Đập hộp cặp iPad Air 2 và iPad mini 3 chính hãng, giá lần lượt 12,59 triệu và 9,99 triệu

TDNC
27/11/2014 2:24Phản hồi: 188
Đập hộp cặp iPad Air 2 và iPad mini 3 chính hãng, giá lần lượt 12,59 triệu và 9,99 triệu
iPad Air 2 chính hãng tại Việt Nam có giá thấp nhất 12.590.000 đồng, iPad mini 3 là 9.990.000 đồng, bản Wi-Fi 16 GB, ba màu đồng giá nhau. Phụ kiện gồm có cáp, sạc 10W (hai chấu) và sách hướng dẫn sử dụng. Những máy này được nhập từ Thái Lan với mã đuôi là TH/A. Máy này mình mượn từ cửa hàng Nguyễn Kim.

Trong hai sản phẩm thì iPad Air 2 là máy có sự nâng cấp đáng giá nhất: máy mỏng hơn, nhẹ hơn, màn hình đẹp hơn, nâng cấp hình và RAM, duy chỉ có pin là nhỏ hơn so với iPad Air đời đầu. Còn iPad mini 3 chỉ có thêm cảm biến vân tay Touch ID và phiên bản màu Vàng sâm-panh, cấu hình giữ nguyên so với iPad mini 2. Như vậy thì khoảng cách về mặt sức mạnh giữa hai máy đã được nâng lên khá nhiều lần so với cặp đôi này của năm ngoái. Còn khoảng cách về mặt kích thước vật lý đã được thu nhỏ lại đôi chút, mặc dù iPad Air 2 vẫn to hơn iPad mini 3 khá nhiều nhưng cảm giác cầm nặng tay đã không còn quá cách biệt như năm ngoái.

Xem thêm:
iPad Air 2

iPad mini 3

Cám ơn cửa hàng Nguyễn Kim đã hỗ trợ sản phẩm cho bài viết này.
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kall4Me
TÍCH CỰC
9 năm
Mini 3 ơi là mini 3. Táo loè thiên hạ chăng !
zzkiuzz
TÍCH CỰC
9 năm
@kegiaumat007 Có vấn đề gì với bạn?
Thời điểm này thì cái nhận dạng vân tay là cái rất đáng giá trên ipad 😁
Đẹp mê hồn ;)
tnquang
TÍCH CỰC
9 năm
Ơ, thế quái nào nhập của thái nhỉ??? Vậy mà cũng là chính hãng sao?? Phải vn/a mới đẹp chứ.
vậy khác gì zp/a đâu ta?
@tnquang theo mình thấy trên store của th thì giá tốt hơn ở vn nên chắc họ nhập về bạn ạ :rolleyes:
@tnquang ipad chính hãng từ xưa giờ toàn mã TH/A thôi và phân phối qua FPT . Chỉ có iphone chính hãng mới đuôi VN/A , cái này chắc do thị phần ng dùng ,do ipad ít hơn iphone tại VN nên lấy từ thị trg Đông Nam Á khác sang cho tiện .
tnquang
TÍCH CỰC
9 năm
Ơ, thế quái nào nhập của thái nhỉ??? Vậy mà cũng là chính hãng sao?? Phải vn/a mới đẹp chứ.
vậy khác gì zp/a đâu ta?
@ngocb2 Haha,... bác khéo đùa
@tran.thai.hoang Tôi quan tâm đến vấn đề đó làm gì,bác kia hỏi tôi thấy thực tế nên tôi chia sẻ kinh nghiệm thôi,chứ tôi cần quái gì quan tâm đến nguyên nhân,thấy panel nào hợp với mắt tôi khen,xấu tôi chê
think pad
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyensang12 7500 là quân xanh. May ra có 23 người đặt mua theo như screen capture.
@think pad Vậy sao. Sao nó mở nhìu chi nhánh vậy bạn. 😁
Bác mới chỉ quảng cáo body , mặt tiền em nó . Bác làm thêm video giới thiệu điện , nội thất ra sao cho anh em còn quyết định có lên bỏ cơm để lên đời phở không chứ
Màu vàng nhìn đẹp nhỉ! Nguyên 1 khối

Sent from my ài phốn vuông ko tròn
thích ipad nhưng ko có tiền mua ---> xem thôi !!
nokishock
TÍCH CỰC
9 năm
Tại sao lại mua chính hãng @@ iPad bảo hành toàn cầu mà 😃
@luboquanvu Chưa đi bh ipad bao giờ ah?
@Người Dơi Có nhiều người chưa bao giờ mua mà đã phán như thánh rồi bạn à :rolleyes:
@luboquanvu Mình vừa đi Bh ipad air mua cách đây 5 tháng , hang xách tay bạn nhé . Đổi mới luôn , nói chung chế độ Bh của Apple vẫn là đỉnh bạn ạ .
Rất đẹp, rất đáng để sở hữu. iPad vẫn thống trị một cách tuyệt đối từ hình thức đến chất lượng.
mua xách tay rẻ hơn 2 củ. vẫn đc BH toàn cầu 😁
đắt vđ, k có tiền 😁
Cũng như không - mua hàng xách tay cũng đẹp rồi.
Thích Em AIR 2 này quá. Em Mini 3 thì nên mua Mini 2 hơn ! 😃
V’t
TÍCH CỰC
9 năm
Kể mà mini 3 cấu hình ngang air 2 thì hay biết mấy
nê xút 9 ngon nhất 😁 đổi gió ăn roi thôi
... Mình cũng vừa mua iPad Air 2 ở Apple Store bên Thái (thật ra là premium store) bản wifi 16G vs giá 16.900 baths, tính ra thì giá như ở iShopvn cơ mà mún dịch vụ gì cũng phải pay thêm ví dụ miếng dán màn hình (hơn 800 baths, tương đương với hơn 500k), họ k cả cài Apps cho, theo như staff ấy nói thì "we do not sell apps" ...
@saobachminh thế nào mà bên thái lại xài tiếng anh :v
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@saobachminh e dán cường lực cũng ko đến 500k
@mrsouth.hp ... Bạn mình mua Dell màn hình cảm ứng bên này mún dán màn hình tại cửa hàng họ đòi hơn 1000 baths (tầm 680k), k cài bất kỳ phần mềm nào lun, kể cả win hay office bản ....., toàn phải ra chỗ khác mua cho rẻ @_@ ...
@tobe2405 ... Staff của hệ thống Apple phải được đào tạo về kỹ thuật và cả ngôn ngữ mà bạn, về kỹ thuật thì theo chuẩn mà Apple đưa ra, còn ngôn ngữ thì có lẽ là giao tiếp được bằng E vì Thái Lan cũng là một trong những nc thu hút nhiều khách du lịch, còn BKK là TP có nhiều trung tâm thương mại lớn ...
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@saobachminh dán mh vs mua pk tại chỗ bán đt là dại lắm bác ak. Như bên mình ngay bọn tgdd vs fpt v.v. pk thì đắt lòi. Ngay cái tấm dán mh để nó chém 50k thẻ nhớ 8gb class 6 250k :mad:. E bán pk e biết bọn đấy chuyên nhập hàng ở ngoài vào r bán vs giá cắt cổ cho những con gào_O
Quyết tâm không quan tâm đến đồ Apple nữa.
Càng dùng càng hay, càng ngày càng nghiện.
@an_handsome JB xong mở toang hoác luôn 😁
@bang3lang Vay la cai rom khac dc ah, neu vay minh se de tien 4s lam chuot bach choi
@an_handsome Chúc bạn up Rom Cook cho IOS thành công =))
@bang3lang Thuc ra có 1 lập tv trung quốc cai dat dc window 95 len ip6 roi dù chỉ giả lập, tôi dag suy nghi lam cách nào để ios mở ra để cài đặt ios lên thiết bị khác ko phải của apple. Tôi hy vọng có nguoi lam dc vay, thu nghi coi cac thiet bi android cấu hình mạnh mà dc chạy ios thi nhu the nao?
Bao giờ dân Việt mới đc mua ipad iphone chuẩn giá ... đã nghèo còn bị mua đắt.
@Apple Haters 2.01 Khi TAX giảm. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019