Đập hộp iPad 2012 được phân phối chính hãng tại Việt Nam, giá tốt cho bản Wi-Fi

TDNC
11/5/2012 4:31Phản hồi: 361
Đập hộp iPad 2012 được phân phối chính hãng tại Việt Nam, giá tốt cho bản Wi-Fi
Như chúng ta đã biết, hôm nay iPad 2012 sẽ được Apple bán chính thức tại Việt Nam thông qua nhà bán lẻ ủy quyền iCenter (icenter.com.vn). Đây là những máy có xuất xứ từ Singapore (mã máy "ZP/A") và có mức giá khá tốt đối với bản Wi-Fi, giá bán chính hãng chỉ cao hơn hàng xách tay khoảng một đến ba trăm ngàn tùy dung lượng, còn phiên bản có 4G thì cao hơn hàng xách tay khoảng 1 triệu đồng.

Hộp của máy vẫn giống hệt với hàng xách tay nhưng phía sau có dán thêm một cái tem của đơn vị nhập khẩu. Trong hộp ngoài máy ra còn có 1 cây lấy SIM, 1 cáp sạc, sách hướng dẫn sử dụng và 1 cục sạc 3 chấu, không có tai nghe. Máy cũng đã được nâng cấp lên Firmware 5.1.1 mới nhất của Apple.

Giá bán iPad 2012 chính hãng tại iCenter, FutureWorldFPT Shop đều như nhau, cụ thể (đã có VAT):

361 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá iPad đã thực sự rất hấp dẫn rồi, thật là tuyệt vời cho một sản phẩm đỉnh của đỉnh!!!
@Airblade14 Cái giá iPad wifi 16gb sát thủ quá, mấy hãng khác cạnh tranh cũng đuối với cái giá này!
firefoxvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá bán là VNĐ, là bán cho người Việt Nam. Sao tờ A4 giới thiệu tính năng lại hoàn toàn bằng tiếng Anh thế? :|
@sonhaxatac có nhiều đứa, chưa bik ipad iphone là gì, vô sủa ầm ầm, nào iphone, ipad đắt mà ko coi lại giá thằng galaxy tab chính hãng bao nhieu, thằng htc , galaxy S2 s3 bao nhieu, cứ thích tru tréo ầm ỹ

Còn bảo ipad ko xem duoc flash nữa, nực cười, người ta làm 1 thiết bị có OS là để nó có thể linh hoạt mọi thứ, có thể OS Ko có sẵn nhưng những nhà lập trình viên sẽ biến cái ko thể thành cai có thể.
@leminhtu88 Hi bạn, cái này mình đính chính bạn nhầm 1 tí đấy, iPad vẫn ko hỗ trợ flash và những cái bạn tưởng là flash đấy thật ra là HTML5, HTML5 bây giờ phổ biến lắm rồi, ai nói chưa phổ biến là ko cập nhật đấy.
Thân.
@chickenhead tui dân lap trình ko lẽ ko phan biet duoc flash voi html 5, ipad ko phải hỗ trợ flash mà là đã có web browser ngoài cho phép mình xem flash, chỉ safari trên ios mới ko hỗ trợ flash thoi
@leminhtu88 Bạn nói skyfire hả?
Thiết kế bản mầu trắng nhìn mê thế...
sao giá rẻ vậy, kiểu này Galaxy Tab hết cửa rồi, chia buồn 😔
@X-Metal bạn phán cứ như thánh nhỉ, bái phục. nhưng ko phải ai cũng thích apple đâu
@Bachlongtaynguyen //mua đồ để dùng chứ mua để chơi à ???
@X-Metal Đúng với giá trị của sản phẩm thôi
dlink500t
TÍCH CỰC
12 năm
@X-Metal rẻ cái gì mà rẻ, mình xách một em bên sing về, so với mấy bác trên thì rẻ hơn 2 củ. Việt nam độn giá lên ngất ngưởng
Woa.Đẹp quá ! Thích máy màu trắng rồi đó
van_doan
TÍCH CỰC
12 năm
giá tốt nhưng ko mua😁
đúng là giá ngon thiệt! chuẩn bị rướt thôi!
Đập hộp nhanh dã man, sao hok preview em nó thêm chút 😔
saokyvayne
ĐẠI BÀNG
12 năm
@v.m.quang đập hộp và cũng có thể đóng siêu lại với mức độ nhanh chóng
elroy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@v.m.quang thấy ông TDNC là tắt khỏi cần xem review, xem tổ bực mình thôi
ducpham88
TÍCH CỰC
12 năm
thích thật ! giá như vậy thì săn hàng trên mang làm gì nữa !
Giá này bản 4G sao ăn được giá ngoài :d
@mnguyentuanminh
giá này giá có thuế .... so với giá ngoài là rẻ hơn bạn ạ
@quan221188 Uhm nếu là công ty lấy vat thì giá công nhận tốt hơn thật còn ae mua về dùng thì mình khuyên ae mua ngoài .
giá thế này là hợp lý rồi
thêm tý 3-4G vào đắt hơn gần 4tr.:mad:
@cavoiu Ipad wifi only còn ko thể dùng app GPS chỉ đường vì ko có con chip cho hệ thống định vị bằng vệ tinh satellite,nếu ko có wifi thì chỉ biết vooc những gì có trong máy
mắc hơn bên ngoài vài trăm 😆:eek:
Tự hào VN ! Một thị trường tiềm năng của các hãng công nghệ lớn trên thế giới.
@iphonespirit h chờ có 1 cái Apple Store bự như nước ngoài thì sướng tê người bác nhỉ 😃 hehehe
@allianzboys Đồng ý ! Nhất trí với bạn. Like !
@iphonespirit câu này thì phải xem lại keke
Cậu này đúng đấy. Bán ở Việt Nam thì nên dịch các tính năng sang ngôn ngữ Việt.

^^! Cái đấy mắc chủ yếu là do con chip ấy.
@khocdi01 Bạn ơi mua mấy cái đồ này thì tốt nhất bạn nên đi mua thôi chứ để cha mẹ ông bà đi mua làm gì, nói thật dịch ra tiêng Việt đọc cũng ko hiểu mấy nếu ko rành, mà rành rồi thì chút TA có vấn đề gì đâu.
Tôi thấy nhiều tài liệu chuyên môn cố gắng dịch thuật ngữ ra thành từ tiếng Việt mới đọc còn khó nhai hơn nhiều so với để nguyên gốc, với lại tôi nói cái này đừng giận, lớp trước (cha mẹ ông bà) phải hi sinh cho lớp sau phát triển, bây giờ nếu dùng toàn bộ tiếng Anh tất tần tật mọi thứ thì dân mình ko có kém như bây giờ đâu. Tại sao mình phải chịu thua Philipine khi trí tuệ của mình còn hơn nó, tại sao dân mình đi làm khắp nơi thì phải chịu lép vế khi giỏi hơn nó? Tất cả chỉ tại 1 chuyện đó là tiếng Anh mà thôi.
@chickenhead Noinghe ko hop ly. Neu noi vay thi cac hang khac cung dau can phai Viet hoa huong dan sd. Theo minh thi muon ban dc nhieu may o Viet Nam thi cung len Viet hoa huong sd.
@clonecaida Bác nói mới để ý trong cái hộp nhà mình cũng có mấy tờ hướng dẫn mà lúc mua tới h chưa từng coi. Tiếng Việt - Tiếng Anh ... cái nào giúp mình phát triển thì mình cần phải biết. Già trẻ lớn bé gì k biết, chứ bác nào trước giờ xài mvt, đt,... tiếng Anh, nhìn mấy cái Việt hóa chả biết đường mà lần. Chỉ tại quen mắt rồi.
giá tốt quá. tiếc là vẫn tạm thời trung thành với playbook
trutan
TÍCH CỰC
12 năm
@nktoan0317080 Cùng quan điểm.Dùng PB và BB quen rồi ko muốn chuyển nữa. Vẫn chung thành với RIM.
giá tốt thật!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019