Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đập hộp iPhone 6 chính hãng: giá từ 17.799 cho 16GB iPhone 6 đến 25.599 cho 128GB iPhone 6 Plus

sonlazio
14/11/2014 2:59Phản hồi: 456
Đập hộp iPhone 6 chính hãng: giá từ 17.799 cho 16GB iPhone 6 đến 25.599 cho 128GB iPhone 6 Plus
Như vậy là sau gần 2 tháng chờ đợi thì iPhone 6/ 6 Plus cũng đã bắt đầu được bán ở Việt Nam. iPhone 6/6 Plus ở nước ta có giá bắt đầu từ 16.099 triệu đồng cho bản 16GB rẻ nhất của Vinaphone cho tới 25.599 triệu đồng cho bản 128GB cao nhất của FPT. Phiên bản mình mượn được là của FPT, 64GB màu xám iPhone 6 Plus được bán với giá 22.999 triệu đồng. Không như các hãng khác có khuyến mại chung cho toàn bộ các hệ thống bán lẻ thì iPhone 6 lại rất khác nhau tùy vào khu vực bạn mua máy. Nếu mua ở FPT (F.Studio & FPT Shop) thì 500 người đầu tiên sẽ được bảo hành 2 năm, những ai mua cũng được bốc thăm trúng thưởng vé máy bay khứ hồi từ Vietnam Airlines và nhiều khuyến mại khác…

Mời các bạn xem một số hình ảnh đập hộp iPhone 6 Plus chính hãng ở Việt Nam. Như thường lệ thì cách đóng gói không có nhiều khác biệt so với các máy khác và Apple vẫn dùng sạc 2 chấu kiểu Châu Âu ở nước ta chứ không phải chấu kiểu Singapore. Nhìn bên ngoài thì sạc điện này lớn hơn nhưng nó có nhiều biện pháp bảo vệ an toàn hơn là sạc nhỏ đầu dẹp của Mỹ. Ngoài ra thì các máy iPhone chính hãng sẽ được Apple sản xuất riêng cho Việt Nam với mã VN/A thay vì một số máy như TH/A cho Thái hay ZP/A cho Singapore như trước kia.

Screen Shot 2014-11-14 at 19.58.38.png
iphone_6_plus_chinh_hang.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-2.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-3.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-4.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-5.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-6.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-7.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-8.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-9.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-10.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-11.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-12.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-13.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-14.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-16.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-17.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-15.jpg iphone_6_plus_chinh_hang-18.jpg
456 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngọc Ben
ĐẠI BÀNG
9 năm
25 chai, ngắm giao diện r design cho soft của mình thôi =))
Hiepitc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Ngọc Ben Hẳn là cmt đầu! 😆
Mời các bác lắm tiền, mang 20 triệu ra trung tâm Viettel và Vinaphone đốt tiền nào,
@jiji75 Bác so sánh thế làm j
2 tháng nhiều ng chắc j đã sống sau 2 tháng
jo sống gấp thế cơ mà 😁
truongpv
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quocanh_ltk đây mà có tiền đây cũng đốt. tiện thể không cần bác phải mời ;)
supi7
CAO CẤP
9 năm
@quocanh_ltk Tính gì hả bạn.ví dụ trong túi bạn có 1 triệu,vào quán trà đá làm gì chả dám gọi cóc trà đá và cái kẹo lạc để chén.
@quocanh_ltk Từ luccs nó ra em đót gần 10 con mang đi rồi. Lúc mua đắt nhất 35 củ. Nhưng được cái là mua xong đều được việc.
4114292
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không có sự kiện ra mắt sao?
@4114292 VN chưa đủ tuổi để Apple đầu tư 1 buổi ra mắt :p
@4114292 sự kiện Apple làm rồi . làm lạicung4 chỉ là giới thiệu lại ai mà coi
@4114292 Không cần! Bởi vì apple lun cao tay hơn những hãng khác.
Chỉ cần thông báo ngày bán ra là báo chí tự khắc sẽ viết bài free.
max5800
ĐẠI BÀNG
9 năm
@4114292 Sợ anh SAM bất chước ;)
tất cả đều tuyệt, trừ cái giá 😔
tan7espa
TÍCH CỰC
9 năm
@nino279 k biết còn sài symbian k? 😁
@tan7espa helu, nhận ra bác rồi. Chia tay với em Belle lâu rồi bác, qua iOS trải nghiệm rồi 😃
@tan7espa đâu phải ai cũng lắm tiền như bạn 😕😕😕
alihieu
TÍCH CỰC
9 năm
Giá vậy là ổn rồi, đợi hàng xách tay giảm giá xem thế nào?
mừng hàng chính hãng ra mắt, hàng XT sẽ giảm giá
[Guest]
TÍCH CỰC
9 năm
màu xám đẹp , màu vàng xấu kinh hehe
ga_nhok
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màu đen đẹp quá :v
các thím cho hỏi mua máy ở vina..có các gói trả trước trả sau là ntn, mình dùng viettel, thấy giá bên vina thấp hơn chút so vs viettel ??
NeoOnline
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ga_nhok Mới lên xem rồi bạn nhé. Bên nào cũng 17.199.000, chả bên nào rẽ hơn. Sim mỗi tháng tặng 40k trong 10 tháng với 300MB. Bên Viettel nó vẽ ra cái khóa mạng rồi thêm 700k lên QT, bên Vina nó bán thẳng giá. Thích thì chỗ nào gần nhà cứ xúc, khỏi phân vân về giá. 17 chai 2, bên Viettel thêm 35k tiền cái sim, hihi
@ga_nhok tính qua tính lại cả 2 nhà mạng cho ra giá cũng như nhau ko hơn kém nhiêu đâu bạn
@NeoOnline b oi. cái khoá mạng ấy mình muốn đi mở lúc nào cũng đc hả, k nhất thiết phải mở ngay khi mua máy đúng k, vì hiện tại t chỉ dùng sim viettel thui
SlowlyTurtle
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ga_nhok Trả sau là bạn không cần nạp card. Trong tháng bạn gọi điện nhắn tin bao nhiêu tiền thì cuối tháng bạn trả bấy nhiêu.
Vẫn thích ios nhưng không còn thích thiết kế nữa rồi.
@dohoa13@gmail.com Bạn nhìn thế thôi cầm tay 1-2 ngày bạn sẽ thấy 6 rất đẹp dùng cực thích. Nhưng plus thì công nhận xấu thật.

Gửi từ iPhone 5s của tôi
PKay.EX
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dohoa13@gmail.com Thiết kế thực tế đẹp mà bạn! Nhưng đúng iOS mà jailbreak rồi ngon quá!
Chưa thấy tinhte nói đến sự kiện ra mắt nhỉ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
không thấy mấy bác chửi thương gia bán đắt nữa nhỉ.
chưa dùng iphone bao giờ nhưng với giá đó mình thiên về lumia 930 hơn.
mình không dùng nhiều ứng dụng lẳm.chi check mail và nhắn tin là nhiều
tronghuong94
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Khang Dân Check mail thì thua hết BlackBerry nhé bạn ;););)
@VampireAssistant chuẩn bác.e đang dùng zép 10 đây và thấy hài lòng
@quynhvothien em nghĩ 1520 tốt hơn
@quynhvothien Thế thì bác nên chuyển sang BlackBerry
dino_su
CAO CẤP
9 năm
giá có cao nhưng đáng đồng tiền bát gạo 😁
nghe nói ip 6 năm nay xách tay đc bảo hành quốc tế ah
Otano
ĐẠI BÀNG
9 năm
@akirafine Với điều kiện có giấy tờ chứng minh "xách tay chính hãng", ví dụ mua từ store apple ở Anh, ...
tuyenthu13
TÍCH CỰC
9 năm
Mình đặt cọc ở FPT mà bị hố rồi.
brain
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuyenthu13 bên FPT bảo hành 1 năm 1 đổi 1.còn mấy nhà mạng là bảo hành bình thường mà. Với lại hàng FPT bảo hành trong vòng 48 tiếng.Lâu nhất là 7 ngày. Không như bà Vịt teo bảo hành mất cả tháng
@brain Chính hãng thì chỗ nào mà chẳng bảo hành 1 đổi 1?
binh1204
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuyenthu13 500 người đầu tiên được bảo hành 2 năm mà bạn =))
brain
ĐẠI BÀNG
9 năm
@namtran™ mình đi hỏi cả bên Vietel và vinaphone kỹ rồi.nó bảo hành và ko nhắc gì đến 1 đổi 1 hết
@brain No k nhắc chứ k có nghĩa là nó k 1 đỏi 1 cho mjh nếu máy lỗi.
mới mua 6+ hqua trải nghiệm khác biệt muốn quăng ngay con 4inch :3.màu xám đẹp quá khuyên mọi người nên mua màu này.
phihoanght
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minhhoang89lk Màu vàng cũng đẹp nhung dùng quá nhiều, thành ra nó nhàm bác ơi 😁 ý kiến riếng
@김대한 bác hấy 6 vs 6+ thế nào mình cao 1m67 thôi 😃
@bomduc máy trên tay ko xấu như nhìn ảnh,viền nhựa bắt sóng đúng xấu thật nhất màu vàng.trải nghiệm ios trên 6+ thấy khoái lắm chứ dùng note to thế mà ko thấy thoải mái,chắc do quen ios.
@minhhoang89lk ban đầu màu vàng nó nổi thôi dùng về lâu dài mình thích xám trừ ip5 . 4 với 4s thì mình ghét màu trắng lắm.
Khang Dân
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá rẻ hơn note 4 20.000đ
SteelBird
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho hỏi cái 1 đổi 1 này có tính máy bị rơi không? Để khi nào sắp hết bảo hành trượt tay 1 cái để có máy mới 😁
@SteelBird Do lỗi của nhà sản xuất nhé. Ví dụ như vì bắt tay Tim Cook, hoặc gd FPT mà vô tình đánh rơi thì có cơ hội 1 đổi 1 đấy :D
@SteelBird FPT có gói bảo hành vàng đó đấy , bỏ tiền ra mua thêm(cũng k rẻ đâu) , thích đập nát bét nhè ra cũng đc =))
@SteelBird Có bạn nhé, cứ FPT mà phăng, mất cũng bảo hành luôn. Mua bảo hành vàng đấy. Tha hồ bẻ cong
mrken1910
ĐẠI BÀNG
9 năm
có gì đó không ổn ở giá ip6 64GB Vittel khóa mạng và quốc tế
@mrken1910 Thánh soi, chắc thớt viết ngược
ga_nhok
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mrken1910 chắc nhầm thím ơi. đổi ngược lại thì hợp lý

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp