Đánh giá ứng dụng NhacCuaTui dành cho Android và iOS (phiên bản 3.0)

Duy Luân
29/9/2011 12:24Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xem video clip có dc đâu, toàn ko hổ trợ định dạng, ko cho android coi video clip à?
HIx, vấn đề không xem được MV của nct trên android có vẻ nan giải quá. Tìm mãi mà chẳng thấy có bác nào giải đáp được cái này cả. Muốn xem clip mà bó tay. 😔(
tungorchid
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác chưa update hay sao ấy chứ, em vẫn xem bình thường. máy em là Galaxy SL. Còn mất tiền hay không thì phải xem vì từ trước đến giờ không để ý
bây h nhaccuatui giới hạn một ngày chỉ được down 1 bài hay sao ý. em toàn bị như vậy.
em đang dùng SS Galaxy Y, NCT ver mới nhất
ndtna972
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình không xem đc mấy kái MV, "máy không hỗ trợ định dạng" tiếc thật
? Là sao vậy bác, vui ở chổ nào vậy bác, nói cho biết đi bác.
Video MV là dạng video chuẩn HD chỉ những máy cấu hình cao,và có hỗ trợ đọc định dạng này mới xem được thôi các bạn ! Mình dùng S2 và táp p1000 đều xem rất nuột.
Mình Thấy Mấy Bác Ở Trang Đầu Toàn Dùng Zing Nhưng Mà Em Lại Thích NCT Hơn Zing Nhiều.........NCT Cho Phép Dowload Nhạc Chất Lượng 320 kbp/s Free....Còn Zing Thì Làm Gì Có....................!
Xài trên máy tính thì thix của Zing hơn, nhưng dùng cho android thì dùng của NCT, download nguyên 1 playlist, vào thẳng thẻ nhớ, mà còn phân folder ra nữa, nên việc quản lý cũng nhanh chóng hơn
Cả hai cái này đều chạy ngầm trong máy. Vậy ===> nó có hao pin khi mình ko chạy nó nữa ko hả các bác. Nói cách khác là ứng dụng chạy ngầm có ăn pin không?
camranh001
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy tôi lg p698 ,không xem được video trong nhaccuatui,không biết là sao nữa. Chán thía😔
quan89tn
TÍCH CỰC
12 năm
update NCT 4.0 đi các bạn trẻ...giao diện xanh giống pc...nghe nhạc và video rất phê...
camranh001
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình update rồi,nhưng không xem được video. Không biết sao ? mình dùng moboplayer có hỗ trợ nhiều định dạng mà.:oops:
chỉ có hệ máy xịn, hỗ trợ độ phân giải cao mới xem đc thì phải
camranh001
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu chỉ máy xịn mới xem được,vậy thì cái thằng NCT này chỉ hỗ trợ "nhà giầu" à?o_O
SAMSUNG I8000 của tui cài Nhaccuatui bản mới nhất cũng xem video không được, báo không hỗ trợ định dạng -->các máy cấu hình thấp xem video không được!
mình dùng i9100g cũng không xem được video
nó ghi không thể phát video là sao 😔
tctvn
TÍCH CỰC
12 năm
em gặp trục trặc ở phần đồng bộ nghe offline đấy các bác! chỉ đồng bộ dc 1 2 bài dù dùng wifi hay 3g. chưa bao giờ tải về dc cả album ^^!
dùng 3gs và 4s ở iOS 5.1.1 điều bị :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019