Đánh giá Yamaha Exciter 150: dáng đẹp, máy mạnh, một chiếc xe để vui vẻ

chuyengiaphaxe
22/4/2015 9:50Phản hồi: 350
350 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

treble
TÍCH CỰC
9 năm
Ông này mà đội nón xe đạp với đeo túi ipad nữa là y chang mấy a rossi đi ex độ ngoài đường
Bài viết hấp dẫn nhất ở phần hướng dẫn tăng tốc nhanh trên xe côn tay. Mong ad viết riêng 1 bài, làm riêng 1 clip hướng dẫn về phần này
Mèo Rio
ĐẠI BÀNG
9 năm
@boy_boy_happy Cái này rất đúng, mong bác @turquoise xem xét XD. Kể cả cách lái an toàn hoặc một số cách xử lí lỗi vặt, xử lí tình huống, mẹo ;)
@boy_boy_happy rất ủng hộ ý kiến của bạn, chứ để tua cao mà bứt tốc lớ xớ bốc đầu như chơi 😆
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
9 năm
chỉ ghét cái cách đọc tên xe của ông này. đã tiếng việt thì cứ ẹt - xai - tơ như bt đi. mà ko thì ịc - xái - đờ mới phải. cứ ẹt - xai - đờ ẹt - xai - đờ
@Phụng Sồ Tên xe là tiếng Anh, nhấn âm đúng, phong cách Mỹ, Tôi thấy chả có gì thấy ghét. Bạn có quyền đọc "ếch chai tơ" nhưng là người học ngôn ngữ Tôi đánh giá bạn ở mức nào bạn tự hiểu =))
@duongzozo công nhận thớt quá điệu =)))) tưởng mỗi mình thấy vậy thôi chứ
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
9 năm
@7DarkzMeego
iam_man
ĐẠI BÀNG
9 năm
đợi bài này bữa giờ.e đang tính hốt e nó về mà bị làm giá quá đi hỏi toàn trên 50 củ.haizzzz.max nản
Ok bữa gặp mấy a này quay video ở gần nhà mình. Về xe thì đánh giá khá ổn. 😁
@Nguyenhoanglam Còn giữ tấm hình giao lưu với mem đây. Phải hôm đó mà ko phải quay cho kịp trước khi trời tối thì rủ bạn đọ tăng tốc 400m bên đảo Kim Cương rồi :p

Xe.Tinhte.vn - Ninja H2-7768.jpg
@turquoise Haha 😆 thì đấy 😃) =)) bữa đó cũng muộn rồi :-S. Hehe
@turquoise con trong hình xe gì vậy bác
@trương võ thoại Ktm rc 390 đó bạn
Tâm Ghẻ
ĐẠI BÀNG
9 năm
anh này bắt chước linda style quay phim vừa vào là hi xin chào các bạn rồi tiến gần đến camera nhaaaaaaaaaaa 😆))))))))
Từ 0-60 của e này so với xipo thì em nào hơn nhỉ
@noiaybinhyen277 sport buông côn là đã phóng lên rồi, sao so depa với thằng 2 thì được bác...
con này máy mà êm, dàn đầu đầm thì kể cũng gắn bó với nó lâu dài được, với mình nó chỉ là con xe có dáng đẹp, đi city ngon, còn cảm giác chạy và nội lực chưa thuyết phục được mình.
playboom
TÍCH CỰC
9 năm
@noiaybinhyen277 chắc rgv sẽ phải chấp 😁
EmLa..KyNiem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chân bác trắng quá :p:p:p
Đề nghị mặc quàn dài vào chụp cho hợp với xe và mũ.
Em có ex mà không có được bồ 😔. Vì lỡ có vợ rồi 😁
Chiếc xe nhìn tổng thể phát chán, cái đầu như xe tay ga mà cái đít thì kiểu sport, ko bít design kiểu gì đây
yamjc9
ĐẠI BÀNG
9 năm
k phải xoắn hay gì đâu , nhưng sao tinhte có nhiều bài về ex 150 vậy, thử xem lại nội dung đi. lúc nào cũng nói, cũng khen.... hay lại liên kết vs cả anh YA. nhìn thì xấu Vãi. cứ nói hoài nói hoài về tốc độ... mà đường thì có cho chạy đc nte đâu. Xàm.... thích EX và m cũng đang đi ex bản 2013. và m mua sau khi bản 150 ra mắt.
Xe đc chụp ở Đảo Kim Cương, cái view không lẫn đi đâu đc.
haivq
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tháo đuôi, gắn biển số lật, độ lại tem... màu này hiền quá!
Bài hay!
Một chiếc underbone đẹp và bài review về xe máy hay nhất + kỹ càng nhất trên tinhte mà mình từng xem. Mong các ad có thêm nhiều bài như này.
Thớt nhìn gay vãi, chân trắng bóc, dánh ngồi thì điệu như mấy chuỵ 3D
Hieu lx
ĐẠI BÀNG
9 năm
đánh giá ngày càng chuyên nghiệp. hehe. a mà ở hà nội là e đi theo rồi đấy , đam mê xe quá 😁:D:D
qutu
ĐẠI BÀNG
9 năm
choá đèn em này có sáng ko nhỉ, chứ chạy đời 2011 đi đêm đến chán luôn
huytdm
ĐẠI BÀNG
9 năm
vãi cả hậu trường. Haha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế