 12:48 AM ---------- Previous post was at 12:41 AM ----------

Ai cược với mình ko, con này ko thành công được.
macpro87
TÍCH CỰC
12 năm
Toi cuoc voi' ong ne`, con nay` kieu? gi` cung~ chet' chac'...hehehehe...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019