Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đập hộp Vua sky VGA s5 (a840), đỉnh của đỉnh (màn 5", ram 1G, camera 13mpx..)

trieuchitrungg
26/7/2012 7:49Phản hồi: 460
460 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái dòng sky này càng ngày nó càng to hay sao ý
840 5", 850 5,3", 860 5,9" 😆)
mitu_pham
TÍCH CỰC
11 năm
@ken Lim Haha hãng nào chả thế hở bác ^^

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn
bay gio con co 5cu dt xuong nhanh chong mat cac bac ah.
Giá chuẩn like new full box là 5t7 2pin +dock
tngocan84
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quangnhut123 giá này mua ở đâu vậy bác ???
phân vân giữa con này với LG lte2 quá. haizzzz
@dungnguyen2409 2 con ngang tầm nhau. LTE hơn đc cái là ram 2g,. TRước mình cũng phân vân nhưng đã chọn con này, rất đáng đồng tiền :d
quanchilinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mới mua hộ thằng bạn con A840 mà không biết chép danh bạ từ sim sang máy thế nào? Nhờ các bác giúp đỡ !
mitu_pham
TÍCH CỰC
11 năm
@quanchilinh Bạn dùng soft contact2sim down trên chplay để cop đt từ sim ra bộ nhớ máy nha

mrthieucm
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mitu_pham Dau can ma van coppy duoc day thoi cu vao danh ba ma coppy 1lan wa het tren sim!
Máy mình tự dưng không vào đc wfi là sao nhỉ 😁
à, dòng này k có bộ nhớ ngoài đúng k mọi ng` ?
Mua con này được 1 tháng : Nge gọi chán luôn : rè khó nghe, vào mạng chỉ khi nào đủ 3G thì mới nhanh không thì chậm hơn 1110i : KL : Thất vọng.
meigyoku
ĐẠI BÀNG
11 năm
@123neu123 Sao thấy mọi người nói nâng cấp firmware lên là hết, chả hiểu nữa.
quanchilinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@123neu123 Chắc bác dùng hàng dựng rồi!
@123neu123 dùng 2 tháng và chưa gặp trường hợp như của bạn bao h :eek:
thanhs18
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quanchilinh Đồng ý với bác này, chưa dùng nhưng 8tr đâu phải chuyện đùa mà rè được
mitu_pham
TÍCH CỰC
11 năm
@meigyoku Bạn chỉ cần bọc giấy bạc khử nhiễu ở vùng micro là nghe gọi ngon lành ^^ bên LoanTrung fixx miễn phí 😃

cxt_hut
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang định xúc con s840 used của thương gia để làm bạn với các bác, các bác có ý kiến gì khuyên em khi test máy không ợ 😃
yeulam414
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhà cho mình hỏi ai biếtcho thay màn hình con a840 không,hôm bữa bị té xe bể luôn cái màn hình.thanks mọi người
yeulam414
ĐẠI BÀNG
11 năm
bên mình cho mình hỏi có ai biết chổ thay màn hình giá tốt và uy tín màn A840 không, máy bị nứt mh òi, mình ở Sài gòn nha, thanks mọi người
Có bác nào xài cáp OTG cho con 840S được chưa? dùng để kết nói với chuột + bàn phím + USB?
Bác nào ở HP bik chỗ bán Sky Uy tín pm em vs ^^ thanks các bác 😁
con này cũng chả hơn con a830 nhiều nhở 😃
mitu_pham
TÍCH CỰC
11 năm
@Tunlun95 Haha hơn nhiều chứ bác, cam 13. Chụp lấy nét + tốc độ màn trập nhanh, màn 5. Siêu đẹp, màu sắc sáng + đẹp hơn 830

hix đọc xong 18trang mà chả bik có nên mua hay ko hỏi tư vấn thì có người bảo lụm lte 2 😔.rối vì sv mà bỏ tầm tiền ấy thì cũng hơi chat
rcma
ĐẠI BÀNG
11 năm
E ở HCM đang cần 1 gấp 1 e 840 màu trắng còn mới, ít trầy, bác nào có nhu cầu lên đời PM inbox e cái nhé ! Tks các bác !
các bác cho e xin ý kiến, nên mua LG-lte2 hay SKY a 840. cho e hỏi luôn là mua ở cửa hàng nào uy tín - chất lượng khu vực hà nội. e xin chân thành cảm ơn 😁
@tranviettrinh di động thông minh 119 thái thịnh ổn áp đó bác :D
Các bác cho em hỏi bây giờ mua em a840 này ở đâu là chất mà giá hợp lý. Em ở hà Nội
Pin em này k ngọt lắm, tụt hơi nhanh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019