Đập hộp Galaxy SIII Hàn Quốc RAM 2GB chip lõi tứ đầu tiên tại việt Nam-Update Video

cellphone_uk
12/7/2012 11:17Phản hồi: 45
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cubi92008
TÍCH CỰC
12 năm
Trời ơi là trời sao mà bất công thế hơn hẳn bản QT về ram đã đành lại còn bộ nhớ trong còn chưa thèm nói đến cả dock sạc có pin nữa sao mà bất công quá. chúc mừng những bác chuẩn bị mua e nó nhá. hic hic
@cubi92008 Quan trọng đc tặng kèm quá nhiều mà giá chỉ có 16 củ 😁 Cellphones nói 1 câu rất hay trong clip:do bên nc ngoài người ta quan tâm rất nhiều đến giải trí do đó 1 cục Pin là ko thể thỏa mãn đc" Người dân bên người ta yêu cầu cao thì Samsung cũng phãi liệu mà phục vụ tốt cho các thượng đế.Mình thấy rõ bên đó khách hàng mói thật sự đc xem là thượng đế còn các nhà sản xuất thì luôn làm sao để khách hàng hài lòng.Còn VN mình thì tất cả mọi thứ đều ngc lại....😔
cubi92008
TÍCH CỰC
12 năm
@clic2x Bác nói đúng lắm VN mình bỏ ra 16000k để mua cùng 1 siêu phẩm của họ còn họ bỏ ra ít hơn 16000k mà đc siêu phẩm có thể nói mạnh hơn của mình và đc tặng nhiều đồ hơn rất nhiều. SSVN chán quá đi ko có sự tôn trọng khách hàng. Ở đâu thì chả có nhu cầu giải trí cao cứ tưởng mỗi bên HQ mới có nhu cầu giải trí ah?
nttungtq
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cubi92008 Tại vì ss là của hàn chứ ko phải của việt hắn chỉ thuê đất việt làm nhà máy thôi
Hê hê

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
cubi92008
TÍCH CỰC
12 năm
@nttungtq Bác nói thế có lẽ là vậy nhưng bác có biết là chúng ta đang mất quyền lợi khách hàng ko đó là ko công bằng
@clic2x đúng thế còn j nữa bác.
có thể hiểu là:

DO BÊN VN MÌNH YÊU CẦU ÍT VÀ ĐÒI HỎI ÍT , CHIẾN ĐẤU ÍT VỀ QUYỀN LỢI CỦA CON NGƯỜI (QUYỀN ĐÒI HỎI HỢP LÝ VÀ QUYỀN PHÁT NGÔN, QUYỀN CÓ Ý KIẾN v.v.) NÊN MỚI THẾ LÀI :D
không biết cái vụ tin nhắn với sóng sánh như thế nào
còn cái kiểu dáng cứ tưởng nó sẽ ra phiên bản vuông vức manly chứ
zduannv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon vãi hàng, chuẩn bị chiến thôi.
Lên JB ram 1GB là hơi đuối đấy vì trừ đi system còn ~700MB và thêm các ứng dụng chạy ngầm thì free đc 350~400MB là kịch. Con Korea này mà chiến đc rom cook của I9300 nữa là khủng nhất rồi. Giá ban đầu sẽ cao đợt sau ~14tr là ngon 😁
Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
vậy cho mình hỏi bản này phải unlock mới xài được hả các bác
máu me con này làm gì hả các bác, vì nó là bản nội địa hàn nên ko up room quốc tế đc đâu. chỉ up được rom do bọn hàn phát triển thôi. mua con này xong thì chỉ có ngồi ôm máy mà khóc
kais máy nó bị chậm kìa các bác ơi xem kỹ đoạn cuối clip đê eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
longoanhi
TÍCH CỰC
12 năm
có 1 con hàng xách tay còn 1 năm bh ở hnam đổi được ko nhỉ
hàng xch tay bên cellphones ghi xuất xứ eu không biết là cho nước nào vậy các bồ? có anh em nào mua thử hàng xách tay 32gb s3 của cellphones chưa vậy? không biết okie ko
cr9i
TÍCH CỰC
12 năm
Qua cam trên tay rồi, dày hơn, có cái anten như dt tầu, 2gram chắc chắn nuột lắm nhưng room con này hơi kén room, đành an ủi đợi iphone5 ra là shut' sau vậy 😆
con này đã nghe gọi đc chưa các bạn..đang chuẩn bị mua máy mà lại bị phân vân giữa s3 quốc tế vs máy của hàn quốc 😔
thấy trên face có nói con này up rom của bản quốc tế bị đơ rùi, ko biết tình hình thế nào, cẳng thấy bác cellphone thông tin tiếp. đang ngóng, nếu chơi đc rom quốc tế thì múc luôn mà chẳng thấy gì, sốt ruột quá
chơi con s3 hàn quốc này oke lém.a e chiến đi.ko phải suy nghĩ đâu hehe;)
Mình thích cái ăng ten
Con quốc tế đang dùng không có
Ban chua ban oi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019