Đánh giá và hướng dẫn sử dụng phần mềm LogMeIn trên iOS!

0oo00oo0
26/12/2011 7:39Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cooly2k
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình như trên ip4 ko thấy chức năng chia sẻ file phải ko bạn? ko thấy icon 2 tập tin như trong hướng dẫn
có nhưng bỏ tiền ra mua nhớ ;))
nhatminh113
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao ở nhà xài lag cực kì thua cả teamview nữa @@ hay máy tính mình cùi
phần mềm này hay thật, tha hồ mà vọc phá
Cái này cũng khá hay, nhưng nó có ok hơn Teamviewer không bạn.... Thanks!
thêm 1 công nghệ tuyệt vời
rancon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng đang thử nghiệm trên ip4 đây. Nhưng sao khi play file mp4 trên pc thì màn hình ip4 chỉ toàn màu đen mà cũng không nghe được âm thanh.
Có bác nào biết cách chép các file dữ liệu (hình ảnh chẳng hạn) từ ip vào pc không? hình như bản free này hạn chế tính năng đó thì phải.
đã test thử kết nối giữa laptop dell i3, iphone 4. mạng wifi đường truyền 3mb... chạy ổn định lướt web và dùng iphone dowload trên laptop rất ok, nhưng chỉ đc dùng trong 1 tháng thôi sao. Tiếc nhỉ các bác có cách nào xài đc dài lâu ko nhỉ 😃
Sao mình thấy họ ghi là Yearly?

Sent from my iPad using Tinh tế
Tony Wang
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao e cài cho Itouch Gen 3 nó toàn bật ra ngoài ko thể vào dc nhỉ ? Ios 4.1 jailbreak rồi mà 😔(
Cái này PC dùng được không các bác? trên PC có cần cài đặt gì nữa không?
em thấy hướng dẫn ở trên chỉ ghi cài đặt cho ipad mà k thấy nói gì pc cài đặt gì và thế nào cả.
Hơi mù mờ công nghệ tí các bác thông cảm nha.
cái này mà nằm trên giường điều khiển PC mở phim xem thì sướng còn gì bằng. ^^
lichengyi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chương trình này mình dùng cũng lâu rồi.

ciao2me
ĐẠI BÀNG
12 năm
App này bảo mật tốt, điều khiển được cho cả Mac với PC (không biết bản free thế nào vì mình dùng LogMeIn Ignition), nhưng nếu để xem film hay chơi game thì Splashtop rẻ và mượt hơn.
lehoang91
TÍCH CỰC
12 năm
mình mới thử test trên Iphone với Laptop win 7 và thấy rất ổn ^^
Mình chưa sử dụng Jump Desktop bao giờ nên ko giám nói gì về app này, nhưng so với Splashtop thì mình thấy Logmein có độ trễ màn hình lâu hơn.
mrHz
CAO CẤP
12 năm
Mình xài Android thì thấy LogMeIn bán giá chát nhất trong mấy app Remote PC, mà công dụng thì cụng ko hơn gì mấy app khác. Có tất cả 6 app Remote trên Android mình mua thì thấy app PhoneMyPC là mình ưng ý nhất, cái này có thể nói là pro của pro. Khi cài app trên PC thì chỉ cần đặt cho nó 1 cái user và pass cho PC đó là có thể remote, nhưng điểm pro của nó là app trên PC khi đạ tích chế độ ẩn thì nó sẽ chạy ngầm gần như ko thể biết, nó ko hiện bất cứ biểu tuợng gì ở khay hệ thống và nó sẽ khởi động cùng Win. 1 điểm nựa của nó mà mình rất thích là có thể bật WC của máy nạn nhân mà nạn nhân ko hiểu tại sao lại thế 😆. Soft này mà cài vào máy tính để ăn cắp thông tin thì gần như là cực kì hoàn hảo, chỉ có ng hiểu biết về máy tính và để ý thì mới có thể nhận ra sự tồn tại của soft này trên PC sau khi mình cài vào máy nạn nhân. Việc remote trên điện thoại thì mình đánh giá là PhoneMyPC ko thua kém gì LogMeIn và 4 app còn lại kia, việc căn chỉnh và zoom ko là vấn đề. Nếu khuyên bạn nào muốn nghịch máy của ai thì nên mua app này, nhưng vì nó là app nhạy cảm, gần như là phạm pháp nếu ai đó lợi dụng nó để trục lợi cho bản thân, vì thế nên hạy cận thận 😁. Mình thì chỉ cài vào máy của mình thôi, đề phòng thằng nào ăn trộm laptop thì chờ lúc nó bật máy lên, mình bật WC lên xem mặt mụi nó thế nào, rồi báo công an :D

Sent from my HTC Sensation XE using Tinh tế
Có bạn à.Cài trên iDevice và trên các PC mình muốn remote😃 Mình đang dùng để remote cho 5 PCs cùng lúc đó.

Em vừa cài thử phần mềm này để dùng với Macbook Pro late 2011 và Ipod touch Gen 4. Sau khi thử nghiệm, em thấy độ trễ lên đến khoảng mười mầy giây. Có lẽ nào do cái Itouch của em nó yêus quá không?
chắc mai đi mua mac về để xài phần mềm này quá.
Có lẽ do đường truyền bạn à.Tui xài cả mấy thứ để thử thì thấy tuỳ lúc: Có lúc tui thấy LogMeIn nhanh hơn,có lúc Splashtop nhanh hơn,nhưng màn hình của iPad khi xài Teamviewer là xấu nhứt😃 Mà Teamviewer thì không xài 3G được,còn 2 thằng kia thì thoải mái 😃 (cho cả iDevices và PC luôn).

sao minh cai len chi co offline thui nhi. ipad thi ok nhung PC thi cu offline khong dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019