Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đập hộp Lenovo P70: Điện thoại Android có pin siêu to 4.000 mAh, giá 5.390.000 đồng

TDNC
6/4/2015 8:21Phản hồi: 62
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang xài sơ cua con P770 gắn sim beeline chỉ để gọi, nói thiệt 1 ngày mình gọi cho bồ hơn 2 tiếng mà xài được hơn tuần ah.
Hủ Lô
TÍCH CỰC
9 năm
Con này cũng rất tốt, nhưngt hua con của Phillip V387. Con V387 Pin trâu hơn, có chế độ tiết kiệm pin nhanh, sạc nhanh hơn và ko bị nóng pin do chíp xử lý của máy nằm tách biệt Pin, Pin V387 cũng thay được.

Nhưng V387 hiệu năng thấp hơn, nếu chơi những game cực nặng thì sẽ thấy V387 chậm hơn khi load game khoảng 1-2s.

Cả 2 con này chiến rất tốt mấy game như summoner wars, COC.... chơi vài tiếng la 2bình thường.
bigzero@
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lenovo chơi bài oánh vào điểm yếu của đối thủ là Asus hả, zen bị che tơi tả về pin con lenovo thì toàn quảng cáo điện thoại với tablet pin bền =))))
@bigzero@ Các dòng điện thoại pin khủng của Lenovo ra đời trước Asus Zen nhiều năm mà bạn. Nếu không kỳ thị thương hiệu thì chờ vài tháng nữa nó xuống giá thấp chút nữa thì sẽ là lựa chọn không tồi đâu bạn à.
Mua con Lenovo A5000 3tr có lý hơn, cũng pin 4k
hàng Lenovo dùng được mà
Mình có con p700 dùng từ 3 năm nay
Pin vẫn để cả tuần như thường
H mua cái sim3g cắm vào đó để lướt web, zalo, face với chơi mấy game ........ onl, thỉnh thoảng wifi hỏng dùng luôn nó để phát wifi, cũng được xa và mạnh phết nhé
Nhớ lại trước dùng em p700 dù ko đẹp, hiệu năng hơi yếu nhưng được cái dùng ko phải nghĩ đến pin bao h
Vậy nên tin tưởng thương hiệu pin của Lenovo
p/s: mình đang sài thinkpad, hay mua enày về cho thành cặp nhỉ, mỗi tội đang dùng bb10 tốt quá, ko muốn đổi
Vãi cả pin, mà dùng smartphone khó chịu nhất là phải sác thường xuyên đấy
Mình có 1 số nhận xét về Lenovo mobile như sau:
1. Điện thoại chịu va đập tốt
2. Pin tốt
3. Camera - Kém + cực kém
4. Chíp GPS hàng rẻ nên khi xác định vị trí lệch từ 800~2000 mét.
5. Do tiết kiệm nên Điện thoại Lenovo ít máy tích hợp Cảm biến la bàn số, con quay hồi chuyển VD Lenovo P70 giá : 5.390K mà không có. ( Đi mua nhà , mua đất muốn xem hướng thì điện thoại lại không có -> đập luôn mua cái khác )
TIỀN NÀO CỦA ĐẤY -> 100usd/ PHÁT Nó sướng và hơn rất nhiều loại 200~500 vnd.
VUI LÒNG : ĐỌC KỸ TRƯỚC KHI SỬ DỤNG
@Nông Dân Hitech Có A-GPS cơ mà. Google maps với la bàn thoải mái mà bác. Sao lại đập
gia giảm xuống tầm 4tr thì ok
Mình dùng điện thoại Lenovo p780 thấy có đủ những tính năng cần thiết chứ không phải không có như bạn ở trên nói, và các chức năng như la bàn số, GPS , cảm biến tiệm cận, con quay hồi chuyển hoạt động bình thường như con S3 của vợ mình.
Mua em này ở cellphones hôm 16/7. Hnay lên trang chủ lenovo check bảo hành thì báo ngày bắt đầu là 12/5 kết thúc 10/6 /2016 là thế nào các thím ơi 😔(((
khoanjoin
ĐẠI BÀNG
9 năm
@luciano_catano review nhanh em nó đi thím 😃
Bác nào để em k

Gửi từ Galaxy Nexus của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
dqt123
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cho hỏi chút.
Con này là bảo hành tại dầu khí hay vẫn fpt vậy?
Mình gọi fpt thì nhân viên trả lời rất vội, "fpt bảo hành hết các dòng điện thoại lenovo ở VN" rồi tắt cụp luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019