Đánh giá Viettel V8403 - smartphone Android 2 SIM, hỗ trợ 3G giá rẻ 1,5 triệu đồng

Quang Thái nè
5/11/2012 6:39Phản hồi: 1.016
1.016 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu vtel chế tạo, tàu khựa gia công thì còn chấp nhận được.... chỉ sợ lừa tình thui
Anhhn23
ĐẠI BÀNG
11 năm
trước đây có đọc là Viettel tự nghiên cứu và sản xuất thế mà giật tít "Đây là sản phẩm được Viettel đặt hàng riêng cho thị trường Việt Nam, có lẽ là do ZTE sản xuất" thất vọng vãi😔
nokin
CAO CẤP
11 năm
IP5 gần 30tr thì nhao nhao mua sợ hết chả bao giờ tự hỏi thế là đắt hay rẻ, đc cái gì với giá đấy trong khi hàng tuyển lựa của VT có 1tr5 lại suốt ngày đi cân nhắc cái p/p.

Khổ thế !
@nokin đại gia với tiểu gia nó khác nhau chỗ đấy bác ơi ^^
Levernice
ĐẠI BÀNG
11 năm
khá ổn với cái tầm giá đó 😆
Không biết cái tem ấy, Viettel có tự sản xuất được không nhỉ. Chỉ tội, cái tự sản xuất được thì lại rất thô, vừa to quá trớn, vừa dán vô duyên. Nản toàn tập, tốt nhất là cứ yên phận với Nokia 1208, gom tiền mua iphone 3gs, samsung S1 cỡ hàng cũ hay xách tay từ 2,7 - 3,6 triệu, chất chán. Pro thì đợi chờ N4 hoặc yêu em Note II.
@Nanh Trắng Bác chủ thớt khen em này vì nó có 1.5 triệu. Chứ đã bỏ ra gần 4 triệu thì lại có nhiều em ngon và chất hơn bác ah.
Ko chê hàng TQ nếu sx đàng hoàng, nhưng thằng ZTE với thằng Huawei mới bị điều tra ở Mỹ vụ máy có cài sẵn phần mềm và/hoặc phần cứng có tính năng gián điệp cho TQ.Vậy mà a Viettel vẫn nhập về Aho dân mình xài??đừng có nói là dân thường thì ko có thông tin gì để lộ, đôi khi thông tin đó dv bạn là ko có gt nhưng dv nó lại có gt rồi sao??
@EternalAurora Khổ thật. Thế này thì lại ông tôi ở bụi này. Ghét tàu khựa!!!!
nghe nói vt đả bỏ ra hằng triệu usd để tự tay thiết kế và gia công chiếc điện thoại này không phải zte đâu nhé, hàng việt nam chất lượng ok đó, với lại có cả 1 bí mật quanh cái tên
còn mấy ng commen cái kiểu xem thường VN thì đều là kẻ đáng xem thg nhất, hệ thống phòng thủ tàu sân bay uss mỹ, máy atm,... đều là do ng vn mình phát minh ra đó
xem rồi con nay ok đó.
Lại làm giàu cho bọn Tàu qua nhòm ngó đất đai của ông cha ta ! Lúc nào cũng ủng hộ và ca ngợi thằng Viettel , cứ thấy nó làm ăn tốt mà không đầu tư sản xuất điện thoại từ từ rồi nâng tầm sản xuất . Cũng chơi trò làm giàu cho ba tàu . Thua rồi ! Tình trạng thế này thì chúng ta và con cháu chúng ta sẽ bị bọn Tàu chó đè hoài thôi !
thiết kế của viettel, sản xuất tại china...
movado_38
TÍCH CỰC
11 năm
con ni mua về nghe gọi bình thường một sim 3g ta tranh thủ là hostpot truy cập wifi cho tab và lap!cái giá ngon hơn một cái dcom 3g đó lại nhiều chức năng
Tot nhat la tam gia 1.5tr thi mua em C2-01 cho chac,may em nay xai thi thich that,nhung dau tim lam (vi chang biet hu,het pin luc nao,ngay luc quan trog la toi mang)
Chưa bao h cái màu nó tỡm đến thế >"<
kiet_ac
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái giá tạm ổn để chửa cháy cho những ai đã quen dùng MÁT-PHÔN ...
Thấy ghi sim 1 buộc phải dùng Viettel nhưng không biết là dùng 3G thì phải dùng sim 1 (Viettel) hay sim 2 nhỉ hay cả 2 sim đều được nhỉ!!!
@kiet_ac Điều đó đồng nghĩa là chỉ có thể sử dụng sim 3G viettel ạ.
kiet_ac
ĐẠI BÀNG
11 năm
@uit.edu vậy là cũng đồng nghĩa không dám (muốn) trải nghiệm !!!

Cứ tưởng 2 sim 1 sim bắt buộc 1 sim tự do (tự do dùng đc luôn cả 3G) thì còn hàm hố định trải nghiệm !!
Haizzz ... thanks chú mod !!!
Nhìn cái sim kì kì ta
Bác làm như dễ lắm ấy, đthoại do Viettel sx nhưng gia công nhờ tàu thui. Chứ xây nhà máy, thuê nhân công...tự cung cấp sp thì viettel chưa đủ tầm
Chế tạo khác với gia công mà. Iphone cũng ruột tàu đấy thôi. o_O
@yellowcricket90 Chắc bạn chưa hiểu hết ý mình ! Trên đời này chẳng có cái gì mà gọi là dễ cả . Không làm thì không bao giờ thành công. Ban đầu thì có thể mua 90 hay 95% phụ kiện rồi nội địa hóa từ từ .Đâu ai cấm học hỏi . Bọn Tàu nó không học hỏi thì nó cũng đâu có ngày hôm nay . Chẳng qua nền giáo dục của mình quá tệ , không ai đầu thư bằng tâm thì phải thua thôi .
@huuthanh32 Nói bao giờ chả dễ hơn làm, bạn cứ thử xây dựng 1 chiến lược phát triển cho 1 dự án nhỏ xem thế nào, rồi đánh giá dự án ra sao? Liệu thành công đến đâu? Người khác làm đc, mình cũng có thể làm được nhưng đừng vì thế mà cho rằng nó dễ 😁 Đấy hỏi vì sao ng thì bỏ rượu, bỏ thuốc đc, ng thì không làm đc
kelvin_pham
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình xài LG-E400 ghi hẳn hòi Made in Vietnam, bày đặt thiết kế Viettel sản xuất Tung Của...ba láp thật
mặc dù hơi tệ nhưng so với cái 1m5 vnđ thì là ngon bổ rẻ .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019